AFCON 2013: Closing ceremony and Finals

AFCON 2013: Closing ceremony and Finals

Naona kama BFA wamekubali kichapo...

Sioni dalili za Nigeria kuukosa ubingwa..

Bado dak 3

Mtangazaji wetu wa mpira siku ya leo. Ahsante sana, tumefurahia utangazaji wako wa moja kwa moja toka SA.

Barikiwa sana, vp wewe ulikuwa unaipa ushindi timu gani?
 
Kuna huyu mchezaji wa zamani wa Nigeria Sunday Orisei,

Mbona kama anaumwa lakini??
 
Mtangazaji wetu wa mpira siku ya leo. Ahsante sana, tumefurahia utangazaji wako wa moja kwa moja toka SA.

Barikiwa sana, vp wewe ulikuwa unaipa ushindi timu gani?

Ukweli ni kwamba siwapendi Nigeria kwa sababu ya kelele zao...
 
At last, this iz what I wanted to hear. Well done the Super Eagles, am dreaming for Taifa Stars one day.


Duuuuuuuuuuuuuhhhhhhhhhhhhhhhhh,,

Hawa hawa Stars au wakizaliwa wengine wasio na mbegu za usharo na ufisadi kuanzia kwa baba zao?
 
Namkumbuka sana left wing Victor lkipeba na Tijan Babangida

unanitoa machozi mkuu ile list haitakuja tokea tena. kulikuwa na Finidi George emmenuel amunike samson siasia chidi nwanu daniel amokachi mtoto wa tembo Nwankwo kanu dah na goalie wao Oladosu we acha tuu
 
unanitoa machozi mkuu ile list haitakuja tokea tena. kulikuwa na Finidi George emmenuel amunike samson siasia chidi nwanu daniel amokachi mtoto wa tembo Nwankwo kanu dah na goalie wao Oladosu we acha tuu


Umemsahau Jay Jay Okocha na super mid fielder Sunday Orisei!!
 
Pacha wangu Dark City,
You truly deserve kuwa ripota wa kujitegemea hususan masuala ya soka yaani 'live'.
Ahsante kwa coverage zako ktk final match ya leo, heshima mbele.

Big up to the Super Eagles!
 
Back
Top Bottom