Afande Sele ajiandaa kunyakua jimbo la Morogoro Mjini

Afande Sele ajiandaa kunyakua jimbo la Morogoro Mjini

Mnabwabwaja bure tu hapa. Wenye kusema ni wananchi wa morogoro mjini. Mm sioni shaka kwa afande ukitaka kupima busara zake sikiliza nyimbo zake.
 
ni mtu muhimu kwa harakati za mabadiliko lakini propaganda za ccm zitamchafua,'
atawezesha mapambano upinzani kuwa rahisi kulichukua jimbo morogoro mjini .
Anafaa kuwa diwani. bado hajafit kwenye ubunge aendelee kuandaliwa
 
Nakupongeza sana Afande kwa uthubutu wako, nakuhakikishia wewe ndio mbunge wa moro, hiyo ukipitishwa tu ujue umepata. Siasa ya sasa ni kujenga hoja kwa vijana sio pesa.

CCM wanachanganyikiwa kwa kupitia wewe mkoa wote utakuwa chadema usiwaogope kashfa.
 
Ccm watachekelea kwani ushindi wataupata asubuhi na mapema. Cdm lazima wazingatie taaluma na sio nguvu ya marijuana
 
Watanzania wanatakiwa kuelewa kiongozi anatakiwa kuwa na nguvu ya hoja na sifa za uongozi, sifa za uanamuziki haimaanishi sifa za uongozi, Napenda kuona mabadiliko ila upinzani sioni vigezo katika uongozi, huyu Afande Sele hana sifa ya kuwa mbunge, hata Sugu basi tuh ilimradi naye sioni kama Ana nguvu ya hoja yoyote bungeni
 
Cdm kama watafanya kosa hilo sawa kwani ushindi wa ccm utakuwa asubui na mapema nilazima waende na wakati kwa kuzingatia taaluma na sio malijuana. hii ni hatari kufananisha mtu mwingine na mwingine bila kuangalia geografia ya eneo husika,
 
altAtUOXehG1m7jQwMEoLgziv3btU1AW5H5rGaP5gws5bL4_jpg-1.jpg
 
Leave AFANDE SELE to win we need very very new leaders and not those your majembes
 
Litakuwa kosa kubwa kwa CHADEMA na UKAWA kumfanya Afande Sele awe mgombea,As much as i want to be represented by the opposition MP but I can't see myself voting for Afande Sele as my MP...puleez!Agombee Udiwani unamtosha!
Haha..una kura ngapi na nini ulitaka kwake unachodhani hakipo?Kuna mixed msg in your posting.Baki n ahiyo class yako muzee.Experience yangu inonyesha watu wenye class za kijinga bongo ndio walimpigia Jk kura kwa muonekano,sijui mshikaji ,mtu wa watu na upuuzi mwingine.In fact kwa taarifa yako kuna mengi sana dunia inatamani weka mashine kabisa.MP ni msg tuu si thinker au philosopher,au MC ...as long as ana represent watu na si kuji represent yeye atakuwa kafaa mengine ni bonus tuu.Ndio maana mnaowachagua kwa hizo sifa zenu wanaishia kutowapa hata sehemu ya bonus achilia mbali mambo ya msingi.
 
mbona mtume Paulo mwanzoni alipata kuwa jambazi lakini baadae akagombea nafasi ya utume na akapat na leo tuna mfwata mwacheni sele kabadilika mwacheni awe mh. kama ufalme alishapata looooogi
 
Iv unaenda kwenye sanduku la kura, afu unamchagua afande sele! huu ni utani sasa.
 
Haha..una kura ngapi na nini ulitaka kwake unachodhani hakipo?Kuna mixed msg in your posting.Baki n ahiyo class yako muzee.Experience yangu inonyesha watu wenye class za kijinga bongo ndio walimpigia Jk kura kwa muonekano,sijui mshikaji ,mtu wa watu na upuuzi mwingine.In fact kwa taarifa yako kuna mengi sana dunia inatamani weka mashine kabisa.MP ni msg tuu si thinker au philosopher,au MC ...as long as ana represent watu na si kuji represent yeye atakuwa kafaa mengine ni bonus tuu.Ndio maana mnaowachagua kwa hizo sifa zenu wanaishia kutowapa hata sehemu ya bonus achilia mbali mambo ya msingi.

Itakuwa dharau kubwa kwa watu wa mkoa wa Morogoro, Afande Sele awe mbunge wetu?Khah!Sina tatizo na tatizo na imani yake ya Urasta wala sina tatizo na uvutaji bangi wake.Mbona wapo viongozi wengi tu wanavuta bangi lakini wanafanya vizuri kwenye nafasi zao?Tatizo langu kwake lipo kwenye haiba (personality) na mwonekano (appearance),come on hivi vitu ndivyo vina_command respect kwa kiongozi yeyote awaye.Kuna watu wanavuta bangi lakini kwasababu wana personality nzuri na appearance nzuri na wanajithamini huwezi kuwahisi kama wanavuta bangi,Mfano Joseph Mbinyi (Sugu) ambaye ni mbunge wa Mbeya mjini yupo safi kabisa na yuko presentable!Wakimweka Sele kwenye Ubunge then nitachagua rais na diwani tu.
 
Halafu mnataka mletewe sera mbalimbali bungeni mjadili, mtajadili nini wakat mmejaza vilaza, lugha gongana, wakienda kwen.mikutano ya kimataifa ndo balaa full vichekesho. MUHONGO IS THE NEXT PM
 
Saa 12:00 Asb hata kabla vituo vya kupigia kura havijafunguliwa basi Abood atakuwa ameshatangaza ushindi tena wa kishindo!
 
Movement for change with no apology you want it or not its not a matter to consider cause reality you should be against cause it consumes you the cost you would never pay!!!!

Go commanders in charge Go!!!!
 
Back
Top Bottom