Adui wa Saddam Hussein ajutia alichokifanya

Adui wa Saddam Hussein ajutia alichokifanya

US ndio chanzo ya yote hayo
Uliyosema ni kweli ila nafikiri chanzo halisi cha yote siyo US kama nchi bali ni George W. Bush aliyekuwa Rais wa US kwa vile alikuwa na kisasi binafsi za Saddam. Kama umeshasoma ripoti zote zilizofuata kuhusu mwanzo wa vita hiyo, utaona kuwa tangu Bush anaingia madarakani alikuwa akitafuta sababu yoyote ya kupigana na Iraki kumwondoa saddamma madarakani (regime change) hata kabla ya 9/11/2001
 
kanifurahisha mwishoni anatamani kuwaua bush na blair kwa mkono wake
 
Uliyosema ni kweli ila nafikiri chanzo halisi cha yote siyo US kama nchi bali ni George W. Bush aliyekuwa Rais wa US kwa vile alikuwa na kisasi binafsi za Saddam. Kama umeshasoma ripoti zote zilizofuata kuhusu mwanzo wa vita hiyo, utaona kuwa tangu Bush anaingia madarakani alikuwa akitafuta sababu yoyote ya kupigana na Iraki kumwondoa saddamma madarakani (regime change) hata kabla ya 9/11/2001
Ok nimekupata
 
Duuu nguruwe? Hivi Hilo jina la ISIS Limebeba taswira ya Nani?
GODDESS ISIS, GODDESS OF 10000 NAMES
IMG_1507.GIF
 
Bado nina kitu kuwa sikufurahia mauaji ya Saddam na Ghadafi, hata tangu waanze kusumbuliwa sikufurahi. Kwa sababu nilijua wananchi wataishi vibaya zaidi. Na ndivyo ilivyo, na inasikitisha. Wazungu hawataacha kuwa wachochezi na waongo kwa kupata wao faida ya wanachotaka. Ila wengine wa Iraq maisha yanaendelea hivyo hivyo na kupenda ya sasa...ni ngumu shaaaaa kila mtu na lwake
Kwa hiyo na Dar tukimwondoa Bashite tutapata shida Kama Iraq na Libya au unasemaje Le Mutuz
 
Waarabu ni jamii mbaya kabisa duniani
Kwa kweli!
Maana hawathamini uhai, najua wazungu pia hawathamini uhai wa watu wengine, hawauwani wao kwa wao!
Namshukuru Mwenye Enzi Mungu maana waafrica tunabadilika kwa kasi ya nguvu! TUNAJIELEWA NA KUJITHAMINI! As it was in the beginning so it shall be at the end! BELIEVE ME!
AMUN RA
 
Kwa kweli!
Maana hawathamini uhai, najua wazungu pia hawathamini uhai wa watu wengine, hawauwani wao kwa wao!
Namshukuru Mwenye Enzi Mungu maana waafrica tunabadilika kwa kasi ya nguvu! TUNAJIELEWA NA KUJITHAMINI! As it was in the beginning so it shall be at the end! BELIEVE ME!
AMUN RA
 
Mpumbafu kabisa huyu,

hata waliomuua Gadaffi sasa wanalia na kusaga meno.
 
Bila mafuta, waarabu wangekuwa na maisha magumu sana sababu kichwani ni shida. Anatamani ajenge upya sanamu na kuliabudu ili apate amani!
Mabadiliko ya kisayansi na kitechnolojia yanapendekeza kuwa miaka 50 ijayo mafuta yatakuwa na thamani ndogo kuliko mahindi.
 
Kuhusu kujutia ni kawaida. Kwa sasa wako kipindi cha mpito. Wakipata demokrasia ya kweli watafurahia sana. Itachukua muda.

Hakuna sababu yoyote kutawaliwa na DIKTETA hata kama anawapa mazuri yapi. Matokeo yake yanafanana dunia nzima. Anapoondoka kwa sababu yoyote ile inchukua muda sana mpaka taifa kukaa sawa.

Ilikua hivyo kwenye tawala za jadi, imekua hivyo Ujerumani, Amerika kusini, nchi za kiarabu na hata sasa Afrika.

Kubwa ni kuwa na Demokrasia ya kweli. Hapo hata anapoondoka rais maisha yanasonga tu. UDIKTETA ni LAANA kwa taifa.
 
Back
Top Bottom