A Palestinian boy

A Palestinian boy

Status
Not open for further replies.
Hahaha, unapomsema Yesu maneno machafu kama haya hata Shetani anakushangaa, maana Quran inasema Yesu yuko hai mpaka sasa, pia anaongea na Mungu direct. Pole sana, tayari umekwisha hukumiwa

Weye unamzungumzia yule mungu yesu wa pale msalabani, sio!? Daah!

Yule alikua ni mrongo tu!...na dunia nzima inafahamu hilo...ndo maana alipolewa chakari ile divai...akatoa ahadi za kilevi yakua ati "nitarudi"!? Looh!

Si unaona yakua mpaka leo myaka zaidi ya alfu mbili na ushee...bado ameshindwa kutimiza ile ahadi yake ya kilevi!?...na mpaka leo ninyi bado mnamsubiria, sio!?

Ninakuhakikishia yakua yule mungu yesu wa pale msalabani...hatorejea/hatorudi...maana hana asilan uwezo huo na walaa hana huwezo wa kunihukumu mimi....yule sio mungu na walaa hajapata kusema yakua yeye ni mungu...na walaa hajawahi ku-claim kuwa ana uwezo wa Mwenyezi MUNGU Mtukufu!? Kwi! Kwi! Kwi!

Salaam zao!
 
Wewe lofa, nani amekwambia kwamba Quran inazuia kuoa watoto wa shangazi na mjomba?

Leta aya hiyo inayozia kuoa mtoto wa mjomba na shangazi... tuisome.

Pia leta ushahidi wako kwamba Mtume SAW Alio ndugu yake.. acha kulopokwa kama mwehu.

Pia leta aya inayozuia kuoa mke (alioachika) wa adopted son.
Soma pekundu hapo uone zuio
Sura 33:50
Ewe Nabii! Tumekuhalalishia wake zako ulio wapa mahari yao, na ulio wamiliki kwa mkono wako wa kulia katika alio kupa Mwenyezi Mungu, na mabinti ami zako, na mabinti wa shangazi zako, na mabinti wa wajomba zako, na mabinti wa dada za mama yako walio hama pamoja nawe; na mwanamke Muumini akijitoa mwenyewe kwa Nabii, kama mwenyewe Nabii akitaka kumwoa. Ni halali kwako wewe tu, si kwa Waumini wengine. Sisi tunajua tuliyo wafaridhia wao katika wake zao na wanawake ilio wamiliki mikono yao ya kulia. Ili isiwe dhiki kwao. Na Mwenyezi Mungu ni Mwenye kusamehe, Mwenye kurehemu.

Sura:33:37
Na ulipo mwambia yule Mwenyezi Mungu aliye mneemesha, nawe ukamneemesha: Shikamana na mkeo, na mche Mwenyezi Mungu. Na ukaficha nafsini mwako aliyo taka Mwenyezi Mungu kuyafichua, nawe ukawachelea watu, hali Mwenyezi Mungu ndiye mwenye haki zaidi kumchelea. Basi Zaid alipo kwisha haja naye tulikuoza wewe, ili isiwe taabu kwa Waumini kuwaoa wake wa watoto wao wa kupanga watapo kuwa wamekwisha timiza nao shuruti za t'alaka. Na amri ya Mwenyezi Mungu ni yenye kutekelezwa.
 
Uwiiiiiiiiiiiiiihhh, kahtaan Kamwita Mohammad Kafir. I can't believe this


Sura 33:50

Ewe Nabii! Tumekuhalalishia wake zako ulio wapa mahari yao, na ulio wamiliki kwa mkono wako wa kulia[mateka] katika alio kupa Mwenyezi Mungu, na mabinti ami zako, na mabinti wa shangazi zako, na mabinti wa wajomba zako, na mabinti wa dada za mama yako walio hama pamoja nawe; na mwanamke Muumini akijitoa mwenyewe kwa Nabii, kama mwenyewe Nabii akitaka kumwoa. Ni halali kwako wewe tu, si kwa Waumini wengine. Sisi tunajua tuliyo wafaridhia wao katika wake zao na wanawake ilio wamiliki mikono yao ya kulia. Ili isiwe dhiki kwao. Na Mwenyezi Mungu ni Mwenye kusamehe, Mwenye kurehemu.

hahahahahaha jamaa hajielewi
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom