Adui wa Saddam Hussein ajutia alichokifanya

Adui wa Saddam Hussein ajutia alichokifanya

Watu wanamkumbuka Kikwete nini Saadam?

Wahindi waliokuwa Uganda wakamkimbia Iddi Amini walipofika UK Wanakawa wanamuombea Dua Amin kwa kubadilisha maisha yao
Mkuu hivi walimkimbia dk alhaj idd amin dada dc,cbe,geography prof,concurer of british empire au walifukuzwa?
 
Ahsante mkuu kwa taarifa hii,majuto haya ni kama ya Watu wa Libya,heri udikteta kama wa Saadam au wa Ghaadaf uliokuwa ukiwapatia Wananchi wake yote ya muhim katika maisha kuliko uhuru usio na faida na wenye taabu
Ghadaffi roho zinawauma sana
vipi alipoisaidia uganda kijeshi kuivamia tanzania ilikuwa ni halali?
 
siamini kama bado kuna watu wanapenda kuishi utumwani...
 
GADAF na SADAM ni mifano mizuri ya viongozi waliouwawa kwa maslahi ya hawa wazungu! japokuwa walikua na mapungufu yao makubwa ila walikua na mazuri pia. Yaani vita ni mbaya mno jamani tusikubali kuchonganishwa na wanasiasa tutakaoteseka ni sisi raia.
 
Mkuu hivi walimkimbia dk alhaj idd amin dada dc,cbe,geography prof,concurer of british empire au walifukuzwa?
Mkuu sometimes sijui niseme vipi au elimu yetu ndio imetufanya tuwe mabogus au lugha yetu ndio tatizo?

Nimesema kuwa Wahindi walimkimbia Iddi Amin. means Waliondoka Uganda na walipofika UK walifanikiwa kimaisha. so Swala la kukimbia lina Mambo mawili Amin aliposhika Madaraka kuna walisepa kabla ya kupewa amri ya kuondoka kutokana na zile kadhia za Amin na walikuwa wabishi ndio wakasepeshwa... So napoandika comment ndogo usilazimishe nijaze kurasa nzima iknow kwa wenye vichwa vizuri husoma na kuelewa and then maisha yanaenda.. issue ni kwa much know hapo ndio Tatizo...wacha nikusamehe tu... ila pls usiniquote tena. am moving forward and not backward.
 
Mapugano ya yenyewe kwa wenyewe yakitokea ktk nchi za kiarabu huwa hayaishi,watu wanaishi kwa chuki sanaa

Ova
​
 
Hongera kwa kujitotekeza hadharani na kusema hayo ila pole kwa kuondokewa na ndugu zako 15, ila mpo wengi mliofurahia vifo vya Saddam na hata Gaddaf lakini sasa cha moto mnakiona na nakuombeeni kwa mungu muwe na maisha marefu!!!!
 
Back
Top Bottom