Aina ya Wanaume WATONGOZAJI kwa vigezo vya sababu...

Aina ya Wanaume WATONGOZAJI kwa vigezo vya sababu...

Izz bana... hahaha!

Kutongoza mwaname ambae ndio mmefahamiana online kama kweli una niya ya kuwa katika mahusiano nae mda mrefu inahitaji a lot of guts, trust na muda mzuri wa kufahamiana offline ili wote mridhie kuwa mpo radhi kuwa pamoja.

Nina mada ya juu ya Utongozaji ambayo baadhi ya members walizungumzia kutongoza ni art.. Hapa nimemnukuu Rejao. Unaweza soma hapa kwa muda wako... "Kutongoza, Kukubaliwa ama Kukataliwa - What Gives?"

Kufahamiana kunaanzia hapa.....mkitoka nje ya hapa ni kuangalia baadhi ya vitu in practical kwa maana ya tabia ili utumbukize na mguu wa pili.

Nakubaliana na members wanaosema kutongoza ni art..... nitapitia baadae kwenye hicho "kiungo" hapo juu
 
Last edited by a moderator:
Asante sana FP , Ila bado nataraji utasema kitu pia. Hii video ngoja nimtue The Boss kuwa aitazame kwa makini.. itasaidia pia.
tatizo hapa AshaDii umesema yooote, kila nikitafuta nipite wapi hata sipaoni..... kila angle umeigusa.
labda ninaloweza tu kusema, kwa wadada ambao waoga wa kuvunjwa mioyo yao kama mimi, delaying technique inasaidia sana kupepeta nafaka. ni mtu aliyekuwa na nia nawe tu anaweza kuvumilia story za kesho/siku nyingine/nado nafikiria........ kwa muda mrefu, otherwise kama ndo kwa matamanio tu wengi wanamwagika njiani...
kuna hilo swala ameliongelea kabanga la mitego........ na kuna siku niliwahi kumsikia rafiki yangu BAK anaongelea kitu inaitwa kujipitishapitisha......... wakaka wengi sana wanajificha kwenye hii kitu (nadhani nahitaji sana elimu kuhusu hili, limegoma kabisa kuingia akilini kwangu)
 
Last edited by a moderator:
AshaDii[/B] wamezidi bana maana mizinga wanayopiga mpaka unaona aibu yaani unajua kabisa huu ni mzinga
Wakati inatakiwa mzinga ukipigwa hujui kama ni mzinga unakuwa willingly kutoa bila hata kulazimishwa bana

Ha ha ha! Haya ngoja niliweke kwenye 'Reminder' ili nilifikirie vema.
 
ashadii leo umenifanya nifikirie kutokuja kuoa maishani. nitazaa tu na kuishi peke yangu na wanangu . ujinga kuishi na mijitu inawaza ngono na myepesi kutongozwa na haiwazi maendeleo.


Kwa uelewa wangu... Wakuzungia haipo kwa mwanamke tu, ipo na wanaume pia.

1. Hakunaga promises. Mahusiano ni living the moment.
2. Kwa jina la kiingereza maarufu kama (Booty call). Mara nyingi anakuwa wa kukidhi hamu yako ya sex.
3. Mpo wote on and off, ni aina ya mtu ambae wamfikiria inapotokea wapenzi wako wote hawapo available.
4. Ama unaweza kua nae kila mara but yupo kwa ajili ya kujaza nafasi kwa muda hadi pale the type wapenda apatikane.
5. Mara nyingi wa kuzugia (awe mwaname/mume) huwaga wapole, hawapo demanding, wapo understanding na yawezekana akatambua kabisa kuwa huwezi invest katika hayo mahusiano.

However I should add, kuna watu waliwapata watu wao kwa malengo ya kuzungia na kujikuta huyo mtu ikageuka ndio mpenzi mwenyewe wa kudumu.
 
Kaka Marcopolo, ni kweli suala la idadi ya wanawake kutongoza lipo wazi... Lakini pamoja na kuongezeka huko bado ukweli unabaki wanaume ndio wanaongoza kwa kutongoza. Na suala la wanawake kutongoza lipo mijini zaidi.. Hivyo inevitably asilimia bado itakuwa ni ndogo in comparison.

Hata hivyo, taking it kuwa wewe ni mwanaume, kuna sababu nimesahau kuweka hapo? Ama kuna iliyopo na ukubaliani nayo?

BTW kwa kifupi sababu ya Mwanamke kukutongoza.

1. Unauwezo sana kipesa (Kwa mtazamo wake)
2. Kakupenda - ingawa naona yule ambae anakuwa amekupenda sana ni wachache wenye guts za kukutongoza.
3. Kuna kitu anatarajia kupata toka kwako.
4. Anataka sex na hana soni kuuliza.
5. Ni the type of guy anatamani awe nae (sifa on her list)
6. N.k

Ukute mwanamke amekutokea na mwanamume hueleweki huwa anakasirika huyo na wengine huishia mpaka kusema mtoto si ridhiki kutokana na ukweli kwamba wanaume tunaonekana tupo weak mbele ya wadada kumbe kuna ambao huwa wanakula za uso hata wakijelengesha.

Back to the topic;

Kuna wengine ambao mahusiano yao yapo matatani au yapo katika hali ya sintofahamu hivyo anaanza mdogo mdogo kutafuta mbadala lakini mwisho wa siku ataangukia kwenye sababu mojawapo ulizozitaja na wengine huwa wanafanya mazoezi ya kutongoza / ndio hao hao uliosema wanajaribu
 
Yani hapa mwana umeongea kabisa wako wanaume ambao hawana mpango na wewe wao ni kukuchuna na kukuacha solemba au kukutelekeza na watoto lukuki ukiwalea wewe peke yako, hawana msaada wowote tena wanaume wa kizazi hichi ni WAVIVU SANA HAWANA MAENDELEO YOYOTE KAZI YAO NI KUVAA MLEGEZO NA KUJIFANYA WANAZO na kumbe si lolote si chochote na NI WATEGEMEZI kabisa kwa 100% hawana ile tabia ya kusaidiana wao nni kukutumia tu na kisha kusepa, nimeshakutana nao wengi wa aina hiyo na dadazetu wanalia kila siku tokana jambo hilo mm ndo maana nawachukia sana wanaume sitaki hata kuwaona kabisa machoni pangu we acha tu na

hii hapa imenitouch ndo mana nimepaste km ilivyo

'Wa kuzugia
Yupo gay, hayupo tayari sexuality yake ijulikane hivyo anatongoza mwanamke wa kuwa nae (wengine hata kuoa kabisa) ili nae aonekana ana mwanamke na hivyo mwanaume wa kawaida katika macho ya watu.'
 
Wee mdada huwa unafikiria sana kwakweli, sipati picha kama una mme/Boy friend anapata taabu kiasi gani kuku handle maana katika ndoa 'wakati mwingine' uongo huimarisha ndoa.

Hii mada yako imenigusa binafsi, nilishawahi kujikuta namtongoza na naingia kwenye mahusiano kimapenzi na dada mmoja alikuwa ni Assessor wa kodi mpakani mkoa fulani nilikokuwa na kibiashara changu fulani kilichokuwa kinahitaji sana kipunguziwe mzigo wa kodi wa bidhaa zake toka nchi jirani ili kiweze kusonga mbele, huyu dada nimedumu naye for 2 years japo yeye kama yeye alikuwa hanivutii kwa lolote zaidi ya hilo la kuniwekea mazingira mazuri ya kulipa kodi, ila alikuwa ana mategemeo kwamba nitamuoa, kimbembe ni pale alipohamishiwa mkoa mwingine ilichukua mda mfupi sana kuachana.

Thanks Mvaatai of your acknowledgement. I am humbled.

Roho imeniuma sana kwa niaba ya huyo dada (hasa kama age ilikuwa imeenda). I am curious Mvaa Tai. How did you pull it off?

Mie siku zote huwa nafikiria kua wanaume they can not fake kuwa katika mahusiano. Miaka miwili... Uliwezaje bila yeye kujua? Ni vitu gani ulikuwa wafanya asikushtukie kuwa huna nia nae na kuwa wamtumia? Ama alikuwa ni aina ya wale watu wamfanyia vituko na vijimambo vya hapa na pale lakini hajui?
 
Last edited by a moderator:
Wa kuzugia
Yupo gay, hayupo tayari sexuality yake ijulikane hivyo anatongoza mwanamke wa kuwa nae (wengine hata kuoa kabisa) ili nae aonekana ana mwanamke na hivyo mwanaume wa kawaida katika macho ya watu. AshaDii.

sasa najiuliza mno exactly 'demu wa kuzugia ' yukoje?
hii kitu 'demu wa kuzugia' imetoka wapi?
asili yake wapi?

Kwa mujibu wa Asha, mwanamme ukiwa na demu wa 'kuzugia' basi wewe ni gay. Yaani uko kwenye DL. SMFH!!
 
wewe una matatizo ya kisaikiolojia waitaji ushauri toka kwangu Mungu alipomuumba mwanadamu akasema nendeni mkaazane na kuiongeza nchi alikuwa amekosea na aliposema kwa adamu kuwa huyu ni ubavu wako nimekupa awe mkeo ili mkaiongeze nchi alikuwa amekosea kwanini unapinga kanuni ya Mungu hebu njoo nikusaidie kiakili naona umepungua kidogo
ashadii leo umenifanya nifikirie kutokuja kuoa maishani. nitazaa tu na kuishi peke yangu na wanangu . ujinga kuishi na mijitu inawaza ngono na myepesi kutongozwa na haiwazi maendeleo.
 
siku hizi wanawake wengi wamejiweka katika hali ya kimtego, ya kuzuga! hii ipo sana kwa sisi wanaume! kiukweli hii hali inatisha sana! inabidi watu wajiangalie mara mbili mbili...!

CC: ZeMarcopolo, Mr Rocky & Yericko Nyerere

kuna hilo swala ameliongelea kabanga la mitego........ na kuna siku niliwahi kumsikia rafiki yangu BAK anaongelea kitu inaitwa kujipitishapitisha......... wakaka wengi sana wanajificha kwenye hii kitu (nadhani nahitaji sana elimu kuhusu hili, limegoma kabisa kuingia akilini kwangu)

Nashukuru dear kwa acknowledgement... Na nashukuru pia kwa kumtaja kabanga maana bandiko lake sikulisoma wala kuliona.

Mie nadhani mitego si mibaya... 🙂. Ila sasa ukitega to the extent inajulikana unatega kwa nia ya kutongoza... Hili ndilo Mamndenyi anaishiwa kabisa pose akisikia. Lol.

Kimsingi.. soni ni muhimu kwa mwanamke... Ukiwa huna soni na ukawa too obvious huchukuliwa vibaya katika jamii yetu na pengine hata kuonekana upo cheap.
 
Last edited by a moderator:
Utanzaaje sasa kumwambia live na yeye aendelee kustay unless yeye anakuchulia wa kuzugia na wewe unamchukulia hivohivo na ndo mnaweza kuambiana kbs hii gem ni friend for benefit na wote mkawa sawa na hilo althogh mwisho wa siku mnaweza kuishia kunasana


Sasa hii ndo my point
kuwa hakuna demu wa kuzugia per se
isipokuwa demu anaweza kuwa wa kuzugia bila yeye mwenyewe kujijua lol
 
Yani hapa mwana umeongea kabisa wako wanaume ambao hawana mpango na wewe wao ni kukuchuna na kukuacha solemba au kukutelekeza na watoto lukuki ukiwalea wewe peke yako, hawana msaada wowote tena wanaume wa kizazi hichi ni WAVIVU SANA HAWANA MAENDELEO YOYOTE KAZI YAO NI KUVAA MLEGEZO NA KUJIFANYA WANAZO na kumbe si lolote si chochote na NI WATEGEMEZI kabisa kwa 100% hawana ile tabia ya kusaidiana wao nni kukutumia tu na kisha kusepa, nimeshakutana nao wengi wa aina hiyo na dadazetu wanalia kila siku tokana jambo hilo mm ndo maana nawachukia sana wanaume sitaki hata kuwaona kabisa machoni pangu we acha tu na

hii hapa imenitouch ndo mana nimepaste km ilivyo

'Wa kuzugia
Yupo gay, hayupo tayari sexuality yake ijulikane hivyo anatongoza mwanamke wa kuwa nae (wengine hata kuoa kabisa) ili nae aonekana ana mwanamke na hivyo mwanaume wa kawaida katika macho ya watu.'
mdogo wangu...... mimi na wewe inabidi tukutane "CHEMBA"...... huwezi jua, naweza kusaidia turnover.........
 
mimi sina dini kwa hiyo bible si kitabu changu pekee cha ku refer, sijasema sitazaa but sitaki mi commitment na watu wasio serious......! so, nikikutana na mwanamke nitamwambia live kwamba tuzae tu na ningependa nisimdanganye kwa poroja nzuri awe naye mwenye mawazo ya kutotaka commitment. karibu

wewe una matatizo ya kisaikiolojia waitaji ushauri toka kwangu Mungu alipomuumba mwanadamu akasema nendeni mkaazane na kuiongeza nchi alikuwa amekosea na aliposema kwa adamu kuwa huyu ni ubavu wako nimekupa awe mkeo ili mkaiongeze nchi alikuwa amekosea kwanini unapinga kanuni ya Mungu hebu njoo nikusaidie kiakili naona umepungua kidogo
 
Back
Top Bottom