A day in the Buddhist college


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
110,295
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
110,295 2,000
Elimu hii adimu huipati darasani una madini afu hatuyatumii jamanii
Kila jambo na wakati wake... Ukifika umefika... Ila kama haujafika jambo haliwezi kuwa... Tuombeane kheri
 
hopejunior

hopejunior

Senior Member
Joined
Aug 22, 2017
Messages
192
Points
225
hopejunior

hopejunior

Senior Member
Joined Aug 22, 2017
192 225
Dah hii topic nliitafta sana, nmesoma yoote,asante Mshana napenda kujfunza mambo mengi yaliyofchwafchwa dah , naomba unitag kweny Uzi wako wa zmebaki story
 
Infopaedia

Infopaedia

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2011
Messages
1,003
Points
2,000
Infopaedia

Infopaedia

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2011
1,003 2,000
Hahahaaa! Those days in black rob kila Jumapili, i miss chanting na kupiga 'linku'. Anyway!, ni kweli, kuna Chinese wamepata eneo maeneo ya Salasala. Wana project kubwa ya kujenga Buddhist temple na chuo cha kufundisha Buddhisim. Ni mchepuo wa 'Mahayana' kama pale Bronkhorstspruit, South Africa. Ila habari njema zaidi ni kwamba wana center yao old Bagamoyo road, karibu na Nyerere house, nxt to Baraka house. Hapo kwenye hiyo center wanatoa huduma mbalimbali na service au ibada za kila Jumapili. Kwa sasa nipo Mbeya, ila nadhani Mkuu Mshana Jr anaweza fika pale Old Bagamoyo Road 'ku-chant' na akaja na habari chanya zaidi.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
110,295
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
110,295 2,000
Hahahaaa! Those days in black rob kila Jumapili, i miss chanting na kupiga 'linku'. Anyway!, ni kweli, kuna Chinese wamepata eneo maeneo ya Salasala. Wana project kubwa ya kujenga Buddhist temple na chuo cha kufundisha Buddhisim. Ni mchepuo wa 'Mahayana' kama pale Bronkhorstspruit, South Africa. Ila habari njema zaidi ni kwamba wana center yao old Bagamoyo road, karibu na Nyerere house, nxt to Baraka house. Hapo kwenye hiyo center wanatoa huduma mbalimbali na service au ibada za kila Jumapili. Kwa sasa nipo Mbeya, ila nadhani Mkuu Mshana Jr anaweza fika pale Old Bagamoyo Road 'ku-chant' na akaja na habari chanya zaidi.
memories die hard... Siku hizi niko Msata kilingeni nimejikita zaidi kwenye ushirikina... Yaani utafiti na kutoa elimu... Ila nipatapo sitaacha kwenda

Jr
 

Forum statistics

Threads 1,294,032
Members 497,789
Posts 31,162,867
Top