hujanielewa mkuu... Hizo status huwa nazichungulia kwenye status ya mchepuko kupitia simu yangu.
Madame ,, nmefatilia sana majibu yako toka mwanzo wauzi...nivi Upo sahihi na unachokiamin kipo sahihi kabisa nandivo ilivo.
Mumeo kaamua kutulia na amemuambia kweli ,unless baadae akuzunguke aende kulibembeleza Ilo demu..
Niivi ,kwakawaida hamna mwanamke asotaka kuheshimiwa ,,hata uyo mchepuko licha yakua anataka mahitaji kwamwanamme bado anaitaji uyo mwanamme amuheshimu saaana nahata ikiwezekana amfanye nyumba ndogo.
Sasa wote wanaokuambia kua mumeo amefanya dili na mchepuko ili aandike izo status SIO KWELI NA NIAINA YA WATU AMBAO UKIFUATILIA SANA WAO NI;---
watembeaji wazuri Wa waume zawatu +single maza 100% .
Sasa watu waaina hiyo siku zote huwaga ningumj kwao kukubaliana naukweli wamambo !!.
Ila take it from me ,Mumeo anakupenda sanaaaaa ,, nakweli ameachana nahuyo mwanamke , nandio maana unaona Moshi unamfukuta huko huko.
Wangekua wamepanga ,ungeona wanatulia tuuu, wala asingeweka status ya Wasap ili hali anajua kila MTU anaiona ,awe ndugu ,rafiki ,jamaa, n.k
Kwaiyo kaiweka ili mradi tu, Afikishe ujumbe kwa mumeo ,,hapa anatafuta huruma.
Lkn pia kaiweka ili kujilaumu Moyo wake sababu mategemeo yake yameenda visivyo !!.
NIKUPE HONGERA KWA UJASIRI WAKO WA KUPIGANIA NDOA YAKO NA MUMEO , NA NIKUHAKIKISHIE KITU KIMOJA ,ENDELEA KUA IVO IVO !!.