A day in the Buddhist college


Infopaedia

Infopaedia

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2011
Messages
1,003
Points
2,000
Infopaedia

Infopaedia

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2011
1,003 2,000
Hujachelewa mkuu. Kwenye Buddhism tunaamini kwenye 'causes' na 'conditions'. Ndiyo maana Shakyamuni Buddha akatufundisha kwamba 'Buddhisim is not for everybody'. Hivyo basi you are just on time.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
110,295
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
110,295 2,000
View attachment 276791hii alama ni ya kibuddha ikimaanisha milele kwa maana ya eternity- in the impermanence au impermanence in the eternity lakini Adolf Hitler alikuja kuichakachua na kuiweka hiviView attachment 276793kwahiyo watu huwa wanazichanganya sana na hii ya Hitler ndio ilikuja kuwa maarufu sana
View attachment 276794 hii nayo inatumika sana kuelezea kitovu cha kitu, vitalpoint , heart n soul mbingu na dunia inatumika hasa kwenye yoga tai chi na baadhi ya practice za meditation
CC : Zurri
 
savage94

savage94

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2018
Messages
362
Points
1,000
savage94

savage94

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2018
362 1,000
Tuendelee na simulizi
Chuoni tulikuwa na nyakati za furaha pia
Siku za Jumapili kwakuwa ilikuwa kama visiting day tulipata wageni wengi sana na chakula kilikuwa kizuri
Jumatatu pia kwakuwa ndio siku ya mapunziko
Tukialikwa kwenye matamasha na mashindano ya martial arts
Lakini cha Ajabu kuliko zote ilikuwa tukialikwa kwenye misiba

Huko kulikuwa kuzuri Sana kwakuwa baada ya kumchoma marehemu(cremanation) tuliandaliwa misosi ya maana Sana, Yani tulikuwa hatuoni soo kabisa kuiandaa maiti mwanzo mwisho mpaka kuichoma moto kishapo kwenda Kura as if tuko kwenye Sheree.... Binafsi nilichoma zisizopungua 20. Naomba niseme tu Kwamba sikuwa na hisia zozote juu ya wale marehemu

Chuoni pia tulikuwa na likizo na kipindi cha likizo tulipelekwa sehemu mbalimbali kutembea kama watalii kabisa! Nimetembea nchi na miji mingi sana kwasababu ya hiki chuo

Kuna thread nyingi nimesimulia sana kuhusu wafu mochwari na maiti ni kupitia chuo hiki ndio nilijifunza yote hayo kwa nadharia na kwa vitendo! Mochwari ni sehemu inabeba mambo mengi ya kuogofya mno ya kutisha kushangaza lakini pia sometimes kuchekesha

Kwa mfano siku moja nikiwa session mochwari ililetwa maiti moja ya like ikiwa almost uchi ikikamilika Kila idara sasa wakati inafanyiwa utaratibu wa kuwekwa kwenye barafu ilalazwa pembeni mwa maiti ya kiume nayo ikiwa uchi kabisa.... Aisee hivi mnajua ile maiti ya kiume ilidindisha?
imenibidi nicheke tu
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
110,295
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
110,295 2,000
Hiyo maiti inadindisha wakati haina uhai... How is it possible mkuu??

Huwa napenda sana kufatilia post zako tangu nimejiunga na jf!! Ningependa kujua mengi sana kuhusu hizi natural powers.
Haya mambo yapo sana
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
110,295
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
110,295 2,000
Naamini yapo na huwa nafatilia kwa karbu sana na hata kuperuzi mtandaon lakini mwisho wa siku naona yananichanganya tu... Ila nikipataga muda huwa napenda kusoma hizo makala.
Jikite kwenye kusoma zaidi na kutafakari kwa kina utafunuliwa mengi
 
lun

lun

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2017
Messages
572
Points
1,000
lun

lun

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2017
572 1,000
Hapana ningekuwa upande wa imani yangu ya asili kwakuwa sikuwahi kuiacha
Kama ulikuwa bado hujaacha imani yako ya kikristo je ulivyokuwa kwa tample za kibudha ulikuwa unasali na kumwamini yesu Siku zote? Au ulivua kwa muda wewe ni kushant tu?
 

Forum statistics

Threads 1,294,031
Members 497,789
Posts 31,162,767
Top