Inamaana hujui kama S.A. Wanafungua chuo cha Uchawi?Ameenda kuroga nn huko[emoji12] [emoji12] [emoji12]
Ko ameenda chuo[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Inamaana hujui kama S.A. Wanafungua chuo cha Uchawi?
USHINDWE NA KUREGEA KABISAA....TUACHE WANYAKYUSA....ahahaaa bombadia ya kinyakyusa
Mkuu, unayemuona kwenye ile avatar yake ndo mshana jr mwenyewe sasa sijui kama anafanana na scorpionNdo scorpion...take it from me.
nakuunga mkonyoHii kitu ya ungo ni imagination haiwezekani hata kidogo eti mtu apande kwenye ungo.
1. Serikari ifanye uchunguzi wa kina yawezekana watu wamefanya mauaji halafu waka plot scene ili kufunika uovu wao
2. Kwa kuwa jamii ilishalishwa dhana ya uongo ya watu kusafiri na ungo wamekuwa obsessed na illusion hiyo na hivyo kufunika hata uwezo wao wa kufikiri nje ya box na kubakia wakiamini kile wanachokiona na macho ya kawaida.
3. Ni mara nyingi watu wameshambuliwa na wengine hata kuuawa kwa imani za kijinga kama hizo pale ambapo waganga matapeli wa kienyeji wanapo kula deal na mtu kwa kumpaka mazizi na kumbebesha ungo na kujifanya eti amemtungua kwa nguvu zake ili apate wateja.
Hivyo , mtu huyo achunguzwe ni wawapi, ndugu zake, mara ya mwisho alionekana na nani au aliwasiliana na nani au alikuwa na uadui na nani.
Wewe kijana wasifu wako: umezaliwa mjini na bado unaishi mjini,umesoma kidogo lakini hujaelimika,hutaki kujifunza mambo ambayo wewe unahisi ni ujinga,pia unatabia ya ubishi na ujuaji.Umejenga hoja vizuri lakini bahati mbaya umeidhalilisha kwa kushindwa kuonyesha vielelezo vya kitafiti finavyothibitisha uwepo wa uchawi kwa kiwango unachosadiki. Labda kama wewe ni MCHAWI, toa uthibitisho UTAFITI wako wa KISAYANSI wa hivyo unavyovisemea kwa kujiami:
Kanuni za kisayansi zinasema hatuwezi kuanza kuthibitisha kuwa kitu kipo wakati hakuna uthibitisho kuwa kipo. Madhali wewe unao uthibitishao wa KISAYANSI (kama unavyosema) kuwa uchawi upo basi tuthibitishie kwanza angalau kwa mifano hai hayo uliyosema hapo juu ndipo udai uthibitisho pinganifu. Vinginevyo wewe endelea kuwa MJINGA TU!
- Watu kupanda fisi Mwanza to Dar
- Mtu "walimu" (na sijui kwa nini walimu!) kuamka wamelala nje
- Mfupa wa albino unakupatiaje utajiri
Alikuwa anaenda kulipoti chuon[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]Ko ameenda chuo[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Amewah hostel[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Alikuwa anaenda kulipoti chuon[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]
Ndo mwenyewe...alivuma kupost maushirikina kaishia kufanya practical mchana kweupe bila hiana... kanyofoa macho ya mtu asiyekuwa na hatia live...
Scorpion= mshana jr
Ndo yeye kapata ajali ya ungo nini
Braza njoo
Watakua wamempiga ban moja amazing
Jamani jamani! Ieleweke mshana jr yupo Afrika Kusini akirudi atatujulisha alifuata nini huko, maana wa South Africa wanafungua chuo cha uchawi kitakachotoa mpaka Degree, naomba tuwe watulivu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Atakuwa ndo scorpion yule
[emoji12] [emoji23] [emoji23] [emoji23] sawa mkuuJamani jamani! Ieleweke mshana jr yupo Afrika Kusini akirudi atatujulisha alifuata nini huko, maana wa South Africa wanafungua chuo cha uchawi kitakachotoa mpaka Degree, naomba tuwe watulivu
Jambo usilolijua ni kama usiku wa giza ... serikali haijui uchawi ... serikali ni nini?Kiserikali uchawi haupo !! Sasa huo uchunguzi wa kitu kisichokuwepo unafanyikaje!!??
Wewawapi bongo hii amaHii kitu ya ungo ni imagination haiwezekani hata kidogo eti mtu apande kwenye ungo.
1. Serikari ifanye uchunguzi wa kina yawezekana watu wamefanya mauaji halafu waka plot scene ili kufunika uovu wao
2. Kwa kuwa jamii ilishalishwa dhana ya uongo ya watu kusafiri na ungo wamekuwa obsessed na illusion hiyo na hivyo kufunika hata uwezo wao wa kufikiri nje ya box na kubakia wakiamini kile wanachokiona na macho ya kawaida.
3. Ni mara nyingi watu wameshambuliwa na wengine hata kuuawa kwa imani za kijinga kama hizo pale ambapo waganga matapeli wa kienyeji wanapo kula deal na mtu kwa kumpaka mazizi na kumbebesha ungo na kujifanya eti amemtungua kwa nguvu zake ili apate wateja.
Hivyo , mtu huyo achunguzwe ni wawapi, ndugu zake, mara ya mwisho alionekana na nani au aliwasiliana na nani au alikuwa na uadui na nani.
nimemchek hata fb hola mwishoo oct 6Kitambo af si kawaida