Aibu JK azindua kidaraja Morogoro | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu JK azindua kidaraja Morogoro

Discussion in 'Jamii Photos' started by Yo Yo, Jan 18, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    Wakuu hii ni aibu ati mkuu wa nchi anakwenda kufungua kidaraja kama hicho???
    [​IMG]

    JK na ujumbe wake na wenyeji wakipita juu ya daraja jipya la Mtombozi, Matombo, Morogoro vijijini alilozindua.
    Picha zote: Ikulu
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hao watu wa kutuliza ghasia wanahitajika kweli?
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndio mambo..
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Wakosoaji wa mambo wanapoishiwa vya kukosoa bana, wewe unaona ni machuma na cement lakini wakazi wa maeneo ya mtombozi wanajua adha iliyo kuwepo, wajawazito wangapi walijifungua ngambo ya mto na wanafunzi wangapi walijeruhiwa na mamba hapo hicho ndicho kinachompa sababu rais wa nchi kwenda kushiriki na wana matombo kusherekea ukombozi huu.
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    "mtombozi", "matombo".....majina yaliisha huko?
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,903
    Likes Received: 19,476
    Trophy Points: 280
    Hilo tu ni jibu tosha kabisa.
     
  7. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mkuu hicho "kidaraja" kimekuwa msaada mkubwa sana huko, si umeona hata majina yenyewe ya vijiji vilivyounganishwa "nacho"?
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Maghufuri angeweza fanya Hii kazi si lazima Mk,were kuuza sura
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,787
    Likes Received: 8,358
    Trophy Points: 280
    Kwani hakuna Meya hapo? JK anatakiwa azinduwe daraja la kigamboni kama kweli litajengwa.
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Daraja hilo linareflect namna utawala wa JK ulivyo.
     
  11. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hasara ya kuishi mjini.nenda uko kijijini kulikozinduliwa iko kidaraja alafu wambie haya uliyoandika kama watakuelewa.Mkuu adha walioipata mpaka wamejengewa iko unachokiita kidaraja wanamshukuru mwenyezi mungu.Nenda kwengine kaone
    JAMANI TUSIPINGE KILA KITU
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sioni kosa hapo...!!!
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,436
    Likes Received: 28,270
    Trophy Points: 280
    A bad look indeed
     
  14. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio hata asprin za shilingi mia zinaokoa maisha ya watu...lakini it doesn't worth kupiga la mgambo ,mshururu mkubwa mkoa mzima unasimama kufanya kazi kwa ajili ya kitu hicho...ili asee ametimiza ahadi...akitaka hivyo watataka kigoma iwe dubai kama ilivyo ahidiwa ,Watu wana hoji kwa kuwa ni kodi za wananchi zinatumika rais anapotembea .Lakini kwa dhati kabisa hongera Rais kwa kutimiza ahadi japo si kubwa ila moyo wakutimiza ahadi uendeleze na kwenye makubwa pia.
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Mtombozi na Matombo.
     
  16. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na gharama ingepungua kama taifa tunge save hasa kipindi hichina uchumi huu,mheshimiwa rais angekaa Ikulu kutatua mambo ya msingi zaidi .
     
  17. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sasa kama hana kazi afanyeje? Mzee wa kusubiri misiba apate pa kwenda kumalizia siku.
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,787
    Likes Received: 8,358
    Trophy Points: 280
    Wewe acha kuwa na mawazo mgando, kilichofanyika sio hisani bali ni wajibu wa serikali kwa mujibu wa mkataba wetu kabla hatujawachaguwa. na ukumbuke huo sio msaada bali ni kodi zetu wenyewe.
    Watu wenye mawazo kama yako ni mzigo kuwa nao kwa Dunia ya leo.
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,214
    Likes Received: 1,618
    Trophy Points: 280
    Yeye mwenyewe ghasia, akianguka hapo anahitaji wa kumbeba na kumkimbiza garini.
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,436
    Likes Received: 28,270
    Trophy Points: 280
    I double dog dare you to shoot me.
     
Loading...