wana vibamia itakuahivi mbona kwenye sehemu za siri wanajistill kwann wasiache uchi
mshana jr yupo Johannesburg kwa Madiba ndo maana haonekani humu siku hizi, sasa sijui huko hakuna huduma ya internetMSHANA AAAAAAAA
Unahusika hukuuuuuuuuuuu
mshana jr Yupo Afrika Kusini sasa sijui huko hakuna huduma ya internetMshana Jr sijamuona karibu week Sasa
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Kama wanavyo msafisha scopion, hyu nae ndugu zake watakuja kusema kuwa hakuwa mchawi ila alikuwa fundi tu sasa alikuwa amefanyia service huo ungo akawa anaufanyia majaribio (test drive) ndo ukaanguka akakufa
Amesafiri yupo Johannesburg, Afrika KusiniSijui yupo wap huyu Jamaa
Una uhakika [emoji15] [emoji15] [emoji15]Amesafiri yupo Johannesburg, Afrika Kusini
inaumwa kichwaMbona maiti imeshika kichwa!? Huyu itakuwa alipita shortcut juu ya kanisa la walokole!![emoji12][emoji12]
Kweli "shortcut ni wrongcut"
[emoji23] [emoji23] asije akanirushia busha[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Kitambo af si kawaidamshana jr
JF-Expert Member
Male, from Msata
Profile Page Start a Conversation Follow Ignore
Member Since:
Aug 19, 2012
Messages:
52,228
Likes Received:
30,446
Trophy Points:
280
Liked:
37,654
mshana jr was last seen:
Oct 8, 2016
Wanga una faida gani huyu amekondeanaa mcheww
Mkuu hii hoja nimejadiliana sana na state attorneys kuwa they should open up the box and think beyond what they see in its face. Kwangu mimi doubt inaanzia kwenye huo ungo, then watafute cause of death.Hii kitu ya ungo ni imagination haiwezekani hata kidogo eti mtu apande kwenye ungo.
1. Serikari ifanye uchunguzi wa kina yawezekana watu wamefanya mauaji halafu waka plot scene ili kufunika uovu wao
2. Kwa kuwa jamii ilishalishwa dhana ya uongo ya watu kusafiri na ungo wamekuwa obsessed na illusion hiyo na hivyo kufunika hata uwezo wao wa kufikiri nje ya box na kubakia wakiamini kile wanachokiona na macho ya kawaida.
3. Ni mara nyingi watu wameshambuliwa na wengine hata kuuawa kwa imani za kijinga kama hizo pale ambapo waganga matapeli wa kienyeji wanapo kula deal na mtu kwa kumpaka mazizi na kumbebesha ungo na kujifanya eti amemtungua kwa nguvu zake ili apate wateja.
Hivyo , mtu huyo achunguzwe ni wawapi, ndugu zake, mara ya mwisho alionekana na nani au aliwasiliana na nani au alikuwa na uadui na nani.
Ndiyo, kuna uzi mmoja (siukumbuki jina) kuna mwanajf alimuuliza,"bado upo Johannesburg", akajibu,"hapana,sasa hivi nipo Bongo ila natarajia kwenda weekend hii". Nakumbuka ilikuwa October 6 ndo alitoa jibu hiloUna uhakika [emoji15] [emoji15] [emoji15]
Ameenda kuroga nn huko[emoji12] [emoji12] [emoji12]Ndiyo, kuna uzi mmoja (siukumbuki jina) kuna mwanajf alimuuliza,"bado upo Johannesburg", akajibu,"hapana,sasa hivi nipo Bongo ila natarajia kwenda weekend hii". Nakumbuka ilikuwa October 6 ndo alitoa jibu hilo
Hapana, yule unayemuona kwenye avatar yake ndo yeye, hafanani na scorpion hata kidogoHivi mshana jr si ndo scorpion?