Agnes Masogange Tanzania VS Corazon Kwamboka Kenya

GTA

JF-Expert Member
Jul 25, 2013
886
1,000
Nimekutana na hii battle Agnes Masogange Vs Corazon Kwamboka. Wote ni watoto warembo
Ila kura yangu na karata yangu naitupa kwa Agnes Masogange, Mtoto ni mrefu kaumbika wenye wana sema Amejaliwa. Hukisikia Laki Sio Pesa mbele ya warembo hawa.
 

k_dizle

JF-Expert Member
Jan 11, 2015
818
1,000
Mkuu acha masihara huyo binti wa uhuru hana urembo wowote sema huo msambwanda tu ndio mashallah. In fact huku mtaani kwetu kina chakubimbi na chausiku nao kwa misambwanda tu hawapo nyuma sema wamekosa kiki na exposure tu kama za huyo mtoto wa uhuru.

All in all kwa uzuri tu Aggy is far cutter than her.
 

Nyetk

JF-Expert Member
Feb 28, 2012
1,650
2,000
Sijaelewa Mnacholinganisha hapo ni nini? Uvivu wa kunya, au? Warembo mnawajua nyie?
 

kanyela mumo

JF-Expert Member
Jun 16, 2016
2,038
2,000
Masogange mzuri sana. Huwezi kumfananisha na vitu vya hovyo, hata Davido alifaidi msambwanda.
 

niachiemimi

JF-Expert Member
Feb 18, 2015
2,452
2,000
Dah wife wangu anajua kua huanafunga magoli mawili tu kwa mwezi. Baada ya kuangalia hizo nyama za makalio za hao akina dada, nimejikuta nafunga goli la tatu hapa baa nikiwa nimekaa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom