A Palestinian boy

A Palestinian boy

Status
Not open for further replies.
A Palestinian child is crying to his died father killed by Israeli soldiers 

Wakati mwingine pia utuwekee picha za mayatima waliopatikana baada ya baba zao kuuawa kwa jina la ALLAH huko Kenya, Nigeria, Zanzibar, Arusha nk. Au wakiuawa kwa jina la ALLAH hakuna shida?, mijitu kila kukicha inajitoa Muhanga, inavamia makanisa na kuua watu, lakini hamsemi
 
Huwezi amini ile janja ya kuteka waisraeli nakuua hao watoto ilikua ni njama ya israel ili wapate sababu ya kuipiga gaza maana wamekaaa muda mrefu na walikua wabataka kujua ni silaaa gAni walizo nazo hamas maana hanas walikana kuhisika na utekaji ule

Tumewsazoea sasa, wakati mnaua mnasema ALLAH AKBAR, lakini baadae mnasema hao ni CIA, hizo propaganda mnafundishwa na majini?
 
Tumewsazoea sasa, wakati mnaua mnasema ALLAH AKBAR, lakini baadae mnasema hao ni CIA, hizo propaganda mnafundishwa na majini?

Naona umefurahi rafiki zako kuuwa watoto wachanga! kumbe hivi ndivyo imani yako inavyo kufundisha!! teeh, teeh! Duuh! iko kazi....
 
Naona umefurahi rafiki zako kuuwa watoto wachanga! kumbe hivi ndivyo imani yako inavyo kufundisha!! teeh, teeh! Duuh! iko kazi....

Hapo kauawa mtoto mchanga au baba wa mtoto?
Mara nyingi yanatokea mashambulio ya ALLAH lakini hamtoki mkakemea. Westgate watu wameuawa lakini mkafurahi, lakini darubini yako leo imeona Israel kirahisi kuliko Kenya
 
Sawa nakwenda kukojoa, lakini niambie ISIL huko Iraq wanaua watu na kuongeza mayatima, na baada ya hapo wanagawa QURAN mtaani, mbona hao uwaoni?

Hebu niambie ukweli, Hitler aliongeza idadi ya mayatima au hakuongeza? Nani aliongeza mayatima wengi hao ISIL au Hitler? sema kweli.
 
Hebu niambie ukweli, Hitler aliongeza idadi ya mayatima duniani au hakuongeza?

Aliongeza, na ndio maana mpaka leo ukionesha ishara ya Hitler kwa baadhi ya nchi unachukuliwa hatua. Pia mauaji ya Hitler ilikuwa ni siasa na siyo kwa Jina la ALLAH kama mnavyofanya nyie
 
Hapo kauawa mtoto mchanga au baba wa mtoto?
Mara nyingi yanatokea mashambulio ya ALLAH lakini hamtoki mkakemea. Westgate watu wameuawa lakini mkafurahi, lakini darubini yako leo imeona Israel kirahisi kuliko Kenya

Wee criminal endelea tu kuwashangilia ma criminals wenzako. Usisahau kwamba Mungu yupo na anasikia na anaona.
 
Nani amekwambia kwamba mgogoro huu ni complicated? sio complicated wala nini, hao ni wazungu kutoka Europe wameitawala Palestine kwa mabavu kwa msaada wa USA na Europe.

Sio kweli. Hao ndio wavamizi. The land is the land of Israel. The promise land.


The king.
 
Wee criminal endelea kuwashangilia ma criminals wenzako. Usisahau kwamba Mungu yupo na anasikia na anaona.

Mimi siungi mkono wapelestina wasio na hatia kuuawa. Tatizo langu ni jinsi mnavyokuwa na kielehele pale wanapouawa wapalestina lakini al shaabab na boko haram wakiuwa kwa jina la ALLAH mnashangilia
 
Sio kweli. Hao ndio wavamizi. The land is the land of Israel. The promise land.


The king.

Haha,

Israel was created in 1948, before that there was no a country called Israel in the world map. Acha ujinga nenda kasome history na Geography.
 
Acha uongo bro, pia usisahau kwamba Palestine imetawaliwa na wakoloni.

Wapo katika vita vya kupigania uhuru wa inchi yao.

tumia busara japo kidogo. Israel wanapiga sehemu ambazo makombora yanarushwa kwao. kwa nini Hamas warushe makombora tokea sehemu za makazi ya raia ?
 
Mimi siungi mkono wapelestina wasio na hatia kuuawa. Tatizo langu ni jinsi mnavyokuwa na kielehele pale wanapouawa wapalestina lakini al shaabab na boko haram wakiuwa kwa jina la ALLAH mnashangilia

Kwanza umetoka nje ya mada.
Pili unadanganya.
 
Hawa wanamgambo wa kiisilamu wanaoshambulia kwa kuvizia hawana akili
jitu linashambulia kiuwoga,linakimbilia chumbani,et linajisifu
 
Hebu niambie ukweli, Hitler aliongeza idadi ya mayatima au hakuongeza? Nani aliongeza mayatima wengi hao ISIL au Hitler? sema kweli.

Pia na wewe niambie ukweli, Mohammed aliongeza mayatima au hakuongeza?
 
Aliongeza, na ndio maana mpaka leo ukionesha ishara ya Hitler kwa baadhi ya nchi unachukuliwa hatua. Pia mauaji ya Hitler ilikuwa ni siasa na siyo kwa Jina la ALLAH kama mnavyofanya nyie

Acha ubaguzi na uongo wee, akiua mkristo unaita kauwa kwa ajili ya siasa lakini akiua Muislamu sio kwa ajili siasa!!!! Teeh! Teeh! Duuh! Usisahau kwamba Mungu yupo (na haki ya mtu haipotei).

Kuua ni kuua tu.
 
A Palestinian child is crying to his died father killed by Israeli soldiers 

Stupid kabisa, kwani yule ustaadhi alierusha bomu Olasit kanisani mbona aliua mtoto wa miaka kumi?, halafu leo unatuletea habari za watu walio thousand miles
 
Wewe ni mkristo unaefurahia MAUWAJI YA WATOTO WACHANGA!
Ndivyo imani yako inavyokufundisha! Kufurahia mauwaji ya watoto wadogo!

Umeshahau kuwa ni hao hao waliomsulubu mungu wako!

Ama kweli kondoo ni kondoo tu!

Washaurini MISUKULE wenzenu wa Kipalestina wasirushe makombora tokea maeneo ambayo kuna watoto wachanga,la sivyo kizazi chote cha magaidi wa kipalestina kitakwisha...
 
tumia busara japo kidogo. Israel wanapiga sehemu ambazo makombora yanarushwa kwao. kwa nini Hamas warushe makombora tokea sehemu za makazi ya raia ?

Wewe unadanganywa na media za ma criminals na unakubali kudanganyika kirahisi kabisa, pole sana bro.
 
Acha ubaguzi na uongo wee, akiua mkristo siasa lakini akiua Muislamu sio siasa, Teeh! Teeh! Duuh! Usisahau kwamba Mungu yupo (na haki ya mtu haipotei).

Yesu anasema ya Mungu mpe Mungu na ya Kaizal mpe Kaizal. Mtu anaweza kuwa mwanasiasa lakini akawa na jina la kikristu, mtu huyo akiuwa kwa siasa zake, hatusemi kuwa kauwa kiimani. Lakini nyinyi wenzetu mnamuhusisha Allah kwenye umwagaji damu. Ndio maana pale westgate wauwaji ilipofika muda wa swala za jioni wakaanza kuswali kama kawaida ikionesha kuwa kuua katika uislam ni ruksa
 
Haya ndio matatizo ya makafiri!

Hapa kila kitu kinakwenda kwa USHAHIDI tena UMEWEKEWA NA PCHA!

Hebu na wewe tupe ushahidi wa Hao Waislamu kuuwa WATOTO WA KIYAHUDI 900!

Basi nyie kuropoka pia mmegeuza ibada?

Duhh!

Msukule unataka uwekewe picha mtume wako alivyokuwa anafanya vitendo vya mungu wake sheytwani. zama zile hakukuwa na technologia ya kuweka kumbukumbu za picha kihivyo,na hata ingekuwepo Misukule mmekatazwa kuangalia uovu wa mtume wenu katika umbo lolote,ndiyo maana hata katuni zilisababisha maafa kwa wasiohusika nazo.
God bless Israel...
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom