Aina ya Wanaume WATONGOZAJI kwa vigezo vya sababu...

Aina ya Wanaume WATONGOZAJI kwa vigezo vya sababu...

ashadii leo umenifanya nifikirie kutokuja kuoa maishani. nitazaa tu na kuishi peke yangu na wanangu . ujinga kuishi na mijitu inawaza ngono na myepesi kutongozwa na haiwazi maendeleo.
HAZOLE hapo utakua unakosea rafiki yangu... Acha woga bana! Kuoa/kuolewa kuna umuhimu wake sana kwako. Si kwamba watu wote wapo hivyo... After all topic yangu inatoa tu picha ya vile vigezo ambavyo huwa mnatumia kutongoza... 🙂
 
Last edited by a moderator:
CC: ZeMarcopolo, Mr Rocky & Yericko Nyerere



Nashukuru dear kwa acknowledgement... Na nashukuru pia kwa kumtaja kabanga maana bandiko lake sikulisoma wala kuliona.

Mie nadhani mitego si mibaya... 🙂. Ila sasa ukitega to the extent inajulikana unatega kwa nia ya kutongoza... Hili ndilo Mamndenyi anaishiwa kabisa pose akisikia. Lol.

Kimsingi.. soni ni muhimu kwa mwanamke... Ukiwa huna soni na ukawa too obvious huchukuliwa vibaya katika jamii yetu na pengine hata kuonekana upo cheap.

Huu mjadala unanitempt kutoa mifano halisi. Sema basi, we acha tu...

Haya mambo yapo sana.
 
Pamoja na semina yoote lakini huwa wanaangukia mtegoni.

Kuna jingine;
Wakati unawaza kutongoza kwa kutumia moja ya hizo gia na Mwanamke naye
anawaza ni namna gani atakufaidi (material things au ngono - kwa wachache). Ndiyo maana mwisho wa siku
inakuwa ni rahisi kumpata...........Yaani ni kama kuweka funguo kwa ajili ya kuwasha gari kumbe tayari yeye
ameshaingiza gia!!
 
Na vipi kuhusu utongozaji wa kisasa wa kwenye ma-Face Book, Twitter, Skype, E-mails nk?..ambapo mwanaume husika hujawahi kumuona huyo Dada/Mwanamke, labda kupitia kapicha kadogo tu kalikoambatanishwa na hiyo "account" ya muhusika? ambapo maelezo mengi muhimu kuhusu sura, tabia, umbile, kipato, elimu nk nk ya mwanamke husika haunayo???!!....au pengine umeona tu ni jinsia ya kike, mwanaume unaamua kutongoza.
Ukiangalia vingi vya vigezo vilivyowekwa hapo juu kwenye mada yetu, vinahusu "physical contact" kati ya mtongozaji na mtongozwaji yaani kuona hasa, au mume/mke kuwa mahali pa jirani sana. Hebu tujaribu kupanua mawazo yetu kwenye "online dating" ya siku hizi, au "utongozaji wa ki-teknolojia" kupitia mitandao ya ki-elektroniki.


JE BADO MAWAZO HAYO HAPO CHINI YANAWEZA KUWA NA UZITO KWA ASILIMIA KUBWA??..
 
Hivi hiyo so called sixth sense ipo kweli (kwa maana ya kuthibitishwa kisayansi) au ni dhana tu kama dhana zingine ambazo hazina ithibati?

Ngabu hio ni moja ya dhana zisizo na ithibati... 🙂

Kwa mujibu wa Asha, mwanamme ukiwa na demu wa 'kuzugia' basi wewe ni gay. Yaani uko kwenye DL. SMFH!!

Lol! You have a right to SUFH! Hiyo ilipaswa nitumie kama mfano. Haina maana kuwa wanaume wote ambao wana demu wa kuzugia ni gay.
 
asante kwa somo Aunty. Nimeskia wanawake wanalalamika kua mwanaume "kawachezea". hawa wanaingia wapi? hahahahaha
 
kwani katika soka si kunatimu mbili? ikifungwa moja ndo tunaita imechezewa...wajinga ndo waliwao

asante kwa somo Aunty. Nimeskia wanawake wanalalamika kua mwanaume "kawachezea". hawa wanaingia wapi? hahahahaha
 
ndo maana nawachukia sana wanaume sitaki hata kuwaona kabisa machoni pangu we acha tu na
ladyfurahia nashukuru kwa kukubaliana kwako nami kwa kiasi kikubwa. Ila sasa hapo unanitia wasi.... Haya mambo na mahusiano na hawa kaka/baba zetu yanatupasa tu kujifunza na hata ukiumia uweze pita salama hayo maumivu na learn from the mistakes.

Approach ya kuchukia kabisa ni nzito sana kuibeba. Ina affect hata maisha yako negatively.
 
Last edited by a moderator:
haa siwezi kukaribia kwani nimeshaona unahitaji msaada ngoja wajitokeze wengine wakusaidie hapo
mimi sina dini kwa hiyo bible si kitabu changu pekee cha ku refer, sijasema sitazaa but sitaki mi commitment na watu wasio serious......! so, nikikutana na mwanamke nitamwambia live kwamba tuzae tu na ningependa nisimdanganye kwa poroja nzuri awe naye mwenye mawazo ya kutotaka commitment. karibu
 
Hata hivyo, taking it kuwa wewe ni mwanaume, kuna sababu nimesahau kuweka hapo? Ama kuna iliyopo na ukubaliani nayo?

BTW kwa kifupi sababu ya Mwanamke kukutongoza.

1. Unauwezo sana kipesa (Kwa mtazamo wake)
2. Kakupenda - ingawa naona yule ambae anakuwa amekupenda sana ni wachache wenye guts za kukutongoza.
3. Kuna kitu anatarajia kupata toka kwako.
4. Anataka sex na hana soni kuuliza.
5. Ni the type of guy anatamani awe nae (sifa on her list)
6. N.k

Kama ungekuwa ni mtabiri ni sawasawa na yule anayetabiri kuwa shilingi ikirushwa juu ikitua chini itaangukia kichwa au mwenge, wakati kila mtu anajua hakuna uwezekano mwingine.

Ili mwanamke akutongoze au akukubali ni lazima kuwe na sababu, hakuna anayekukubali/kukutongoza bila sababu,nukta.
Mtihani ni kujua sababu ni ipi/zipi.
 
Nashukuru dear kwa acknowledgement... Na nashukuru pia kwa kumtaja kabanga maana bandiko lake sikulisoma wala kuliona.

Mie nadhani mitego si mibaya... 🙂. Ila sasa ukitega to the extent inajulikana unatega kwa nia ya kutongoza... Hili ndilo Mamndenyi anaishiwa kabisa pose akisikia. Lol.

Kimsingi.. soni ni muhimu kwa mwanamke... Ukiwa huna soni na ukawa too obvious huchukuliwa vibaya katika jamii yetu na pengine hata kuonekana upo cheap.
unajua kwa nini nimesema hili linanipa shida sana..... na wakaka wengi siku hizi wanajificha kwenye hii kitu.........
inawezekana kabisa, maana sina sababu ya kusema hakuna kitu kama hicho, kweli kuna wadada wana hiyo mitego.....
ila inaniudhi sana siku hizi wakaka wengi sana wanasingizia wanategwa.........
siku hizi ni ngumu sana kwa mkaka kukubali kuwa aliteleza kwa dhamira yake nwenyewe kudondokea kwa mdada fulani, huwa wanasingizia walitegwa......... haya ya kutegwa ni mengi zaidi ya kukubali kuwa walifanya kwa dhamira zao......
inanifanya nijiulize maswali mengi sana.....
ina maana siku hizi wakaka hawana feelings kwa wadada? feelings zao zinaletwa kwa kutegwa?
kuna siku niliwahi kuandika kuwa nachukia sana kutongozwa, watu hawakunielewa...... nadhani ukaribu wangu na wakaka unaniharibu sana, maana napata stori nyingi sana kuhusu wadada.........
kwa hali ilivyo sasa hivi na jinsi wakaka wanavyotuchukulia tupo cheap kweli kutongozwa ni adha.......
mara zote mtu anaponitongoza, kitu cha kwanza nawaza nimefanya nini? najisikia vibaya kwamba inawezekana nimemtega kaka wa watu ndo maana ananitongoza......... sasa kama mdada unajiona kwa hali yoyote ile upo decent, halafu mtu anakutokea, akili ikacheza kuwa inawezekana umemtega basi hapo ndo unapochukia mitongozo
 
Wanaudhi bestito ndo hilo neno limenitoka sikutaka kulitoa hapa bestito i'm sorry ila jamani kaka/baba zetu hawa wanamaudhi sana we acha tu ndugu,
ladyfurahia nashukuru kwa kukubaliana kwako nami kwa kiasi kikubwa. Ila sasa hapo unanitia wasi.... Haya mambo na mahusiano na hawa kaka/baba zetu yanatupasa tu kujifunza na hata ukiumia uweze pita salama hayo maumivu na learn from the mistakes.

Approach ya kuchukia kabisa ni nzito sana kuibeba. Ina affect hata maisha yako negatively.
 
Sasa hii ndo my point
kuwa hakuna demu wa kuzugia per se
isipokuwa demu anaweza kuwa wa kuzugia bila yeye mwenyewe kujijua lol

What if wote mnajuwa kuwa mko commited somewhere au mmojawapo yuko commited lakini mnakubaliana for the time being muwe wote na hii inaweza kulast mda mrefu hata zaidi ya mwaka...though hamtatamkiana kuwa tunazuga lkn mnajuwa kabisa hakuna any future expectations kati yenu si ndo mnazuga hapo? wewe wa kuzugia na yeye pia wa kuzugia..
 
Back
Top Bottom