Afariki kwa ajali ya 'ungo' jioni hii

Afariki kwa ajali ya 'ungo' jioni hii

Hapo kuna mambo mawili, huenda ndege iliishiwa mafuta ama ilipita anga sizo itatunguliwa
 
Ungo Airways-Dash 47859,Registered Ufipa
Alikuwa katika uzinduzi
Amekufa kishujaa,naamini kabisa kwamba wenzie waliokuwa wanasuria landing yake,wanajua kosa lililofanya Air Ungo ianguke.Hope wataifanyie marekebisho.

Na kwa Ungo huo ulivyochakaa,inaoneakana jamaa ni Rubani mzoefu.Tatizo lake moja tuuu,ni bahili saana wa kununuaa Ungo Mpya,hapo ulipotoboka ndipo alipoangukia,maana ukiwa angani unakuwa mdogo kama popo
Inaelekea unautaalam wa kutosha na issue hizo.
 
Kiserikali uchawi haupo !! Sasa huo uchunguzi wa kitu kisichokuwepo unafanyikaje!!??

Avatar yako bab kubwa..
387251.jpg
 
Wewe kijana wasifu wako: umezaliwa mjini na bado unaishi mjini,umesoma kidogo lakini hujaelimika,hutaki kujifunza mambo ambayo wewe unahisi ni ujinga,pia unatabia ya ubishi na ujuaji.
Ushauri wangu,usiende mikoa ya watu kisha ukasema uchawi haupo, watakuonyesha kuwa uchawi upo lakini kwa mateso mengi.
Biblia na Qur'an vitabu vyote viwili vinakili uwepo wa uchawi na wachawi.
Hata serkali huwa inatumia uchawi kuwazindika viongozi wakuu.
Nakiri kuwa mimi na wewe tunaishi dunia mbili tofauti kabisa. Hicho unachokiamini kwa kishindo hakipo kabisa katika imagination zangu. Pili huo wasifu ulionitengenezea naukataa, labda ni wako wewe.
  • Mimi siyo kijana kama unavyoniita (first born wangu katimiza miaka 27 septemba hii, na nilizaa kwa kuchelewa).
  • Nimezaliwa kijijini na haijalishi naishi wapi sasa.
  • Nina hakika elimu yangu inanitosha kupambanua pumba na mchele.
Sijawahi ktk maisha yangu kuishi na hofu ulizonazo juu ya uchawi, sijawahi kuchanjwa chale na mganga wa kienyeji wala kuoga dawa za kienyeji. Nimeishi mikoa mingi Tanzania na nje na popote nimesisitiza hivyo na hata nimewaambia baadhi usoni (kama ninavyokuambia na wewe leo) kuwa kama wewe ni mchawi ebu niroge mimi au katafute mtu aniroge! Ruksa!
 
Mkuu hii hoja nimejadiliana sana na state attorneys kuwa they should open up the box and think beyond what they see in its face. Kwangu mimi doubt inaanzia kwenye huo ungo, then watafute cause of death.
Most people don't think outside the box at all! We Tanzanian 've got a long walk to deal with this syndrome on delusory beliefs. It is too low and is constantly holding back our progress in many many ways. So sad.
 
Most people don't outside the box at all! We Tanzanian 've got a long walk to deal with this syndrome on delusory beliefs. It is too low and is constantly holding back our progress in many many ways. So sad.
Hapa nimeachwa(Ras Simba anahusika)
 
Back
Top Bottom