Afande Sele ajiandaa kunyakua jimbo la Morogoro Mjini

Afande Sele ajiandaa kunyakua jimbo la Morogoro Mjini

umdhaniaye ndio siye n
umdhaniaye siye ndie

km kkwete akivodhaniwa ndiye kumbe siye

agombee tu maadamu si mgeni na tamaduni zote na maisha ya mtz
 
Wasomi ndiyo wanaouza rasilimali za nchi. Si watetezi wa wanyonge. Mfano Prof. Tibaijuka, Prof. Muhongo, ukija wanaofuata ni Dr. Hawa wasomi ni afadhali ya wasomi wa Nyerere walikuwa waafilifu lakini sio hawa wa tezi dume.
 
waliofanya vizuri wakoapi weweee?
acha kukariri....basi tu tunaisho but kihistoria viongozi waliopita wote unaweza kuta hakuna mtu aliyewahi kuwa na sifa xa uongozi n bado tunaishi tu mbona afu leo uje useme cjui af.sele hafai

Jaribu kuona mbali, sio tufanye kitu ilimradi tu eti sababu wapo wasomi wachache ambao wameshindwa kuongoza nchi, yani uzembe wa hawa viongozi wachache mnataka tutoe tuweke wavuta bangi?? mtu ambaye kashindwa kusimamia maisha yake hawezi kusimamia ya watu zaidi ya laki... hata idea za maendeleo hana, yeye argument yake imekaa kupondea viongozi waliopo tu, anaweza kufanya nini?? hahaha! sio kila mtu kwa kua ni chadema basi anafaa, chadema ina wazuri sema kuna wajinga kama hawa wataiua
 
Tatizo lake ni nini jamani;nywele,kazi yake ya muziki au itikadi yake?.Kama ni mvuta bangi nani ana ushahidi na kama ushahidi upo mbona mamlaka hajijamchukulia hatua za kisheria kwa uvutaji wa bangi ni kosa la jinai.Tuache kuhukumu wengine kwa hisia.Kugombea na kuchaguliwa pia kuchagua ni haki ya kila mtanzania
 
Asubuhi ya leo nilikuwa naangalia tv ya Citizen ya Kenya nikaona Seneta mmoja anayeitwa Sonko. Kavaa hereni, cheni, pete za dhahabu vidole vyote kumi, kapelo la kileo, tsheti kama la mtoto wa kijiweni vile, lakini maneno yaliyokuwa yakimtoka kuhusu rushwa, ufisadi, dhuluma na maonevu dhidi ya raia wa hali ya chini wa Kenya, na mikakati yake ya kuelimisha Wananchi juu ya kukataa mambo hayo na kuyapiga vita, utapenda. Hata maseneta maprofesa hawana hiyo meseji. Baada ya kuchaguliwa kuwa seneta amajiendeleza na sasa ana shahada ya kwanza. Anafanana na Afande sele. Simjui sana Afande huyu kwani muziki sio hobi yangu, lakini pia sipendi kumhukumu kwa muonekano wake wa kitamaduni bali fikra zake, uwezo wake wa kuchambua hoja (critique) na maadili yanayoongoza maisha yake!
 
sasa mwambieni mapema kabla hajavikomba vihela vyake vya ngama kwenye kampeni za chinichini. Otherwise atahamia ccm na watampa airtime awanange khaswaaaa.
 
Sele ni mwanasiasa mwenye upeo mkubwa sana,mmpeni kura aje awakombea watanzania,piiiiiiipoooo...
 
Usihukumu mtu kwa kumuangalia, subirini kura ya maoni ndiyo itaamua.
 
mimi mwenyewe chadema damu ila kuhusu afande sele kuwa mgombea hapo sikubaliani nalo afadhari kumsimamisha mama suzan mwenyekiti wa mkoa chadema. Na kama shida yenu ni msanii ni afadhari mkamwombe diamond raisi wa wasafi
 
Litakuwa kosa kubwa kwa CHADEMA na UKAWA kumfanya Afande Sele awe mgombea,As much as i want to be represented by the opposition MP but I can't see myself voting for Afande Sele as my MP...puleez!Agombee Udiwani unamtosha!

Tokeni zenu bwana......mnaongea kikike hamna hata sababu za msingi ila hamtaki tu afande sele kuwa mbunge nyi wehu kweli....sisi wana Morogoro tunamtaka tena sana tu,hata Sugu kuna mapunguuani walipiga kelele hivyo hivyo lakini leo hii kimyaaa.......
 
twatwatwa

Acheni kuhukumu kwa kusikia.....ulimkuta nazo hizo bangi au mkishasikia na nyiny mnakuja kujifanya mashuhuda ili tuwaone mnamjuuuuuua Afande selle tokeni zenu hapa......bora ya selle kuliko mbunge bubu abood.
 
Last edited by a moderator:
mpaka mwaka 2050 bungeni kutakuwepo wasanii wote bongo fleva,mawaziri ni wa bongo movie na nchi ikiongozwa na maproducer subirini muone njaa hizi!!
 
kutangaza nia ya kugombea ni haki yake. ila atapitishwa na chama chake? kama abood ataendelea ana kazi kushawishi umma.
 
Asubuhi ya leo nilikuwa naangalia tv ya Citizen ya Kenya nikaona Seneta mmoja anayeitwa Sonko. Kavaa hereni, cheni, pete za dhahabu vidole vyote kumi, kapelo la kileo, tsheti kama la mtoto wa kijiweni vile, lakini maneno yaliyokuwa yakimtoka kuhusu rushwa, ufisadi, dhuluma na maonevu dhidi ya raia wa hali ya chini wa Kenya, na mikakati yake ya kuelimisha Wananchi juu ya kukataa mambo hayo na kuyapiga vita, utapenda. Hata maseneta maprofesa hawana hiyo meseji. Baada ya kuchaguliwa kuwa seneta amajiendeleza na sasa ana shahada ya kwanza. Anafanana na Afande sele. Simjui sana Afande huyu kwani muziki sio hobi yangu, lakini pia sipendi kumhukumu kwa muonekano wake wa kitamaduni bali fikra zake, uwezo wake wa kuchambua hoja (critique) na maadili yanayoongoza maisha yake!

tafuta mziki wake hata mmoja usikilize hoja zake nadhani una note kitu.
 
Dreson4
nadhani humfahamu afande sele wewe! Huyo msomi unaye mtaka wewe ni jamii ya nani?na usomi upi unao ongelea, tizama wasomi hawa na wayo ya fanya, dr.tibaijuka,dr,mhongo,AG.Werema,chenge,ngereja,m.mkulo nk. wapo wengi sana nadhani unajua walicho fanya, una mjidge seleman kwa mwonekanano wake sisi tulie onana naye ana kwa ana tukafanya nae kazi ndio tufahamu ana hoja gani, lakini lingine sijakuelewa hao wasomi ni wepi maana hata bungeni tuna wabunge hawana shule kama deo sanga,lameck airo,maji marefu nk. Wapo wengi wa sampuli hiyo, nafikiri hoja yako ipo kimihemko zaid.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom