A Palestinian boy

A Palestinian boy

Status
Not open for further replies.
Kufa ni sehemu ya ubinadamu Muislam yoyote wala hana hofu na kifo nyie Wakirsto mnaogopa sana kufa, hata chama chenu cha Chadema mpaka leo wanalia lia na lile bomu la Arusha.

Hamuogopi kufa kwa kuwa mmedanganywa kwamba mkifa mmeandaliwa malaya wenye bikra kila mmoja wenu 70,pamoja na mito ya pombe.
 
Hamuogopi kufa kwa kuwa mmedanganywa kwamba mkifa mmeandaliwa malaya wenye bikra kila mmoja wenu 70,pamoja na mito ya pombe.
Nyie si mmedanganywa kuwa hamna dhambi Yesu kaishamaliza kila kitu, kazi mliobakia nayo ni kuwalawiti watoto wadogo kwenye seminari zenu na kufanga ndoa na mbwa pamoja na ndoa za mashoga makanisani.
 
Haya ndio mafundisho halali?

Sura 18:86

Hata alipo fika machwea-jua aliliona linatua katika chemchem yenye matope meusi. Na hapo akawakuta watu. Tukasema: Ewe Dhul-Qarnaini! Ama uwaadhibu au watwae kwa wema.

duh,mambo ya ilmu hayo,hiyo sura inafaa kuigizwa kwenye comedi
 
Nyie si mmedanganywa kuwa hamna dhambi Yesu kaishamaliza kila kitu, kazi mliobakia nayo ni kuwalawiti watoto wadogo kwenye seminari zenu na kufanga ndoa na mbwa pamoja na ndoa za mashoga makanisani.

Kulawiti watoto ni dhambi tu kama ilivyo dhambi zingine, na hao wanaofana hivyo wanasubiri hukum yao. Lakini Hadith ya Mtume inasema ukimlawiti mtoto wa kiume usioe mama yake

Bukhari,Chapter 25:
As for whom(ever) plays with a boy: if he caused him to enter him, then he shall not marry his mother.
 
Nyie si mmedanganywa kuwa hamna dhambi Yesu kaishamaliza kila kitu, kazi mliobakia nayo ni kuwalawiti watoto wadogo kwenye seminari zenu na kufanga ndoa na mbwa pamoja na ndoa za mashoga makanisani.

yule aliyelawiti msikitini huku amemshikisha victim wake quran alikuwa dini gani vile?
 
Ubinadamu hauna itikadi
 

Attachments

  • 1405246628007.jpg
    1405246628007.jpg
    45.7 KB · Views: 40
Kulawiti watoto ni dhambi tu kama ilivyo dhambi zingine, na hao wanaofana hivyo wanasubiri hukum yao. Lakini Hadith ya Mtume inasema ukimlawiti mtoto wa kiume usioe mama yake

Bukhari,Chapter 25:
As for whom(ever) plays with a boy: if he caused him to enter him, then he shall not marry his mother.

duh mbona mambo ya aibu hayo
 
Teeh teeh teeh! duuh..

Wee mbumbumbu umesoma mpaka darasa la ngapi? nadhani hata la saba haujafika, Haahaa.

Nakusoma Mkuu Mahmood!

Yaani hata nami kitambo nalipokua mgeni hunu-JF...basi hawa magalatia walikua wakinipa dhiki mno kujadili nao! Daah! Teeeh! Teeeh! Teeeh!

Lakini siku hizi walaa hawanishughulishi abadan!...hawa wangi wao ni wezi tu wa exams and/or examination results pale mashuleni/skuli au hata kwenye vyuo vya Ilm ya juu!? Daah!...kwahiyo wamesoma ili tu wapate vibarua na maisha ya mijini...maana wangi wao wametoka kwenye families zilochoka mno huko makwao mikoani...na ndo maana corruption ndani ya Taifa letu haitakwisha milele...maana hawa viwete wa Ilm ndo walojazana takriban katika kila nyanja tangia nchi yetu ipate Uhuru na mpaka kesho!? Daah!

Kwa kifupi, hawa viumbe wangi wao ni walemavu wa fikra na wamejawa na Islamophobia ya hali ya juu...yaani mpaka wamepoteza uwezo wa ku-rationalize arguments za aina yoyote ile!? Daah!

Yaani hapa utashinda nao kucha kutwa...lakini nakuhakikishia yakua utachopata toka kwao ni zile empty slogans coupled with shocking fallacies...na pia matusi amma kashfa, tu!? Daah!

Hawa jamaa wangi wao ni mbumbumbu tu...kwa hiyo walaa usistaajabu mno!...lakini wenyewe ati wanapenda kujiita ndo "wasomi"!? Duuh!h! Teeeh! Teeeh! Teeeh!...yawezekana kweli labda wamekwenda huko maskuli...lakini nina hakika yakua wangi wao hawajailimika/uneducated!?...yaani hawa takriban woote ni janga tu kwa hilo Taifa! Daah!

NO situation is permanent!...Viva Filistine!

Tuko pamoja Kaka!

Ahsanta sana.
 
Nyie si mmedanganywa kuwa hamna dhambi Yesu kaishamaliza kila kitu, kazi mliobakia nayo ni kuwalawiti watoto wadogo kwenye seminari zenu na kufanga ndoa na mbwa pamoja na ndoa za mashoga makanisani.

Jidanganyeji kuwa Mbinguni kuna danguro kama mudy alivyowadanganya
 
We ka
​
firi MBONA umefuta UCHAFU WA AGANO JIPYA?

Nakuwekea tena hapa

Titus 2:9-10

Exhort servants to be obedient unto their own masters, and to please them well in all things; not answering again; Not purloining, but shewing all good fidelity; that they may adorn the doctrine of God our Saviour in all things.


1 Peter 2:18

Servants, be subject to your masters with all fear; not only to the good and gentle, but also to the froward.

Colossians 3:22
Servants, obey in all things your masters according to the flesh; not with eyeservice, as menpleasers; but in singleness.

Haya SASA jitie kichaa tena na kusema yule kafiri wa msalabani kaja KUSAWAZISHA!
Alichosawazisha ni nini? Zaidi ya waliberali KUONGEZEKA.

Teh teh teh

Sheikh kahtaan.

Unawaumiza sana na hayo maandiko yao.

Wape andikooo.

Teh teh teh.
 
Wewe punguani kweli Quran unajua au unaropoka unajua historia ya mashariki ya kati au unaropoka tu kama kasuku.

Ndugu Ritz tatizo kubwa lililoko hapa, watu wengi wanashabikia zaidi na hawana hata uelewa wa kinachoendelea. Hawajui watoto wa palestine wanauwawa wengine ni wakristo, hawajui kwamba kuna wapalestine wakristo wanapigania nchi yao.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Kulawiti watoto ni dhambi tu kama ilivyo dhambi zingine, na hao wanaofana hivyo wanasubiri hukum yao. Lakini Hadith ya Mtume inasema ukimlawiti mtoto wa kiume usioe mama yake

Bukhari,Chapter 25:
As for whom(ever) plays with a boy: if he caused him to enter him, then he shall not marry his mother.

Wee Kakende,

Kwenye hii thread naona ulianza vizuri kwa kujaribu kuonyesha sympathy kwa Wana-Adam wanzio wa Palestine,sio!?

Sasa mbona unarejea kule kule kwenye zile chuki zako dhidi ya Waislam/Uislam!? Daah!...kwanini hutaki kubadilika!? Daah!

Mbona akili zako zinakua kama huyo shogako, kenge mweusi aka Maxushimba!? Daah!

Hizo khabari za kulawiti...sasa unajua hata YESU mwenyewe alipokua akimaliza kulewa divai...shamrani/handasi zilikua zikimpanda mno...na alikua akilazimisha wanafunzi wake, yaani wanaume wanzie wamparamie! Daah!

Ndo maana hakuoa na alikua hapendi mahusiano na wanawake...yaani alikua yeye hobby yake ni "kupara miwa" tu na wale wanafunzi wake wa kiume, akishalewa!? Duuh!...khalaf nyie mnamwita ati ndo mungu!?...yaani mungu gani anakua "bwabwajiko"!? Daah! Teeeh! Teeeh! Teeeh!

Unakumbuka siku ile pale kisimani Mary Magdalena...alipomkuta mungu YESU ameshikishwa ukuta na mtoto mduchu mno!? Duuh! Hii story ipo kwenye agano la kale...japo mungu Paulo alijitahidi mno isiwekwe kwenye ie bible yake alotunga!? Daah!

Ukitaka nikuletee andiko au niweke na picha...tafadhali nijuza,au!?

Ahsanta sana!
 
Wee Kakende,

Kwenye hii thread naona ulianza vizuri kwa kujaribu kuonyesha sympathy kwa Wana-Adam wanzio wa Palestine,sio!?

Sasa mbona unarejea kule kule kwenye zile chuki zako dhidi ya Waislam/Uislam!? Daah!...kwanini hutaki kubadilika!? Daah!

Mbona akili zako zinakua kama huyo shogako, kenge mweusi aka Maxushimba!? Daah!

Hizo khabari za kulawiti...sasa unajua hata YESU mwenyewe alipokua akimaliza kulewa divai...shamrani/handasi zilikua zikimpanda mno...na alikua akilazimisha wanafunzi wake, yaani wanaume wanzie wamparamie! Daah!

Ndo maana hakuoa na alikua hapendi mahusiano na wanawake...yaani alikua yeye hobby yake ni "kupara miwa" tu na wale wanafunzi wake wa kiume, akishalewa!? Duuh!...khalaf nyie mnamwita ati ndo mungu!?...yaani mungu gani anakua "bwabwajiko"!? Daah! Teeeh! Teeeh! Teeeh!

Unakumbuka siku ile pale kisimani Mary Magdalena...alipomkuta mungu YESU ameshikishwa ukuta na mtoto mduchu mno!? Duuh! Hii story ipo kwenye agano la kale...japo mungu Paulo alijitahidi mno isiwekwe kwenye ie bible yake alotunga!? Daah!

Ukitaka nikuletee andiko au niweke na picha...tafadhali nijuza,au!?

Ahsanta sana!

Maswala ya kuoa hayakuwa mpango wa Yesu, na wala hakuwa mwanadamu wa kawaida, alitumwa kuja kuhubiri habari njema na sio kufanya umalaya kama.... Najua kumtukana Yesu ndio lilikuwa lengo kubwa la Mohammed na ndugu zake majini, sasa wewe ni product ya Mohamed na majini
 
Mnachosahau ni kwamba israel ni ya wayahudi na sio wakristo. Na palentine ni ya waarabu ambao asilimia kubwa ni waislam na asilimia ndogo ni wakristo. Tukiweka udini pembeni mjadala utaenda vizur tukijadili kibinadamu.

Mkuu thinka...umesomeka Mkuu!

Ahsanta sana.
 
Wee Kakende,

Kwenye hii thread naona ulianza vizuri kwa kujaribu kuonyesha sympathy kwa Wana-Adam wanzio wa Palestine,sio!?

Sasa mbona unarejea kule kule kwenye zile chuki zako dhidi ya Waislam/Uislam!? Daah!...kwanini hutaki kubadilika!? Daah!

Mbona akili zako zinakua kama huyo shogako, kenge mweusi aka Maxushimba!? Daah!

Hizo khabari za kulawiti...sasa unajua hata YESU mwenyewe alipokua akimaliza kulewa divai...shamrani/handasi zilikua zikimpanda mno...na alikua akilazimisha wanafunzi wake, yaani wanaume wanzie wamparamie! Daah!

Ndo maana hakuoa na alikua hapendi mahusiano na wanawake...yaani alikua yeye hobby yake ni "kupara miwa" tu na wale wanafunzi wake wa kiume, akishalewa!? Duuh!...khalaf nyie mnamwita ati ndo mungu!?...yaani mungu gani anakua "bwabwajiko"!? Daah! Teeeh! Teeeh! Teeeh!

Unakumbuka siku ile pale kisimani Mary Magdalena...alipomkuta mungu YESU ameshikishwa ukuta na mtoto mduchu mno!? Duuh! Hii story ipo kwenye agano la kale...japo mungu Paulo alijitahidi mno isiwekwe kwenye ie bible yake alotunga!? Daah!

Ukitaka nikuletee andiko au niweke na picha...tafadhali nijuza,au!?

Ahsanta sana!

Hahaha, unapomsema Yesu maneno machafu kama haya hata Shetani anakushangaa, maana Quran inasema Yesu yuko hai mpaka sasa, pia anaongea na Mungu direct. Pole sana, tayari umekwisha hukumiwa
 
Hawa makafiri wanaoa mpaka SHANGAZI ZAO.

Kutoka 6:20
20-Huyo Amramu akamwoa Yokebedi ndugu ya baba yake.

Halafu tazama yule MALUUNI Paulo anavyokashifu NYWELE NDEFU ZA YESU.

I wakorintho 11:14

Je! Hayo maumbile yenyewe hayawafundishi ya kwamba mwanamume akiwa na nywele ndefu ni aibu kwake?

Mkuu Gs-300 nasoma bayana zako kwa utulivu kabisa.

Wajua huyo maluuni hapo juu nimeogopa hata kutaja jina lake manake nakhofia kuharibu swaumu.

Hawa ma iblis majina yao pia huchagua yale machafu tu!

Hebu fikiri huyu maluuni akitaka kuitwa na mzazi wake sijui amuite vipi! Manake majirani pia wanaweza kudhani huyo mama kapata wendawazimu.


Pamoja sana kaka!

Wakati huo torati ya Musa haijashuka, kuoa ndugu kuliwahi tokea, wewe unadhani watoto wa adam na hawa hawakuoana?, lakini baadae ilikatazwa.

Pia naona kahtaan umehamua kumkashifu Mohamed, na sheria inataka uuawe kwa kosa hilo. Ona hapa ulivyomkashifu

Sura 33:50

Ewe Nabii! Tumekuhalalishia wake zako ulio wapa mahari yao, na ulio wamiliki kwa mkono wako wa kulia[mateka] katika alio kupa Mwenyezi Mungu, na mabinti ami zako, na mabinti wa shangazi zako, na mabinti wa wajomba zako, na mabinti wa dada za mama yako walio hama pamoja nawe; na mwanamke Muumini akijitoa mwenyewe kwa Nabii, kama mwenyewe Nabii akitaka kumwoa. Ni halali kwako wewe tu, si kwa Waumini wengine. Sisi tunajua tuliyo wafaridhia wao katika wake zao na wanawake ilio wamiliki mikono yao ya kulia. Ili isiwe dhiki kwao. Na Mwenyezi Mungu ni Mwenye kusamehe, Mwenye kurehemu.
 
Hawa makafiri wanaoa mpaka SHANGAZI ZAO.

Kutoka 6:20
20-Huyo Amramu akamwoa Yokebedi ndugu ya baba yake.

Halafu tazama yule MALUUNI Paulo anavyokashifu NYWELE NDEFU ZA YESU.

I wakorintho 11:14

Je! Hayo maumbile yenyewe hayawafundishi ya kwamba mwanamume akiwa na nywele ndefu ni aibu kwake?

Mkuu Gs-300 nasoma bayana zako kwa utulivu kabisa.

Wajua huyo maluuni hapo juu nimeogopa hata kutaja jina lake manake nakhofia kuharibu swaumu.

Hawa ma iblis majina yao pia huchagua yale machafu tu!

Hebu fikiri huyu maluuni akitaka kuitwa na mzazi wake sijui amuite vipi! Manake majirani pia wanaweza kudhani huyo mama kapata wendawazimu.


Pamoja sana kaka!

Uwiiiiiiiiiiiiiihhh, kahtaan Kamwita Mohammad Kafir. I can't believe this


Sura 33:50

Ewe Nabii! Tumekuhalalishia wake zako ulio wapa mahari yao, na ulio wamiliki kwa mkono wako wa kulia[mateka] katika alio kupa Mwenyezi Mungu, na mabinti ami zako, na mabinti wa shangazi zako, na mabinti wa wajomba zako, na mabinti wa dada za mama yako walio hama pamoja nawe; na mwanamke Muumini akijitoa mwenyewe kwa Nabii, kama mwenyewe Nabii akitaka kumwoa. Ni halali kwako wewe tu, si kwa Waumini wengine. Sisi tunajua tuliyo wafaridhia wao katika wake zao na wanawake ilio wamiliki mikono yao ya kulia. Ili isiwe dhiki kwao. Na Mwenyezi Mungu ni Mwenye kusamehe, Mwenye kurehemu.
 
kahtaan ukijibu swali hili kuanzia leo naslim

1.Allah amekataza kuoa zaidi ya wake 4, Mohammed alioa wangapi?
2.Allah amezuia kuona watoto wa shangazi, Je Muhammed ametekeleza?
3.Allah amezuia Kuoa mke wa adopted son, je Mohammad alitekeleza?
 
Maswala ya kuoa hayakuwa mpango wa Yesu, na wala hakuwa mwanadamu wa kawaida, alitumwa kuja kuhubiri habari njema na sio kufanya umalaya kama.... Najua kumtukana Yesu ndio lilikuwa lengo kubwa la Mohammed na ndugu zake majini, sasa wewe ni product ya Mohamed na majini

Hayo majambo ya majini na mapepo...hizo ni specialization za mungu Kakobe,mungu Gwajima na mwanziwao nabii wa upako...na hata nabii maxi ushimba wa JF na nabii Eiyer wa Mwanza, au!? Daah! Teeeh! Teeeh! Teeeh!

Khatwari saana!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom