A Palestinian boy

A Palestinian boy

Status
Not open for further replies.
Gambamala aya zingekuwa zinatafsiriwa kwa akili ya kijahili kama yako hata hapa Tanzania usingebaki hata wewe.

Hata DAUDI alimuua Goliati na Wagalatia wote wanalitambua hili acheni ushabiki wa kutafsiri vitu msivyovijua.

Kuhusi Daudi na Goliati sawa, sisi tunafuata hitimisho iliyofanywa na Yesu basi

Wewe hii unaitafsiri vipi?

Sura 9:123
Enyi mlio amini! Piganeni na wale makafiri walio karibu yenu, na wakute ugumu kwenu. Na jueni ya kwamba Mwenyezi Mungu yu pamoja na wacha- Mngu.

Surah 9:73
Ewe Nabii! Pambana na makafiri na wanaafiki, na wakazanie. Na makaazi yao ni Jahannamu, na huo ndio mwisho mbaya.
 
Kumbe mijinga sio miafrika tu na miarabu na yenyewe mijinga sana!! Sasa nchi zenye utajiri wa kupindukia kama saudia, qatar e.t.c. na mihela yoooote wanashindwa kuweka shinikizo na kusaidia waarabu wenzao wanvyouliwa kama inzi! Kweli Israel taifa teule hehehe.
Kuna kipindi nilikua naumia sana na mauaji ya wapalestina lakini imefika kipindi nikajiuliza hivi mimi ngozi nyeusi nahangaikia nini wakati ndugu zao wenyewe wanakula bata!!

Na waendelee tu, design wana Miungu tofauti!

Acha ubaguzi wa rangi wee.
 
Gambamala aya zingekuwa zinatafsiriwa kwa akili ya kijahili kama yako hata hapa Tanzania usingebaki hata wewe.

Hata DAUDI alimuua Goliati na Wagalatia wote wanalitambua hili acheni ushabiki wa kutafsiri vitu msivyovijua.

Yeye anadhani kwa kuweka aya hizo basi atafanikiwa kuuchafua uislamu teh teh teh.

Sisi tunamuambia kwamba hizo aya na mafundisho ni halali kabisa na zimeshuka mahususi kwetu kuamrishwa hivyo pale tunapokuwa victimized bila sababu yoyote ya msingi kwa kuamini kwetu kwa mungu mmoja.

Tunaambiwa kufanya hivyo inself defence tena kwenye hali ya mifarakano pale makafiri wanapovuattack sisi.

Na hatujaambiwa sisi tuwe ni waanzilishaji wa hivyo tumeambiwa tufanye inself defence.

Hakuna kufanya kama wao eti ugeuze shavu la kulia huku unapigwa na kuuwawa Nooo...

This is our best religion of islam.
 
Last edited by a moderator:
Wee Gambamala mbona unatafsiri Quran utakavyo?

Hapa nahitaji kusoma madrasa nielewe?

Sura 5:51

Enyi mlio amini! Msiwafanye Mayahudi na Wakristo kuwa ni marafiki. Wao ni marafiki wao kwa wao. Na miongoni mwenu mwenye kufanya urafiki nao, basi huyo ni katika wao. Hakika Mwenyezi Mungu hawaongoi watu wenye kudhulumu.
 
Hapa nahitaji kusoma madrasa nielewe?

Sura 5:51

Enyi mlio amini! Msiwafanye Mayahudi na Wakristo kuwa ni marafiki. Wao ni marafiki wao kwa wao. Na miongoni mwenu mwenye kufanya urafiki nao, basi huyo ni katika wao. Hakika Mwenyezi Mungu hawaongoi watu wenye kudhulumu.

Maana ya neno Auliya sio marafiki, acha kutafsiri elm na lugha usioijua.
 
Wewe unadanganywa na media za ma criminals na unakubali kudanganyika kirahisi kabisa, pole sana bro.

Sina shaka na hoja zenu Misukule ninyi,kwa kuwa media zinazolipoti kurushwa kwa makombora toka maeneo ya gaza kwenda kusini mwa Israel zinadanganya, bali zile zinazoonyesha madhara na vifo vinavyotokana na mashambulizi ya ndege za kivita za Israel ndizo zinatoa taarifa ya kweli.
Hakuna kipya katika hoja zenu kwa kuwa kudanganya ili kufikia malengo yenu kueneza deen ya Allah ni halali.
 
Yeye anadhani kwa kuweka aya hizo basi atafanikiwa kuuchafua uislamu teh teh teh.

Sisi tunamuambia kwamba hizo aya na mafundisho ni halali kabisa na zimeshuka mahususi kwetu kuamrishwa hivyo pale tunapokuwa victimized bila sababu yoyote ya msingi kwa kuamini kwetu kwa mungu mmoja.

Tunaambiwa kufanya hivyo inself defence tena kwenye hali ya mifarakano pale makafiri wanapovuattack sisi.

Na hatujaambiwa sisi tuwe ni waanzilishaji wa hivyo tumeambiwa tufanye inself defence.

Hakuna kufanya kama wao eti ugeuze shavu la kulia huku unapigwa na kuuwawa Nooo...

This is oyr best religion of islam.

Haya ndio mafundisho halali?

Sura 18:86

Hata alipo fika machwea-jua aliliona linatua katika chemchem yenye matope meusi. Na hapo akawakuta watu. Tukasema: Ewe Dhul-Qarnaini! Ama uwaadhibu au watwae kwa wema.
 
Kuhusi Daudi na Goliati sawa, sisi tunafuata hitimisho iliyofanywa na Yesu basi

Wewe hii unaitafsiri vipi?

Sura 9:123
Enyi mlio amini! Piganeni na wale makafiri walio karibu yenu, na wakute ugumu kwenu. Na jueni ya kwamba Mwenyezi Mungu yu pamoja na wacha- Mngu.

Surah 9:73
Ewe Nabii! Pambana na makafiri na wanaafiki, na wakazanie. Na makaazi yao ni Jahannamu, na huo ndio mwisho mbaya.

Hii mtume wetu anaambiwa apigane na makafiri kipindi kile na hizo aya zita apply kwetu endapo mtatuzuia kufanya ibada zetu lakini mkiwa na adabu wala hutaona hayo yakitokea.

Sisi hatupelekwi kibubusa tunataka hoja zenye mashiko.
 
Maana ya neno Auliya sio marafiki, acha kutafsiri elm na lugha usioijua.

Hiyo ni nukuu ya Quran kakuwekea wala hajaandika yeye, Msukule mwenzio aliyetafsiri Quran katafsiri kama ''Marafiki'' Lakini Msukule mwanazuoni wewe, unakanusha tafsiri pasipo kuweka tafasiri kwa mtazamo wako. Too pathetic ''Muslims''
 
Kuhusi Daudi na Goliati sawa, sisi tunafuata hitimisho iliyofanywa na Yesu basi

Wewe hii unaitafsiri vipi?

Sura 9:123
Enyi mlio amini! Piganeni na wale makafiri walio karibu yenu, na wakute ugumu kwenu. Na jueni ya kwamba Mwenyezi Mungu yu pamoja na wacha- Mngu.

Surah 9:73
Ewe Nabii! Pambana na makafiri na wanaafiki, na wakazanie. Na makaazi yao ni Jahannamu, na huo ndio mwisho mbaya.
Ni kweli hizo aya zipo na hujakosea hata kidogo.

Mantiq yake ni kwamba sio watu waanze kuwafuata wasiomuamin mungu mmoja na mtume wake kisha waanze kuwaua au kuwalazimisha waamin iman yao la hasha.

Ingekuwa hivyo nani angesalia dunian hapa??

Mantiq ya hizo aya zimekuja kipindi ambacho kipenz chetu mtume wetu rehma na aman ziwe juu yake pamoja na masahaba zake walipokawa wanapigwa vita na kuuwawa kisa tu wao wameamua kuuufuata uislam.

Ndipo wakaambiwa msikubali kuuwawa na kupoteza uhaini wenu Nooo....

Preserve your life...

Thats the only thing you have.

Pigana nao hao makafiri.

Linda uhai wako na linda iman yako hakikisha hao makafiri waliomkufuru mungu mmoja kwa kusema amezaa na ana mtoto hawakutoi kwenye njia yako iliyonyooka.

Mtume na masahaba zake hawakuambiwa kwamba mkiona mnauliwa basi geuzeni mashavu yenu ya kushoto abadan asilani.

Waliamrishwa wafanye self defence.

Hata sisi pia.

This islam is our good religion.

Infact this islam is our all time religion....!!!
 
Sina shaka na hoja zenu Misukule ninyi,kwa kuwa media zinazolipoti kurushwa kwa makombora toka maeneo ya gaza kwenda kusini mwa Israel zinadanganya, bali zile zinazoonyesha madhara na vifo vinavyotokana na mashambulizi ya ndege za kivita za Israel ndizo zinatoa taarifa ya kweli.
Hakuna kipya katika hoja zenu kwa kuwa kudanganya ili kufikia malengo yenu kueneza deen ya Allah ni halali.

Madhali utu wako umekosekana itakuwa vigumu kwako kutambua kama upo katika wrong side bro, pole sana.
 
Hiyo ni nukuu ya Quran kakuwekea wala hajaandika yeye, Msukule mwenzio aliyetafsiri Quran katafsiri kama ''Marafiki'' Lakini Msukule mwanazuoni wewe, unakanusha tafsiri pasipo kuweka tafasiri kwa mtazamo wako. Too pathetic ''Muslims''

Pole wee msukule Nkwesa kwa kudanganya watu eti unaijua tafsiri ya Quran (ilioandikwa kwa lugha ya Kiarabu).
 
Hii mtume wetu anaambiwa apigane na makafiri kipindi kile na hizo aya zita apply kwetu endapo mtatuzuia kufanya ibada zetu lakini mkiwa na adabu wala hutaona hayo yakitokea.

Sisi hatupelekwi kibubusa tunataka hoja zenye mashiko.

Be Proud of your Devilsh Religion bro. desperatelly,Allah anamwambia mtume wake ''Muhammad'' apigane na makafir walio karibu yake, wewe ni Mfuasi wa Muhammad,ujumbe huo unakwambia pigana na kafir aliye jirani yako,maana ni maagizo ya Allah, wewe bila hata soni unasherehesha ati kakwambia pigana na anayekuzuilia Ibada,wapi imeandikwa anayekuzuilia ibada katika aya hizo ?
Hupelekwi kibubusa maana hujielewi na huwezi kuhoji msukule wewe, imeandika ''Sura 9:123
Enyi mlio amini! Piganeni na wale makafiri walio karibu yenu, na wakute ugumu kwenu. Na jueni ya kwamba Mwenyezi Mungu yu pamoja na wacha- Mngu'' Maalim anakwambia ''pigana na wale wanaokuzuilieni ibada'' badala ya kuhoji mbona aya haizungumzii waliokuzuieni Ibada ? Kibubusa unaamini kwamba ina maanisha upigane na waliokuzuilia ibada wakati ukweli inakwambia pigana na sisi tunaokana umungu wa Allah wala utume wa yule mfuasi wa Sheytwani,Mwizi,Muuaji,mbakaji na mporaji wa misafara ya wafanya biashara.
 
Ni kweli hizo aya zipo na hujakosea hata kidogo.

Mantiq yake ni kwamba sio watu waanze kuwafuata wasiomuamin mungu mmoja na mtume wake kisha waanze kuwaua au kuwalazimisha waamin iman yao la hasha.

Ingekuwa hivyo nani angesalia dunian hapa??

Mantiq ya hizo aya zimekuja kipindi ambacho kipenz chetu mtume wetu rehma na aman ziwe juu yake pamoja na masahaba zake walipokawa wanapigwa vita na kuuwawa kisa tu wao wameamua kuuufuata uislam.

Ndipo wakaambiwa msikubali kuuwawa na kupoteza uhaini wenu Nooo....

Preserve your life...

Thats the only thing you have.

Pigana nao hao makafiri.

Linda uhai wako na linda iman yako hakikisha hao makafiri waliomkufuru mungu mmoja kwa kusema amezaa na ana mtoto hawakutoi kwenye njia yako iliyonyooka.

Mtume na masahaba zake hawakuambiwa kwamba mkiona mnauliwa basi geuzeni mashavu yenu ya kushoto abadan asilani.

Waliamrishwa wafanye self defence.

Hata sisi pia.

This islam is our good religion.

Infact this islam is our all time religion....!!!

Wewe nadhani unaupinga uislam. Hii aya hapa inasema pale mnapochokozwa au mmeambiwa muwapige?
Sura 9:29
Piganeni na wasio muamini Mwenyezi Mungu wala Siku ya Mwisho, wala hawaharimishi alivyo harimisha Mwenyezi Mungu na Mtume, wala hawashiki Dini ya Haki, miongoni mwa walio pewa Kitabu[wakristu na wayahudi], mpaka watoe kodi kwa khiari yao, hali wamet'ii.

"Fight against such as those to whom the Scriptures were given [Jews and Christians]...until they pay tribute out of hand and are utterly subdued."
 
Pole wee msukule Nkwesa kwa kudanganya watu eti unaijua tafsiri ya Quran (ilioandikwa kwa lugha ya Kiarabu).

Msukule wewe, mimi sijasema naijua tafsiri ya Quran, mimi nasoma Tafsiri zilizofanywa na Misukule wenzio,kama unafikiri wamekosea lete tafsiri zako , tutaziaangalia kwenye kamusi husika kujua nani yuko sahihi au karibu na ukweli kati ya ninyi Misukule wote mliotoa tafsiri.
Kwa kuwa katika dini yenu ni halali kudanganya ili kutimiza malengo ya kidini hakuna cha ajabu,lakini huachwi udanganye kwa kutumia JF.
 
Hahaha, naona unaikana Quran, mimi natoa direct kwenye quran ilivyo

We kweli ni Jahil yaani unajisifu unatoa direct kweli wajinga ndio waliwao.

Ndio maana kule kanisani ukihoji kitu unaambiwa una pepo kwasababu kwenye biblia mmeambiwa "usihojihoji" na wewe ulivyokuwa mgala unaamini teh teh teh kweli waache kina Gwajima wajilie waraha.
 
Last edited by a moderator:
Wewe nadhani unaupinga uislam. Hii aya hapa inasema pale mnapochokozwa au mmeambiwa muwapige?
Sura 9:29
Piganeni na wasio muamini Mwenyezi Mungu wala Siku ya Mwisho, wala hawaharimishi alivyo harimisha Mwenyezi Mungu na Mtume, wala hawashiki Dini ya Haki, miongoni mwa walio pewa Kitabu[wakristu na wayahudi], mpaka watoe kodi kwa khiari yao, hali wamet'ii.

"Fight against such as those to whom the Scriptures were given [Jews and Christians]...until they pay tribute out of hand and are utterly subdued."

Wee mbumbumbu nenda kasome aya zote za sura hiyo ndio utafahamu (wewe unaleta aya nusu nusu, ili ujidanganye mwenyewe au vipi bro, Teeh teeh teeh! Kwi kwi kwi! Duuh! ipo kazi, makafiri bwana lo! makaidi sana.
 
Ni kweli hizo aya zipo na hujakosea hata kidogo.

Mantiq yake ni kwamba sio watu waanze kuwafuata wasiomuamin mungu mmoja na mtume wake kisha waanze kuwaua au kuwalazimisha waamin iman yao la hasha.

Ingekuwa hivyo nani angesalia dunian hapa??

Mantiq ya hizo aya zimekuja kipindi ambacho kipenz chetu mtume wetu rehma na aman ziwe juu yake pamoja na masahaba zake walipokawa wanapigwa vita na kuuwawa kisa tu wao wameamua kuuufuata uislam.

Ndipo wakaambiwa msikubali kuuwawa na kupoteza uhaini wenu Nooo....

Preserve your life...

Thats the only thing you have.

Pigana nao hao makafiri.

Linda uhai wako na linda iman yako hakikisha hao makafiri waliomkufuru mungu mmoja kwa kusema amezaa na ana mtoto hawakutoi kwenye njia yako iliyonyooka.

Mtume na masahaba zake hawakuambiwa kwamba mkiona mnauliwa basi geuzeni mashavu yenu ya kushoto abadan asilani.

Waliamrishwa wafanye self defence.

Hata sisi pia.

This islam is our good religion.

Infact this islam is our all time religion....!!!

Ukweli ni kwamba hiyo mistari inachochea uuwaji, lakini mnaogopa kwa sababu kuna polisi. Lakini pia makafir wa magharibi mwenyezi Mungu kawajalia akili, mkienda kuwachokoza tu wanawafyeka na B52
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom