Abood bado hawajabadilika hadi sasa

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23], Aisee pole sana. Nacheka utadhani mazuri.
 
πŸ˜€ πŸ˜€ πŸ˜€ πŸ˜€Yani unaombwa rushwaa tena
 
Wasukuma/waha bwanaπŸ€”(kidding)
 
Hao jamaa wana wahudumu walafi ssssanaaa,madereva wao itakuwa HAWALIPWI,huenda abiria wasiokuwa na siti ndiyo malipo yao,maana hata mimi sasa sitaki kupanda kwa hiyo tabia.
Kuna baa ambazo wahudumu hawana mshahara,ukija wanakupandishia bei ndiyo wanaishi,kula muhudumu utakemkuta siku nyingine nae Ana bei zake,ndo kama hao jamaa
 
King of the Road.

Naona saizi Abood kapunguza kuzikagua na kuwatembelea wafanyakazi wake. Alikuwa anaingia stand Msamvu, Yard kukagua dereva akiwa mzembe anawajibishwa mpaka wakawa wakiona gari yake wanahaha. Saizi jua limezama atafute management nzuri kusimamia magari, hata trucks zake saizi madereva wamekuwa kama kambale.
 
Mu nipo Moshi ukiona napanda Abood kuja huku ujue BM nimekosa nafasi,hakuna kampuni hapo, ni uswahiliswahili tu,hawajali kabisa muda wa client wao
 
Mu nipo Moshi ukiona napanda Abood kuja huku ujue BM nimekosa nafasi,hakuna kampuni hapo, ni uswahiliswahili tu,hawajali kabisa muda wa client wao
Wewe Siyo Mnafki Abood Bure Kabisa Ni Rangi Tu
BM Ndiyo Luxury Wanajari Muda Hakuna Kupakia Watu Wasio Na Seat
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…