Adhabu ya kunyimana. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adhabu ya kunyimana.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Wajad, Sep 23, 2012.

  1. W

    Wajad JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 873
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60
    Mwalimu wangu mmoja aliwahi kusema kuwa mojawapo ya adhabu unayoweza kumpatia mpenzi wako aliyekuudhi ni kumnyima unyumba. Nilimuuliza, endapo una huyo m1 tu inakuwaje? Alijibu kuwa siku zote adhabu kwa wapendanao huathiri pande zote mbili. Uzoefu unaonyesha kuwa wanawake ni wepesi mno wa kugawa adhabu hii, na kwa wanaume wanapotoa doz hii wanakuwa na mahali pengine pa kujishikiza. Yote kwa yote, nini maoni yako kuhusu adhabu hii? Nini madhara yake? Ushawahi kugawa doz hii weye? What happened?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,060
    Trophy Points: 280
    Ngoja wajinga waje wakujibu
     
  3. W

    Wajad JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 873
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60
    Ndugu yangu, vipi leo una siku ya ngapi tangu uliponyimwa?
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Najiuliza tu alakini hapa,sasa unapomnyima ni kwa muda gani..??Na inapotokea muda wa adhabu umekwisha na yeye mnyimwaji anakasirika anasema na mimi umeniudhi kwa kunipa adhabu kisha nayeye anaendeleza kukunyima utachukua uamuzi gani..??
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,438
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    Nahamia kwa Kaka yake a.k.a Shemeji yangu.
    Ili twende Sawa na Heshima iendelee kuwepo.
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145

    Hutaki kupeleka uzao nje ya ukoo..??
     
  7. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,438
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    Inategemea.
    Kama ukoo haueleweki nahamia nje ila kama unaeleweka,
    Basi Mwake!!!
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145

    Hapo ndio napozidi kukupenda msiri wangu,kuna swali Kaizer kakuuliza,umeshamjibu sijui..??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,438
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    Msiri wangu,
    Kaizer ana hamu ya kuMwangosi.
    Hebu mjibu kwanza wewe manake mi nina hasira.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145

    Punguza hasira mama aulizaye ataka kujua, mwanasheria hajambo lakini..??
    :yo:Siku hizi hata nikimsalimia hanijibu kulikoni mwambie namuuliza..
     
  11. W

    Wajad JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 873
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60
    Nadhani haina muda maalum ila inategemea mambo 2; m1 ashuke na kuomba msamaha au litokee jambo la kuwapotezea hasira kama wageni, outing, sherehe, ugonjwa, misiba, nk.
     
  12. W

    Wajad JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 873
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,955
    Likes Received: 9,813
    Trophy Points: 280
    Hii si adhabu nzuri kwa wapenda nao, ni chanzo cha kusalitiana!
     
  14. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,438
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    Yupo hapa pembeni kajilaza ubavuni kwangu.
    Kasema mmezidi kumsakama au mnataka aniache mimi?
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,955
    Likes Received: 9,813
    Trophy Points: 280
    Maneno yote haya yataisha ukikatwa!

     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,955
    Likes Received: 9,813
    Trophy Points: 280
    Wangu usipoteze nguvu kwa huyu paka mweusi,
     
  17. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,438
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    Ye muache tu.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,201
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Baba, mwanamke havutiwi na maumbile. Anavutiwa na upendo, kuthaminiwa na emotional satisfaction. Sio kama anakunyima, unakuwa umemtoka moyoni.unless ni biashara, hatuwezagi kujilazimisha rigwaride!
     
  19. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,155
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180

    St. Paka Mweusi! Hujui Madame B alishajimuvuzisha kwangu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Well said my Wii,
    Sidhani kama ni adhabu, maana kama nina machungu moyoni hiyo hamu ya unyumba itatoka wapi?
    Tu wepesi wa kutuliza homa na panadol lkn tunasahau kutibu infection kwa antibiotic!
     
Loading...