linguistics
JF-Expert Member
- Jun 22, 2014
- 4,734
- 4,395
- Thread starter
- #21
Wewe nikuiteje?Hilo jina muite mdogo wa mmeo.[emoji124] [emoji124]
Wewe nikuiteje?Hilo jina muite mdogo wa mmeo.[emoji124] [emoji124]
Mweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeea ukimpata mme wa mtu usijione kuwa wewe ni zaidi sana ya mkewe... NDOA NA IHESHIMIWE
Hawajazaa. Mdada ni single motherKuachana sidhani mama na tena wana mtoto ndio kabisa kikubwa ni mume wako mvumilie tu wanaume wote wapo sawa baba mmoja na mama mmoja
Naitwa baby.Wewe nikuiteje?
Embu acha nianze sikujua hii Mbinu Kuna Mmoja namuwinda acha nikamwage malikes ya post zake zote leoUsifikiri tunagawa gawa tu... target ni kubwa mzee.
Hongera.Mme wangu anamaanisha.
Hata akipost pumba unampaEmbu acha nianze sikujua hii Mbinu Kuna Mmoja namuwinda acha nikamwage malikes ya post zake zote leo
Duuh kazi ipoHata akipost pumba unampa
Hii kasumba ya kusema wanaume wote wako sawa baba yao ni mmoja na mama yao ni mmoja sidhani kama ina ukweli wowoteKuachana sidhani mama na tena wana mtoto ndio kabisa kikubwa ni mume wako mvumilie tu wanaume wote wapo sawa baba mmoja na mama mmoja
MmmmhHata akipost pumba unampa
Lazima mjitetee lakini huo ndio ukweli hivi kwa mfano tu labda hasira anaamua kuachana na mumewe badae anakuja kupata mwanaume mwingine anakuja kuwa na tabia mara mbili za mumeweHii kasumba ya kusema wanaume wote wako sawa baba yao ni mmoja na mama yao ni mmoja sidhani kama ina ukweli wowote
Nilichojifunza Hakuna ukweli wa hii Kauli...watu wanatofautiana kwa kweliHii kasumba ya kusema wanaume wote wako sawa baba yao ni mmoja na mama yao ni mmoja sidhani kama ina ukweli wowote
Sawa mama ila kuwa makini tu na mr wakoHawajazaa. Mdada ni single mother