A Palestinian boy

A Palestinian boy

Status
Not open for further replies.
Madhali utu wako umekosekana itakuwa vigumu kwako kutambua kama upo katika wrong side bro, pole sana.
Mahmood hujielewi,ninajenga hoja huru,na kujibu hoja zako vile ulivyozileta,kwa uju.ha tu huna unachoweza kutoa kama hoja ndiyo maana unakimbilia hitimisho la kiju,ha ati upo wrong side, umekaririshwa kwamba kila anayehoji mambo ya kiji,nga ya Allah na Muhammad wake yupo wrong side,nawe kibubusa umekariri kila ukibanwa na hoja unahitimisha kwa vile upo ''wrong side. pole sana utakufa ukiwa Msukule wakati nafasi ya kujitambua unapewa hapa bila hata kulipia. Jibu hoja kwa hoja ili uweze kujifunza na kuujua ukweli.
 
Last edited by a moderator:
We kweli ni Jahil yaani unajisifu unatoa direct kweli wajinga ndio waliwao.

Ndio maana kule kanisani ukihoji kitu unaambiwa una pepo kwasababu kwenye biblia mmeambiwa "usihojihoji" na wewe ulivyokuwa mgala unaamini teh teh teh kweli waache kina Gwajima wajilie waraha.

Hao Boko haram mbona wanatumia hiyo mistari kuua? au na wenyewe hawajui Quran
 
Msukule wewe, mimi sijasema naijua tafsiri ya Quran, mimi nasoma Tafsiri zilizofanywa na Misukule wenzio,kama unafikiri wamekosea lete tafsiri zako , tutaziaangalia kwenye kamusi husika kujua nani yuko sahihi au karibu na ukweli kati ya ninyi Misukule wote mliotoa tafsiri.
Kwa kuwa katika dini yenu ni halali kudanganya ili kutimiza malengo ya kidini hakuna cha ajabu,lakini huachwi udanganye kwa kutumia JF.

Haahaa,

sasa kama haujui tafsiri ya Quran kwa nini unataka kujidanganya mwenyewe, ama kweli wewe Msukule kweli kweli, maiti anaetembea.
 
Mahmood, sharia ya kiislam inasema, ukimpinga mtume basi wewe adhabu yako ni kifo, sasa mbona sasa hivi waislam wote duniani wanampinga? wanampinga kuwa jua halizami kwenye tope kama alivyosema yeye
 
Wewe nadhani unaupinga uislam. Hii aya hapa inasema pale mnapochokozwa au mmeambiwa muwapige?
Sura 9:29
Piganeni na wasio muamini Mwenyezi Mungu wala Siku ya Mwisho, wala hawaharimishi alivyo harimisha Mwenyezi Mungu na Mtume, wala hawashiki Dini ya Haki, miongoni mwa walio pewa Kitabu[wakristu na wayahudi], mpaka watoe kodi kwa khiari yao, hali wamet'ii.

"Fight against such as those to whom the Scriptures were given [Jews and Christians]...until they pay tribute out of hand and are utterly subdued."

Sasa wewe unakuwa kama umerukwa na akili.

We unaichomoa hiyo aya na kuibandika kivyake huku unaacha kuweka kisa kizima kwanini imeeleza hivyo??

Hapo ulipiambiwa hadi walipe kodi zao vipi hapakushughulishi??

Hiyo sura ni kisa kurefu kimeanzia huko nyuma kuelezea madhila waliyokawa wanayapata waislam kipindi hiko kama haya wayapatayo kipindi hiki.

Then wakaambiwa wajilinde na kuokoa uhai wao.

Ni juu yako kukubali ama kutokubali tunachokuambia.

Kwa sababu after all kusema kwako ubaya dhidi ya uislam either kwa makusudi ama kwa kutojua hakuathiri chochote uislamu.

Uislam wewe umezaliwa umeukuta na urakufa utauacha kama walivyouacha makafiri wenzako wa zama na zama waliopita waliokawa ngangari na imara zaidi yako katika kuuchukia uislam.

Wamekufilia mbali huko na wameoza.

Uislam bado upo dunian unaendelea kwa kasi ya ajabu.

Na akhera kuna adhabu kali kabisa kwa makafiri wasioamini mungu kama wewe.

Jehannam inawangoja na mtaungua humo milele na milele.

Subirini tu.

Tutakufa soon na ukweli mtaujua huko huko.
 
Wee mbumbumbu nenda kasome aya zote za sura hiyo ndio utafahamu (wewe unaleta aya nusu nusu, ili ujidanganye mwenyewe au vipi bro, Teeh teeh teeh! Kwi kwi kwi! Duuh! ipo kazi, makafiri bwana lo! makaidi sana.

Ha haa ha haha, Misukule ninyi kaazi kweli kwweli,Kumbe quran kuelewa inabidi mtu asome aya zote ? kwakdri ya Quran,kile kilichoandikwa inamaanisha kisomekavyo (kama sivyo naomba ukanushe na utoe mifano) aya moja haitegemi aya nyingine,japo sura na aya zake yaweza kuwa ni superior kwa sura na aya ya nyuma na iliyo superior ndiyo inayofuatwa,unapoandika mtu asome aya zote za sura hiyo ili iwe nini ? kilchoamriwa na Shetani wewe kinashindwa kupata uhalali kichwani mwako kwa kuwa unayo alama ya Roho mtakatifu inayokushuhudia kwamba Kuua watu ati kwa sababu hawaamini sawa na mimi ''Haiwezekani'' ndiyo maana unasherehesha maagizo ya Allah ili yasionekana kwamba aliagiza kuuwa wasiomwamini.
 
Be Proud of your Devilsh Religion bro. desperatelly,Allah anamwambia mtume wake ''Muhammad'' apigane na makafir walio karibu yake, wewe ni Mfuasi wa Muhammad,ujumbe huo unakwambia pigana na kafir aliye jirani yako,maana ni maagizo ya Allah, wewe bila hata soni unasherehesha ati kakwambia pigana na anayekuzuilia Ibada,wapi imeandikwa anayekuzuilia ibada katika aya hizo ?
Hupelekwi kibubusa maana hujielewi na huwezi kuhoji msukule wewe, imeandika ''Sura 9:123
Enyi mlio amini! Piganeni na wale makafiri walio karibu yenu, na wakute ugumu kwenu. Na jueni ya kwamba Mwenyezi Mungu yu pamoja na wacha- Mngu'' Maalim anakwambia ''pigana na wale wanaokuzuilieni ibada'' badala ya kuhoji mbona aya haizungumzii waliokuzuieni Ibada ? Kibubusa unaamini kwamba ina maanisha upigane na waliokuzuilia ibada wakati ukweli inakwambia pigana na sisi tunaokana umungu wa Allah wala utume wa yule mfuasi wa Sheytwani,Mwizi,Muuaji,mbakaji na mporaji wa misafara ya wafanya biashara.

Kwani pale makka kuna makafiri wangapi wanaishi pasi na kuuawa tatizo lako umezoea kulishwa matango pori pale kanisani sio makosa yako.

Aya zetu zinashereshwa na mtume wetu kupitia hadithi sahih wewe endelea kushehereshewa biblia yako na Gwajima akikwambia muache mke wako akae nae usiku kucha amtoe mapepo kubali tu....
 
Last edited by a moderator:
A Palestinian child is crying to his died father killed by Israeli soldiers 

Huyu mtoto kawekwa hapo apigwe picha ya propoganda.huko gaza si wanauwawa watoto na kina mama tu
 
Sasa wewe unakuwa kama umerukwa na akili.

We unaichomoa hiyo aya na kuibandika kivyake huku unaacha kuweka kisa kizima kwanini imeeleza hivyo??

Hapo ulipiambiwa hadi walipe kodi zao vipi hapakushughulishi??

Hiyo sura ni kisa kurefu kimeanzia huko nyuma kuelezea madhila waliyokawa wanayapata waislam kipindi hiko kama haya wayapatayo kipindi hiki.

Then wakaambiwa wajilinde na kuokoa uhai wao.

Ni juu yako kukubali ama kutokubali tunachokuambia.

Kwa sababu after all kusema kwako ubaya dhidi ya uislam either kwa makusudi ama kwa kutojua hakuathiri chochote uislamu.

Uislam wewe umezaliwa umeukuta na urakufa utauacha kama walivyouacha makafiri wenzako wa zama na zama waliopita waliokawa ngangari na imara zaidi yako katika kuuchukia uislam.

Wamekufilia mbali huko na wameoza.

Uislam bado upo dunian unaendelea kwa kasi ya ajabu.

Na akhera kuna adhabu kali kabisa kwa makafiri wasioamini mungu kama wewe.

Jehannam inawangoja na mtaungua humo milele na milele.

Subirini tu.

Tutakufa soon na ukweli mtaujua huko huko.

Acha porojo Msukule wewe, Sherehesha hiyo Aya ilivyonukuriwa, mawazo yako kinyume na andiko la Allah peleka Madrasa, ok.
Imeandikwa wakristo tuteswe hadi tuukubali Uislam au tutoe Jizya. Kosa la kulazimishwa tutoa Jizya ni la kumkataa shetani na mambo yake yote na kazi zake zote, wewe waona halali ?
Zipo aya nyingi zinazoelezea namna ambavyo watu wa Allah wanatakiwa kuwatenda wasiomwamini Allah wala Muhammad,kwa nini hamtaki kuzikubali kama zilivyo mnasherehesha kuonyesha kwamba zilitokana na kuonewa kwa Waislam ? Historia ya Muhammad alipokuwa madina hadi aliporejea makka iko wazi,alipata mafanikio makubwa kutokana na uporaji wa mali za wafanyabiashara kwenye misafara,alitengeneza jeshi kubwa na kusilimisha watu wengi na akawa na nguvu na mali nyingi...
Ni baada ya kuwa na nguvu na mali nyingi ndipo sa Allah alianza kumpa aya za namna ya kuwatenda waliokuwa kinyume chake na kkutomuamini Allah, ni kwanini hamuutaki ukweli ambao historia imeuweka wazi ?
 
Ukweli ni kwamba hiyo mistari inachochea uuwaji, lakini mnaogopa kwa sababu kuna polisi. Lakini pia makafir wa magharibi mwenyezi Mungu kawajalia akili, mkienda kuwachokoza tu wanawafyeka na B52

Ndiyo hao makafiri wa magharibi wenye akili waliokaja na meli zao huku zingine zikiandikwa jesus kuchukua mababu zako na kwenda kuwafanya watumwa huku wakitumia vifungu vya bible wameamrishwa na uislam pia.

Makafiri hao hao wa magharibi unaowasifia ndio ambao walianzisha world war 1 na world war 2 na kumwaga damu nyingi sana dunian hapa huku wakiamrishwa na huu huu uislam.si ndiyo??

Makafiri hao hao wa magharibi unaowasifia ndio ambao wanampa joseph kony of LRA UGANDA AANZISHE MAJESHI YA KUPIGANIA KUSIMAMISHA AMRI KUMI ZA MUNGU UGANDA HUKU AKITUMIA WATOTO WADOGO KAMA ASKARI WAKE HUKU WANABAKA KINAMAMA BILA HATIA PIA WAMEAMRISHWA NA UISLAM.

MAKAFIRI HAO HAO WA MAGHARIBI UNAOWASIFIA NDIO WANAOTOA MAJESHI YAO NYUMA YA MGONGO WA NATO KUPELEKA KATIKA NCHI ZA KIARABU KUSABABISHA MIFARAKANO NA UMWAGAJI DAMU ILI WAIBE MAFUTA PIA WAMECHOCHEWA NA UISLAMU.

NI KWELI MAKAFIRI WENZAKO WA MAGHARIBI WANA AKILI SANA.
 
Sasa wewe unakuwa kama umerukwa na akili.

We unaichomoa hiyo aya na kuibandika kivyake huku unaacha kuweka kisa kizima kwanini imeeleza hivyo??

Hapo ulipiambiwa hadi walipe kodi zao vipi hapakushughulishi??

Hiyo sura ni kisa kurefu kimeanzia huko nyuma kuelezea madhila waliyokawa wanayapata waislam kipindi hiko kama haya wayapatayo kipindi hiki.

Then wakaambiwa wajilinde na kuokoa uhai wao.

Ni juu yako kukubali ama kutokubali tunachokuambia.

Kwa sababu after all kusema kwako ubaya dhidi ya uislam either kwa makusudi ama kwa kutojua hakuathiri chochote uislamu.

Uislam wewe umezaliwa umeukuta na urakufa utauacha kama walivyouacha makafiri wenzako wa zama na zama waliopita waliokawa ngangari na imara zaidi yako katika kuuchukia uislam.

Wamekufilia mbali huko na wameoza.

Uislam bado upo dunian unaendelea kwa kasi ya ajabu.

Na akhera kuna adhabu kali kabisa kwa makafiri wasioamini mungu kama wewe.

Jehannam inawangoja na mtaungua humo milele na milele.

Subirini tu.

Tutakufa soon na ukweli mtaujua huko huko.

Hahhaa, wanaofuata mafunzo ya Yesu waingie Jehanam, wanaofuata Mtume alieoa hadi mateka wa kivita, na kusema majini ni watukufu wataenda kule kule mahali pema penye mito ya Pombe na Malaya 72, pole sana
 
Ndiyo hao makafiri wa magharibi wenye akili waliokaja na meli zao huku zingine zikiandikwa jesus kuchukua mababu zako na kwenda kuwafanya watumwa huku wakitumia vifungu vya bible wameamrishwa na uislam pia.

Makafiri hao hao wa magharibi unaowasifia ndio ambao walianzisha world war 1 na world war 2 na kumwaga damu nyingi sana dunian hapa huku wakiamrishwa na huu huu uislam.si ndiyo??

Makafiri hao hao wa magharibi unaowasifia ndio ambao wanampa joseph kony of LRA UGANDA AANZISHE MAJESHI YA KUPIGANIA KUSIMAMISHA AMRI KUMI ZA MUNGU UGANDA HUKU AKITUMIA WATOTO WADOGO KAMA ASKARI WAKE HUKU WANABAKA KINAMAMA BILA HATIA PIA WAMEAMRISHWA NA UISLAM.

MAKAFIRI HAO HAO WA MAGHARIBI UNAOWASIFIA NDIO WANAOTOA MAJESHI YAO NYUMA YA MGONGO WA NATO KUPELEKA KATIKA NCHI ZA KIARABU KUSABABISHA MIFARAKANO NA UMWAGAJI DAMU ILI WAIBE MAFUTA PIA WAMECHOCHEWA NA UISLAMU.

NI KWELI MAKAFIRI WENZAKO WA MAGHARIBI WANA AKILI SANA.

Walikuja na meli. Fuatilia ile Miembe iliyopandwa na Waarabu kuanzi Ujiji hadi Bagamoyo. Waarab walipanda miembe ili kulisha watumwa wawapo njiani kwenda kuuzwa soko la Zanzibar, na mahali pote walipopita leo hii ni waislam. Ujui historia dogo
 
Hao IDF na HAMMAS wote wana roho za shetani yapasa waende motoni. Sipo tayali kushudia dunia ikichafuka.
 
MUNGU SI MZUNGU Pia Mbinguni hakuna Danguro kama mtume wenu alivyowadanganya ili mpate hamu ya kujitoa muhanga kwenda kunywa pombe na kufanya ngono na malaya 72.

Danguro=Malaya 72+Mito ya Pombe
 
Acha porojo Msukule wewe, Sherehesha hiyo Aya ilivyonukuriwa, mawazo yako kinyume na andiko la Allah peleka Madrasa, ok.
Imeandikwa wakristo tuteswe hadi tuukubali Uislam au tutoe Jizya. Kosa la kulazimishwa tutoa Jizya ni la kumkataa shetani na mambo yake yote na kazi zake zote, wewe waona halali ?
Zipo aya nyingi zinazoelezea namna ambavyo watu wa Allah wanatakiwa kuwatenda wasiomwamini Allah wala Muhammad,kwa nini hamtaki kuzikubali kama zilivyo mnasherehesha kuonyesha kwamba zilitokana na kuonewa kwa Waislam ? Historia ya Muhammad alipokuwa madina hadi aliporejea makka iko wazi,alipata mafanikio makubwa kutokana na uporaji wa mali za wafanyabiashara kwenye misafara,alitengeneza jeshi kubwa na kusilimisha watu wengi na akawa na nguvu na mali nyingi...
Ni baada ya kuwa na nguvu na mali nyingi ndipo sa Allah alianza kumpa aya za namna ya kuwatenda waliokuwa kinyume chake na kkutomuamini Allah, ni kwanini hamuutaki ukweli ambao historia imeuweka wazi ?

Sasa clarifications hutaki unataka nini??

Kama kuna aya huzielewi weka ufafanuliwe.

Uislam ni dini ya fact na hoja.

Na sio kumeza meza tu kwamba mungu alikuwa mzungu basi sawa.

Au mungu alikuwa na mama sijui ana mtoto basi sawa.

Sijui akukipiga shavu la kushoto mgeuzie la kulia basi sawa haiko hivyo.

Ni Ruksa kuhoji katika uislamu.

Makafiri sikilizeni.

Ukweli moyoni mwenu mnaujua fika kuwa nyinyi mmepotea njia.


Sema hamtaki kukubali.

Sasa nyinyi hata mchukie vipi huu uislam hamuwez kuutokomeza.

Mmezaliwa mtakufa mtauacha.

Na kipigo na adhabu kali za moto zinawasubiri.

Salama yenu nyinyi ni kwamba hakikisheni hamfi ila mmekuwa waislamu.

Vinginevyo huko tunakokwenda sio kuzuri kwenu hata kidogo.

Na makafiri usiwadanganye huo wingi wenu mnaouona kwa sasa.

Ogopeni moto wa Allah tunawausia.
 
Kwani pale makka kuna makafiri wangapi wanaishi pasi na kuuawa tatizo lako umezoea kulishwa matango pori pale kanisani sio makosa yako.

Aya zetu zinashereshwa na mtume wetu kupitia hadithi sahih wewe endelea kushehereshewa biblia yako na Gwajima akikwambia muache mke wako akae nae usiku kucha amtoe mapepo kubali tu....

Mimi nikinukuu nanukuu Muhammad na Allah, sinukuu masheikh wala maustadh,najua Masheikh na Maustadh ni Misukule wanamfuata Muhammad na Allah, sijui wewe Gwajima waona ni wa kumfuata mafundisho yake ? Pole sana Msukule wewe.
Sherehesha kwa Hadith sahih basi. Huna lolote Msukule ni Msukule tu, tangu lini Msukule akawa na uwezo wa kutafakari ?
Mkipewa Hadith sahih zinazouumbua Uislam mnakanusha kwamba rejea yenye Authority ni Quran,mkipewa aya ya Quran inayokinzana na Ustaarabu wa kibinadam Misukule kwa wewe mnageukia ati Hadith sahih,Mkiulizwa hadith sahih zinapatikana kitabu gani,hakuna mwenye jibu,kwa kuwa kitabu kimoja kinakuwa na hadith sahih na zisizo sahih ,Misukule ninyi taabu kweli kweli...Tunatoa tuition ya bure hapa badala ya kufungua akili mjifunze mnajifanya wajuzi mwisho mnabaki kwenye ujin.nga wenu
 
Huyu mtoto kawekwa hapo apigwe picha ya propoganda.huko gaza si wanauwawa watoto na kina mama tu

Hio sio propropaganda bro, dunia nzima wanajua kwamba Wapalestine wanapigwa na mabomu ya Israel (usa) kila siku (Wazungu wameitawala inchi ya watu kimabavu na wanawauwa wapalestine kila siku).
 
Ukweli ni kwamba hiyo mistari inachochea uuwaji, lakini mnaogopa kwa sababu kuna polisi. Lakini pia makafir wa magharibi mwenyezi Mungu kawajalia akili, mkienda kuwachokoza tu wanawafyeka na B52

Kama kweli wanaakili wasingi fanya ubaguzi wa rangi huko South Africa, Europe na USA...
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom