Ahsante mume wangu kwa kuachana na mchepuko

Ahsante mume wangu kwa kuachana na mchepuko

Hahahaaa wanaume wapi hao !
Hapo anakupaka mafuta kwa mgongo wa chupa
Siku akikumbuka kiuno kama cha wacheza shoo wa Twanga pepeta
Anamtxt tu baby am back...huyu fala nimeshamtuliza njoo tujilie mema ya nchi...
Nyumba ndogo hawanaga hiyana
Hahahahahaaa!Hawara hana talaka.
 
Mume akichepuka hamaanishi hakupendi , yaan mpaka anakuoa we basi nikitoka ujue amechagua na ukachagulika !!.

Huko tunaendaga kusafisha rungu tu .
Na ni vema akaelewa kuwa sisi wanaume ni viumbe waaminifu na tuna huruma sana.Kuchepuka so kwamba simpendi "Mama Ngina" wangu,isipokuwa natoa huduma kwa wasionacho tu na kurudisha majeshi makao makuu ya chama na sirikale.
 
Huyo mume wako anaakili sana wallah....[emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Mi ningekutwanga makofi na taraka juu..shwain...hakuna mume wa mtu,,,sisi wanaume ni wa wanawake wote
 
Huyo mume wako anaakili sana wallah....[emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Naona mchopuko wa mumeo umefanikiwa kucheza na akili yako....[emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
Back
Top Bottom