A Palestinian boy

A Palestinian boy

Status
Not open for further replies.
Mimi kitu ninachomkubali Mohamad ni hiki. Ni kiongozi pekee alifundisha asichotenda, hahaa

1. Quran inazuia kuoa wake zaidi ya wanne, Yeye alioa zaidi ya tisa
2. Quran inazuia Kuaoa watoto wa mama mdogo, shangazi, mjomba. Lakini yeye alioa hadi ndugu
3. Quran inazuia kuoa mke mwanao wa kulea, lakini yeye alioa mke wa mwanae wa kulea (adopted son)

Jesus hakuoa.

Lakini alifundisha watu waoe.

Sasa kwanin nyinyi mnawaambia viongoz wenu wasioe yani hao mapadre na masista wasioelewe mnayatoa wapi mafundisho hayo??

Pia na wengine tunaona hadi makanisani wanafunga ndoa za wanaume kwa wanaume vip jesus alifundishwa hivyo??

Mtume wetu alipewa option hiyo.

Ya kwamba kama anao uweso wa kuwahandle na kuwahudumia hao wanawake ni ruksa kwake kuoa.

Kisha nayeye akaamrishwa atuambie sisi kuwa mungu mwenyezi katupa ruksa mwenye uwezo wa kuoa hadi wake wanne basi na aoe.

Si lazima ni hiyari.

Na hatukuambiwa tuoe wanyama au wanaume wenzetu kama mnavyofanya nyinyi huku kiongozi wenu papa akifurahia.
 
Mimi kitu ninachomkubali Mohamad ni hiki. Ni kiongozi pekee alifundisha asichotenda, hahaa

1. Quran inazuia kuoa wake zaidi ya wanne, Yeye alioa zaidi ya tisa
2. Quran inazuia Kuaoa watoto wa mama mdogo, shangazi, mjomba. Lakini yeye alioa hadi ndugu
3. Quran inazuia kuoa mke mwanao wa kulea, lakini yeye alioa mke wa mwanae wa kulea (adopted son)

Wewe lofa, nani amekwambia kwamba Quran inazuia kuoa watoto wa shangazi na mjomba?

Leta aya hiyo inayozia kuoa mtoto wa mjomba na shangazi... tuisome.

Pia leta ushahidi wako kwamba Mtume SAW Alio ndugu yake.. acha kulopokwa kama mwehu.

Pia leta aya inayozuia kuoa mke (alioachika) wa adopted son.
 
Mnachosahau ni kwamba israel ni ya wayahudi na sio wakristo. Na palentine ni ya waarabu ambao asilimia kubwa ni waislam na asilimia ndogo ni wakristo. Tukiweka udini pembeni mjadala utaenda vizur tukijadili kibinadamu.
 
Tafuteni link hii msome angalau mtapata mwangaza kidogo


Seekingtruth.co.uk/palestinian_problem.htm




Sent from my iPad using JamiiForums
 
mbona sion za vijana wa kiisrael walio uwawa.....
 
Tanzania pia haikutajwa kwa hyo tumevamia?

hehehe....nyie jamaa bogas, lol....haikutajwa kwasababu haikuwepo...kuna nchi kongwe na zinajulikana...egypt, syria, israel, ethiopia e.t.c...wenyewe wamerudi kwao and they are there to stay...
 
For Gaza.
 

Attachments

  • 1405241282813.jpg
    1405241282813.jpg
    44.7 KB · Views: 50
hehehe....nyie jamaa bogas, lol....haikutajwa kwasababu haikuwepo...kuna nchi kongwe na zinajulikana...egypt, syria, israel, ethiopia e.t.c...wenyewe wamerudi kwao and they are there to stay...

Wee mbumbumbu, Israel was created in 1948, before that there was no Israel.
 
Mahmood, sharia ya kiislam inasema, ukimpinga mtume basi wewe adhabu yako ni kifo, sasa mbona sasa hivi waislam wote duniani wanampinga? wanampinga kuwa jua halizami kwenye tope kama alivyosema yeye

Wewe kafiri mgalatia toka lini ukaijua Quran?,
Mmekaririshwa vijineno visivyokuwepo kweli nguruwe nguruwe
 
BOKOHARAM,wakiteka na kuua,hamsemi kitu,wakiua kwa kupiga mawe,mnasema huo ndio uislam,sasa ina maana damu ya wa arab ni nzito kuliko ya africans,acheni unafiki,
Lini na nyinyi mmesema kuhus lord resistance army na joseph kony uganda??


Lin na nyinyi mmesema kuhusu antibalaka central africa??

Lin na nyinyi mmesema kuhusu crusade war ya usa na israel dhidi ya middle east??

Au nyinyi mmezoea kuimba nyimbo za ugaidi tu??
 
BOKOHARAM,wakiteka na kuua,hamsemi kitu,wakiua kwa kupiga mawe,mnasema huo ndio uislam,sasa ina maana damu ya wa arab ni nzito kuliko ya africans,acheni unafiki,

Kwa hiyo mwarabu akiuwawa kwako ni sawa tu? au sio? na mtu akimtetea mwarabu (alio dhulumiwa) kwako mtu huyo ni mnafiq au sio?
 
israel imetajwa kwenye bible hadi quran...palestina imetajwa sehemu gani?...sasa hao waarabu wametokea wapi? waarabu ndo wamevamia pale kwa hiyo kichapo ni halali yao
Wewe punguani kweli Quran unajua au unaropoka unajua historia ya mashariki ya kati au unaropoka tu kama kasuku.
 
Umesahau mtume wako alivyoua wayahudi zaidi ya 900 kwa siku?
Weka ushahidi siyo porojo za kwenye vijiwe vya gongo, nyie majuzi Arusha mmepigwa mabomu kwenye mkutano wenu wa Chadema mpaka leo mnalalamika lakini vifo vya wengine mnashangilia sijui huo Ukirsto wenu mnafundishwa nini.
 
Ukweli ni kwamba hiyo mistari inachochea uuwaji, lakini mnaogopa kwa sababu kuna polisi. Lakini pia makafir wa magharibi mwenyezi Mungu kawajalia akili, mkienda kuwachokoza tu wanawafyeka na B52
Kufa ni sehemu ya ubinadamu Muislam yoyote wala hana hofu na kifo nyie Wakirsto mnaogopa sana kufa, hata chama chenu cha Chadema mpaka leo wanalia lia na lile bomu la Arusha.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom