ACACIA ni wezi, tukiungana hawana uwezo

ACACIA ni wezi, tukiungana hawana uwezo

Kuungana katika ujinga ni hatari sana..!!
Mlishindwa kuungana wakati wa kutunga sheria na kuingia mikataba ya kikoloni leo ndo mje kuungana??
 
Wakati wa kuingia mkataba ccm huwa mnakuwa mbogo!
Mambo yakiharibika anasema tuungane!
Acheni unafiki nyie watu......
Nani asiyejua Wabunge kama tundulissu Na zitto walikuwa wanapiga kelele juu ya ufichwaji wa mkataba ya madini?
Umenena ukweli kabisa haya ni matokeo ya mikataba ya kificho.
 
Walipewa watu rushwa then wakaenda kumdanganya Mh JK. Sasa kwa hili hata kama wakila rushwa Dkt Magufuli hadanganyiki, na ndiyo maana timu zote zina ulinzi 24hrs a day, na usalama wa taifa wapo kazini 24hrs kuhakikisha system zetu haziingiliwi.
Na wakamrekodi mtu aliyetaka kupindisha matokeo ya tume.. you smart
 
Kuungana katika ujinga ni hatari sana..!!
Mlishindwa kuungana wakati wa kutunga sheria na kuingia mikataba ya kikoloni leo ndo mje kuungana??
Sasa wewe unataka tz liendelee kuwa shamba la kuibiwa tu?? Je wewe ni mtanzania kweli?
 
Back
Top Bottom