Aden Rage kuwemo kamati ya kuwajibisha wala rushwa wa Escrow!

babukijana

JF-Expert Member
Jul 21, 2009
8,006
2,000
Hii nchi haiishi kushangaza.nimeshangaa kuona jina la huyu mtu akiwa kama naibu mwenyekiti wa kamati hiyo.
Swali langu ni kama je hiyo kamati itakuja na majibu ya kuridhisha kweli.?maana ninavyoelewa huyu bwana nae ni kirusi hatari cha rushwa popote anapokanyaga.nishapoteza imani na hiyo kamati tayari hata kama sikuwa nayo.najua zitakuja blaah blaah tu kisha kimya
 

kamwamu

JF-Expert Member
May 18, 2014
3,842
2,000
Kwa wale wa mwaka 47 watakumbuka kuwa aden lage hawezi ifanya kiueledi kazi ya kuwahukumu mafisadi wa escrow! miaka ya 70 alikimbia nchi baada ya kuiba pale dodoma cda, arirudi baada ya nyerere kutoka madarakani!
 

issa ramadhani

JF-Expert Member
Nov 11, 2014
1,320
1,225
Kwa wale wa mwaka 47 watakumbuka kuwa aden lage hawezi ifanya kiueledi kazi ya kuwahukumu mafisadi wa escrow! miaka ya 70 alikimbia nchi baada ya kuiba pale dodoma cda, arirudi baada ya nyerere kutoka madarakani!

mmh kumbe lage wa long
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
29,137
2,000
Kwa wale wa mwaka 47 watakumbuka kuwa aden lage hawezi ifanya kiueledi kazi ya kuwahukumu mafisadi wa escrow! miaka ya 70 alikimbia nchi baada ya kuiba pale dodoma cda, arirudi baada ya nyerere kutoka madarakani!

Aiseee.......!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom