aibu TBC!


Masanilo

Masanilo

Platinum Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,299
Points
1,250
Masanilo

Masanilo

Platinum Member
Joined Oct 2, 2007
22,299 1,250
Leo nimeangalia taarifa ya saa 2 TBC!! Msomaji alikuwa anatumia tablet ndogo kweli ya kichina. Nadhani wameiga kwa ITV na BBC ambapo watangazaji wake hutumia ipad. Mtangazaji wa TBC ameteseka sana na kitablet kidogo cha kichina.jamani CCM mnashindwa nunua ipad kwa Television yenu???
 
S

Starn

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2011
Messages
397
Points
195
S

Starn

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2011
397 195
Ha! Hivi CCM ndio wamiliki wa TBC, asante kwa kunifahamisha.
 
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
5,044
Points
2,000
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
5,044 2,000
siunajua tena mafisadi .ufisad umewakolea mpaka wanajifisadi wenyewe??
 
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,306
Points
1,250
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,306 1,250
Leo nimeangalia taarifa ya saa 2 TBC!! Msomaji alikuwa anatumia tablet ndogo kweli ya kichina. Nadhani wameiga kwa ITV na BBC ambapo watangazaji wake hutumia ipad. Mtangazaji wa TBC ameteseka sana na kitablet kidogo cha kichina.jamani CCM mnashindwa nunua ipad kwa Television yenu???
kwani wanaotengeza tablets ni apple/ipad tu???
kwani una uhakika gani hiyo tablet ndogo 7" sio ipad?
ungesema wanunue tablet kubwa 10" lakini sio wanunue tablet ya ipad kwa kukariri !
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,887
Points
2,000
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,887 2,000
hahaha, dah ama kweli msemo wa Mheshimiwa the boss kuwa jf is never boring.
Na hii ni thread pia.
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,294
Points
2,000
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,294 2,000
Leo nimeangalia taarifa ya saa 2 TBC!! Msomaji alikuwa anatumia tablet ndogo kweli ya kichina. Nadhani wameiga kwa ITV na BBC ambapo watangazaji wake hutumia ipad. Mtangazaji wa TBC ameteseka sana na kitablet kidogo cha kichina.jamani CCM mnashindwa nunua ipad kwa Television yenu???
Wewe si ulikuwa unaitwa Rev. Masanilo? Iikuwaje tena Mkuu?
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Points
2,000
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 2,000
kwani wanaotengeza tablets ni apple/ipad tu???
kwani una uhakika gani hiyo tablet ndogo 7" sio ipad?
ungesema wanunue tablet kubwa 10" lakini sio wanunue tablet ya ipad kwa kukariri !
Ujuaji mwingine bana
 
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,012
Points
1,225
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,012 1,225
I have stoped watching that sh.it,itv mpango mzima
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,606
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,606 2,000
especially yule anayesomaga habari za biashara kama anatangaza mpira...
 
M

Murrah

Senior Member
Joined
May 28, 2011
Messages
191
Points
0
M

Murrah

Senior Member
Joined May 28, 2011
191 0
TBC ni kmaa general anayeamini ushirikina badala ya mipango na mikakati, kumejaa siasa, unafiki, ushirikina and backwardness. Hakuna waredi pale ndio matokea yake, waone huruma watangazaji wanadhalilka sana
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,259
Points
2,000
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,259 2,000
kwani wanaotengeza tablets ni apple/ipad tu???
kwani una uhakika gani hiyo tablet ndogo 7" sio ipad?
ungesema wanunue tablet kubwa 10" lakini sio wanunue tablet ya ipad kwa kukariri !
Hapa Masanilo lazma apite.
 
Last edited by a moderator:
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,733
Points
1,500
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,733 1,500
Mimi naona media zetuu mabomu tu heri hata hao tbc kulikooo
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Points
1,225
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 1,225
Wewe tu acha siri ya mtungi aijue kata, ni kwamba aliepiga bajeti kachukua chake, aliefanya procurement kachukua chake pale na alieuza nae kachuakua chake sasa tegemea nini baada ya huo mlolongo wote
 
M

Mtoto wa tembo

Senior Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
198
Points
0
M

Mtoto wa tembo

Senior Member
Joined Oct 4, 2012
198 0
REGINALD MENGI aliwaambia wakati wanaizindua kua hawatodumu.sasa nadhani mmeamini.hongera Mzee Mengi
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,924
Top