Afande Sele ajiandaa kunyakua jimbo la Morogoro Mjini

Afande Sele ajiandaa kunyakua jimbo la Morogoro Mjini

nadhani humfahamu afande sele wewe! Huyo msomi unaye mtaka wewe ni jamii ya nani?na usomi upi unao ongelea, tizama wasomi hawa na wayo ya fanya, dr.tibaijuka,dr,mhongo,AG.Werema,chenge,ngereja,m.mkulo nk. wapo wengi sana nadhani unajua walicho fanya, una mjidge seleman kwa mwonekanano wake sisi tulie onana naye ana kwa ana tukafanya nae kazi ndio tufahamu ana hoja gani, lakini lingine sijakuelewa hao wasomi ni wepi maana hata bungeni tuna wabunge hawana shule kama deo sanga,lameck airo,maji marefu nk. Wapo wengi wa sampuli hiyo, nafikiri hoja yako ipo kimihemko zaid.

we umefanya kazi gani na huyu jamaa acha kutudanganya, nipe sababu ya kumkubali huyu jamaaa sio kunambia hao watu uliotaja hapo juu kushindwa kazi ati ndo sababu, sijamjudge huyo jamaa kwa muonekano peke yake, bali hata pumba anazotoa akiamini kua ni point, we unataka wampe kura kisa nyimbo alizotoa? hahaha we na yeye kweli kampani moja, sishangai ka umefanya kazi na huyu mvuta bangi naona mnaendana.

Tanzania kwa style hii naona bado tuna a very long way to go, sioni ajabu watu wanaokimbia hii nchi, kuwaokoa wajinga ambao hawaelewi na hawataki kuelewa ni kazi sana, ndo maana ccm wanakuja na waimba mziki na kura zote mnawapa kisa tu mmemuona diamond jukwaani. Ndo kitu hicho hicho mnafanya na huyu jamaa.
 
Afande sele ni msanii mzuri...ila sina hakika kama siasa ataziweza. Ila kwa morogoro, CHADEMA bado saaaana kukubalika...! Halafu mwataka kumuweka afande sele????. Sawa...tusubiri tuone..!
 
Viva forver Afande, ni lazima tuwachinjie baharini hawa Wakoloni
 
Kamanda alieshika tama jirani na Afande Sele ambae pia ni mwenyekiti wa wilaya Morogoro mjini ndie kamanda ambae yupo vizuri kwa kweli zaidi ya Afande naomba mnielewe hivyo namuelewa vema mana nawafahamu hawa vzr
 
Huyu hapana jamani. Siipendi CCM lakini huyu hapana.
Hata mimi nakuunga mkono, kwani nampima kwa tabia zake na elimu yake lakini kwa kauli hii aliyeitoa naaza kushawishika nae. " Imefika wakati sasa kwa wana Morogoro kumpata mbunge/kiongozi anayewasemea matatizo yao/yetu na sio mfadhili". Kama abood ni mfadhili sio lazima awe mbunge.
 
afande sele nenda,huyo mkoloni aondoke
 
King Dom amerudi tenaaa
Kurudisha heshima ya bunge zima nakuyafuta majina yote yaliyosimama kwa hila na fitna
Tunatamka kwa sasa kingdom
Tunataka kingdom kwenye hili gemu lizidi kudum kwa wenye nidhamu
Kidume cha simba king Dom town Moro ndo home
weweeeeee mbona CCM ni shidaaaaaaa
 
Ingawa ni mpenda mageuzi heri kura yangu niwape ccm kuliko kuharibu kwa mtu kama huyo
 
Ana haki ya kugombea, kuna wazinzi, walevi, mashoga, mamende, malaya, mafuska, waongo, wanafiki, wazushi, wezi, wala rushwa na watoa rushwa, wauzaji na wala unga na wengine kibao hua tunawachekea huko bungeni. Kama tunaona hatufai tunaofaa tujitokeza. Wacha agombee hii itawafanya wanaojiona wapo smart zaidi yake wajiulize kwa nini wanaogopa kujitokeza. Kama mpaka sugu afande kalapina wanajitokeza, tulio na maadili "mema" tunasubiri nini!!? Badala ya kuwashambulia kwa kejeli tujitokeza tupeleke hayo maadili mema kwa wananchi watupime.
 
Huyu hapana jamani. Siipendi CCM lakini huyu hapana.

Hili ni angalizo kwa CHADEMA. Wasiamini tu kwamba kwa vile CCM wamechokwa basi wakisimamisha bora mtu watashinda. Ni muhimu pia kuangalia tusije ishia kuwa na akina Kibajaji wengi kupitia CHADEMA ambao mwisho wa yote huwa hawana tija kwa maendeleo ya nchi
 
service
Hayo mambo ya kuangalia sura ndio yametuletea huyu jk mnayemlalamikia kila siku ! Hivi umewahi kumsikia afande sele akiichambua mikakati ya kuipeleka mbele morogoro ? Au umekasirishwa na sura yake mbaya ? Usifanye hivyo mkuu .
 
Last edited by a moderator:
Hayo mambo ya kuangalia sura ndio yametuletea huyu jk mnayemlalamikia kila siku ! Hivi umewahi kumsikia afande sele akiichambua mikakati ya kuipeleka mbele morogoro ? Au umekasirishwa na sura yake mbaya ? Usifanye hivyo mkuu .

Swala siyo sura huyu jamaa hana creditability ya kuwa mbuge kwa Chadema udiwan unamtosha sana kama siyo .....
 
mimi nasema hivi ta nia na ww kwa nn umemshupalia afande. kwenye chama chenu c kuna madrug dealer kwa nnmsiwatose kazi kuwasema cdm tu. ondoa uchuro wako ww nmekusoma

Mkuu mimi ni chadema damu mkuu... fualitia comment zangu ili ujilizishe juzi tulikuwa na kongamano na kamanda lissu hapa Moro....pia uje na hoja siyo kuzani kila anaye kupiga ni ccm arrrgg!!!!!
 
Back
Top Bottom