Adui wa Saddam Hussein ajutia alichokifanya

Adui wa Saddam Hussein ajutia alichokifanya

Ahsante mkuu kwa taarifa hii,majuto haya ni kama ya Watu wa Libya,heri udikteta kama wa Saadam au wa Ghaadaf uliokuwa ukiwapatia Wananchi wake yote ya muhim katika maisha kuliko uhuru usio na faida na wenye taabu
ila sadam naye alikuwa akichinja watu ovyo, nadhani ilifika mahali dhambi zake zikawa chukizo mbele ya mungu wa kweli, sikufurahishwa na hukumu aliyopewa na sisi wanadamu, tungemuacha aendelee kuishi ili ajutie dhambi zake na atubu kwa Mungu asamehewe
 
Alisahau Qraan ilisha sema MAKAFIRI hawawezi kuwa marafiki UNAFKI umejaa vifuani mwao.
 
Mtu kaua ndugu zake zaidi ya 15, leo anaona sababu ya kumpenda?
Waliopo madarakani wameua ndugu zake wangapi kuifunika chuki ya kuuliwa ndugu 15??????
Waliopo madarakani wameua ndugu zake wengi maelfu kwa maelfu na jdugu zake wenyewe ni WAIRAQ
 
Saddam hakuwa dikteta alitaka kuwaunganisha waarabu wote wawe kitu kimoja ndiyo mwamerika akamuwahi yeye na ghaddaf ameuwawa kwa sababu alitaka kuwaunganisha mataifa yote ya afrika na kupendekeza itoke sarafu ya afrika na kipindi kile alipendekeza kuwe na rais wa afrika nayeye alimpendekeza mandela ndiyo hayo yakatokea

Amna kitu kama hicho
 
Bado nina kitu kuwa sikufurahia mauaji ya Saddam na Ghadafi, hata tangu waanze kusumbuliwa sikufurahi. Kwa sababu nilijua wananchi wataishi vibaya zaidi. Na ndivyo ilivyo, na inasikitisha. Wazungu hawataacha kuwa wachochezi na waongo kwa kupata wao faida ya wanachotaka. Ila wengine wa Iraq maisha yanaendelea hivyo hivyo na kupenda ya sasa...ni ngumu shaaaaa kila mtu na lwake
Kuna watu wana wamamini sana hawa wazungu ngoja siku tukatae kuibiwa ndio tutawajua vizuri hawa wezi tunao tembea na bendera zao kwenye magari mwizi number moj duniani ni mu Israel number 2 marakani number 3 U.K. mtengeneza magaidi number moja ni mmarekani akishirikiana na Israel wakipitia kwa kibaraka wao Saudi Arabia !!!
Kwaiyo tujuwe kabisa mali zote za dunia ni za kwao siku tukiwambia wanatuibia hatutakuwa salama maana wametuloga vibaya sana unaweza kuwa mmoja wa watu waliologwa vibaya na uchawi wa laboratory!!!
* kipimo hiki hapa una wafikiriaje wa Israel katika nafsi yako!!!
 
Itafika kipindi watu watadai demokrasia hadi kwa mungu.
 
Kwanini tusiwalaumu watu wetu wanaotusaliti kwa hao wazungu? Wale wanaotuuza kwa wazungu kwa faida zao wenyewe? Ninaamini wasingekuwepo wabinafsi wachache kuwasikiliza na kuwakaribisha wazungu waongo na wachochezi hakuna nchi duniani ingekuwa kwenye situation mbovu mbovu.
Bado nina kitu kuwa sikufurahia mauaji ya Saddam na Ghadafi, hata tangu waanze kusumbuliwa sikufurahi. Kwa sababu nilijua wananchi wataishi vibaya zaidi. Na ndivyo ilivyo, na inasikitisha. Wazungu hawataacha kuwa wachochezi na waongo kwa kupata wao faida ya wanachotaka. Ila wengine wa Iraq maisha yanaendelea hivyo hivyo na kupenda ya sasa...ni ngumu shaaaaa kila mtu na lwake
 
Maziwa yamemwagika kwenye mchanga ni kujuta tu.Mwarabu kwisha habari yake.
 
Kuhusu kujutia ni kawaida. Kwa sasa wako kipindi cha mpito. Wakipata demokrasia ya kweli watafurahia sana. Itachukua muda.

Hakuna sababu yoyote kutawaliwa na DIKTETA hata kama anawapa mazuri yapi. Matokeo yake yanafanana dunia nzima. Anapoondoka kwa sababu yoyote ile inchukua muda sana mpaka taifa kukaa sawa.

Ilikua hivyo kwenye tawala za jadi, imekua hivyo Ujerumani, Amerika kusini, nchi za kiarabu na hata sasa Afrika.

Kubwa ni kuwa na Demokrasia ya kweli. Hapo hata anapoondoka rais maisha yanasonga tu. UDIKTETA ni LAANA kwa taifa.
Eti kipindi cha mpito! Hivi unajua kilichoingia Iraqi kwa sasa? Sio cha kuisha Leo, huko wameshaingiza udini wa IS kitu cha imani sio cha mpito tena! Kifupi hakuna tena democracy wala nini, ni shaba na kuchinjana tu, lazima wajute na usije ukafananisha IS na ishu za democracy kabisa!! Wakome kuiga kila jambo la mzungu.
 
Eti kipindi cha mpito! Hivi unajua kilichoingia Iraqi kwa sasa? Sio cha kuisha Leo, huko wameshaingiza udini wa IS kitu cha imani sio cha mpito tena! Kifupi hakuna tena democracy wala nini, ni shaba na kuchinjana tu, lazima wajute na usije ukafananisha IS na ishu za democracy kabisa!! Wakome kuiga kila jambo la mzungu.
Kwani mpito umeambiwa ni kipindi gani? Kadiri taifa watu wake walivyo waerevu ndivyo kipindi kinakua kifupi. Wakiwa manyang'au ndivyo kinadumu. Hata miongo kadhaa. Ila wakitoka hapo wanakua na lifetime ya kufurahia matunda ya jasho lao.

Wakiendekeza UDIKTETA wanajichelewesha tu.
 
Mungu anamleta mtu kulingana mazingira aliyopo mzungu wapinwawapi na mwarabu,na bado!!
 
Watu wanamkumbuka Kikwete nini Saadam?

Wahindi waliokuwa Uganda wakamkimbia Iddi Amini walipofika UK Wanakawa wanamuombea Dua Amin kwa kubadilisha maisha yao
 
Back
Top Bottom