Aina ya Wanaume WATONGOZAJI kwa vigezo vya sababu...

Aina ya Wanaume WATONGOZAJI kwa vigezo vya sababu...

mie nna swali

nimewahi sana kusikia kina dada wakishauri watu humu
kwa kuwaambia 'tafuta hata demu wa kuzugia'

na mimi binafsi nimewahi ulizwa na mwanamke/wanawake..
swali hili 'unanipenda kweli au mie wa kuzugia'?

sasa najiuliza mno exactly 'demu wa kuzugia ' yukoje?

na unaweza mwambia msichana 'yes wewe ni wa kuzugia?
hii kitu 'demu wa kuzugia' imetoka wapi?
asili yake wapi?

Kwa uelewa wangu... Wakuzungia haipo kwa mwanamke tu, ipo na wanaume pia.

1. Hakunaga promises. Mahusiano ni living the moment.
2. Kwa jina la kiingereza maarufu kama (Booty call). Mara nyingi anakuwa wa kukidhi hamu yako ya sex.
3. Mpo wote on and off, ni aina ya mtu ambae wamfikiria inapotokea wapenzi wako wote hawapo available.
4. Ama unaweza kua nae kila mara but yupo kwa ajili ya kujaza nafasi kwa muda hadi pale the type wapenda apatikane.
5. Mara nyingi wa kuzugia (awe mwaname/mume) huwaga wapole, hawapo demanding, wapo understanding na yawezekana akatambua kabisa kuwa huwezi invest katika hayo mahusiano.

However I should add, kuna watu waliwapata watu wao kwa malengo ya kuzungia na kujikuta huyo mtu ikageuka ndio mpenzi mwenyewe wa kudumu.
 
Last edited by a moderator:
ZeMarcopolo najua tupo wengi tu
ngoja watasema wenyewe hapa.

kitchen party haisaidii kitu chochote,
mtoto mfundishe toka akiwa mdogo,
ndo maana binti yangu akifunga shule lazima aje na
nyanya na vitunguu kwa ajili ya matumizi hapo home.
naamini hata akiwa na familia yake hawezi kumwachia mwenzie mzigo wa kutunza familia.

Kama wewe mmebaki wachache sana na LAZIMA utakuwa umeshaolewa maana mtu akikutana na material inayofikiria kama wewe siku hizi hajiulizi mara mbili.

Nasikia siku hizi kitchen party wanawafundisha msimsaidie mwanaume kwenye majukumu ya kifedha ili asipate wazo la kuwa na nyumba ndogo, je ni kweli?
 
Last edited by a moderator:
Kutongoza ni kipaji, na ndio maana wengine tunaogopa kugusa mademu hapa MMU kwakuogopa ZOGO na wanajamvi.....na tukianza vujo tu, ujue lengo sio baya, ni kuongeza mke wa pili! Kwa wale wanaotaka ndoa za mitala msiogope, kizuri kula na mwenzio!
Izz bana... hahaha!

Kutongoza mwaname ambae ndio mmefahamiana online kama kweli una niya ya kuwa katika mahusiano nae mda mrefu inahitaji a lot of guts, trust na muda mzuri wa kufahamiana offline ili wote mridhie kuwa mpo radhi kuwa pamoja.

Nina mada ya juu ya Utongozaji ambayo baadhi ya members walizungumzia kutongoza ni art.. Hapa nimemnukuu Rejao. Unaweza soma hapa kwa muda wako... "Kutongoza, Kukubaliwa ama Kukataliwa - What Gives?"
 
Last edited by a moderator:
ZeMarcopolo najua tupo wengi tu
ngoja watasema wenyewe hapa.

kitchen party haisaidii kitu chochote,
mtoto mfundishe toka akiwa mdogo,
ndo maana binti yangu akifunga shule lazima aje na
nyanya na vitunguu kwa ajili ya matumizi hapo home.
naamini hata akiwa na familia yake hawezi kumwachia mwenzie mzigo wa kutunza familia.


Nimeipenda hii Mamndenyi
Maana ni wachache wenye kujua kuwa malezi ya binti yanaanzia utotoni na wakati mwingine ndio yanaonyesha aina ya maisha ya binti husika
 
Last edited by a moderator:
AshaDii naona leo umeamua kutujia kihivyo.
miaka hiyo tulikuwa tunangojea kuambiwa i love you, lakini leo hata mimi pia naweza kusema i love you na maisha yakasonga.

mengine hapo juu kivyangu hayanigusi sana.

issue ya pesa naamini kuwa atakayekuwa na pesa at that moment ndo mtakazotumia.

Mamndenyi... Nakubaliana na wewe. Ila kwa kweli inategemea sana na mipango uliyo nayo na huyo kaka. Mie naamini kuwa kama unataka uwe na huyo mhusika kwa kitambo na kuwa ndie 'The one' mwanamke kutongoza inakula kwako. Kwa sababu kaka/baba zetu bado hawajawa na confidence ya kumchukulia serious mwanamke aliye watongoza zaidi ya kutaka kukubali kulala nao.

Kuna wengine anaweza hata mwepa huyo mwanamke kwa kuamini sio bure labda katumwa na hivyo bora kumkimbia.

All in all nakubali kuwa wanawake na sie huwa tunapenda hadi wataka umtongoze mtu. BUT we have our ways bana! Unafikisha ujumbe kwa viashiria na hui obvious kiasi kwamba unaweza ukaweka mazingira ya huyo mwanaume akutongoze hadi yeye asijue kuwa wewe ndio umesababisha akutongoze, na akikutongoza wajifanya ni surprise kumbe hakuna lolote. Lol.

CC: Himidini
 
Last edited by a moderator:
siku hizi wanawake wengi wamejiweka katika hali ya kimtego, ya kuzuga! hii ipo sana kwa sisi wanaume! kiukweli hii hali inatisha sana! inabidi watu wajiangalie mara mbili mbili...!
 
Na ndege mjanja hunasa kwenye tundu bovu,
wanaume wengi sana wanaishiaga kukabwa na hawa wa kuzugia na kujikuta wamewaoa either kwa kuwaonea huruma maana hawa madem wana sifa ya kuwa very humble na kujifanya understanding hata kwa yasiyotakiwa kuunderstand

Mwisho wa siku hawa ndio wanaume wanaongoza kwa infidelity na maana hujidanganya kusettle for the less

Toria umeongea suala la Msingi sana... Pamoja saana.
 
Last edited by a moderator:
Bado hujajibu
ni kama unasema huyu wa kuzugia huku hujamwambia
na yeye hajui..sio?

Utanzaaje sasa kumwambia live na yeye aendelee kustay unless yeye anakuchulia wa kuzugia na wewe unamchukulia hivohivo na ndo mnaweza kuambiana kbs hii gem ni friend for benefit na wote mkawa sawa na hilo althogh mwisho wa siku mnaweza kuishia kunasana
 
........ kuna sababu nimesahau kuweka hapo? ...........
Wee mdada huwa unafikiria sana kwakweli, sipati picha kama una mme/Boy friend anapata taabu kiasi gani kuku handle maana katika ndoa 'wakati mwingine' uongo huimarisha ndoa.

Hii mada yako imenigusa binafsi, nilishawahi kujikuta namtongoza na naingia kwenye mahusiano kimapenzi na dada mmoja alikuwa ni Assessor wa kodi mpakani mkoa fulani nilikokuwa na kibiashara changu fulani kilichokuwa kinahitaji sana kipunguziwe mzigo wa kodi wa bidhaa zake toka nchi jirani ili kiweze kusonga mbele, huyu dada nimedumu naye for 2 years japo yeye kama yeye alikuwa hanivutii kwa lolote zaidi ya hilo la kuniwekea mazingira mazuri ya kulipa kodi, ila alikuwa ana mategemeo kwamba nitamuoa, kimbembe ni pale alipohamishiwa mkoa mwingine ilichukua mda mfupi sana kuachana.
 
Nilishawahi kuambiwa kuwa wanaume wana milango mitano ya hisia lakini wanawake wao wanayo sita, hiyo ya sita kazi yake ni kung'amua mwenzi mwema pindi wanapotongozwa...
Lakini miaka ya karibuni baada ya utandawazi tumejikuta hata sisi wanaume tume-develop hisia ya sita ambayo kazi yake kubwa ni ama kuongopea wanawake wakati wa kutongoza au na sisi kuitumia wakati tunatongozwa na wanawake...
watu8, believe me you Mwanamke ana 6th sense ambayo mwanaume hawezi kufikia. Ni nadra sana. Uzuri ni kuwa Mungu katuumba tofauti hasa mentality za wanawake na wanaume. Naamini ingekuwa ni kwenu wanaume mngeitumia to your advantage as opposed vile ambayo sie wanawake tunaitumia to our dis advantage.

Ni something inborn... thou yatofautiana sana kati ya mmoja na mwingine.
 
Last edited by a moderator:
Hii kali! Si utafanya sasa shemeji yako ajue nampiga vipi mizinga? 🙂


AshaDii wamezidi bana maana mizinga wanayopiga mpaka unaona aibu yaani unajua kabisa huu ni mzinga
Wakati inatakiwa mzinga ukipigwa hujui kama ni mzinga unakuwa willingly kutoa bila hata kulazimishwa bana
 
Last edited by a moderator:
mie nna swali

nimewahi sana kusikia kina dada wakishauri watu humu
kwa kuwaambia 'tafuta hata demu wa kuzugia'

na mimi binafsi nimewahi ulizwa na mwanamke/wanawake..
Swali hili 'unanipenda kweli au mie wa kuzugia'?

Sasa najiuliza mno exactly 'demu wa kuzugia ' yukoje?

Na unaweza mwambia msichana 'yes wewe ni wa kuzugia?
Hii kitu 'demu wa kuzugia' imetoka wapi?
Asili yake wapi?
hata wewe si wangu wakuzugia tu!!unakuja kujisema humu
 
Demu wa kuzugia kule "mtoni" au "kiwanja" kwa kina Nyani Ngabu wanaita "no strings attached".

Ila beware, kuna watu wengi tu wameishia kuoza kwa demu wa kuzugia. Kuna asali ukiionja unaweza kujenga mzinga kwa kunogewa...

Umenikumbusha hiyo movie "No Strings Attached" af mwisho wa siku bintu kaja kukolea vibaya mno kwa jamaa wakati yeye ndiye aliye- propose hiyo kitu.
 
Back
Top Bottom