A day in the Buddhist college


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
110,295
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
110,295 2,000
Kama ulikuwa bado hujaacha imani yako ya kikristo je ulivyokuwa kwa tample za kibudha ulikuwa unasali na kumwamini yesu Siku zote? Au ulivua kwa muda wewe ni kushant tu?
Chant nilifanya mdomoni rohoni niliimba mapambio na nyimbo za kuabudu... Kama kuna kipindi nilikuwa karibu na Mungu basi kilikuwa kipindi hicho
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
24,658
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
24,658 2,000
Inapendeza sana...

Ila baada ya kujiunga JF ukaanza mambo yako sasa... mpaka jukwaa pendwa upo...
inasikitisha sana...


Cc: mahondaw
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
110,295
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
110,295 2,000
Inapendeza sana...

Ila baada ya kujiunga JF ukaanza mambo yako sasa... mpaka jukwaa pendwa upo...
inasikitisha sana...


Cc: mahondaw
hapana kule nilifukuzwa baada ya kutaka kuleta ulokole na ushauri nasaha

Jr
 
N

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
5,700
Points
2,000
N

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
5,700 2,000
Chant nilifanya mdomoni rohoni niliimba mapambio na nyimbo za kuabudu... Kama kuna kipindi nilikuwa karibu na Mungu basi kilikuwa kipindi hicho
Buddhism siyo dini ni kama njia unayochagua. You can be a christian but still join Buddhism. Wapo watu wengi ambao ni wakristo ila bado wanajoin hii movement. Ila kasoro ni kuwa kwenye buddhism hawaamini kama kuna Mungu na kama kifo ni mwisho wa yote. You have stages to pass through to reach enlightenment. Mdogo wangu Mshana jr. alienda kwenye branch tofauti na ninayoifahamu ila wote wana malengo yale yale. Ila hiyo ya Karate ipo uchina tu na kwa Darai Lama.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
110,295
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
110,295 2,000
Buddhism siyo dini ni kama njia unayochagua. You can be a christian but still join Buddhism. Wapo watu wengi ambao ni wakristo ila bado wanajoin hii movement. Ila kasoro ni kuwa kwenye buddhism hawaamini kama kuna Mungu na kama kifo ni mwisho wa yote. You have stages to pass through to reach enlightenment. Mdogo wangu Mshana jr. alienda kwenye branch tofauti na ninayoifahamu ila wote wana malengo yale yale. Ila hiyo ya Karate ipo uchina tu na kwa Darai Lama.
asante sana dada... Mimi nilikuwa fully devoted monk

Jr
 
Humorous Junior

Humorous Junior

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2018
Messages
834
Points
1,000
Humorous Junior

Humorous Junior

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2018
834 1,000
Ndio maana ratiba ilikuwa ngumu na ya kuchosha mno, kwa jinsi mambo tulivyokuwa hakukuwa na jinsi hata ya kujisikia "hamu"
Na hata ukisingizia ugonjwa au ukiumwa kweli huruhusiwi kulala bwenini unaingia darasani unalala kwenye dawati lako utakachosamehewa ni parade tuuu
Ni kweli jeshi haliokoti kitu.

Jeshini mgonjwa hatakiwi kufanya kazi za hatari,

Yaani hapo ni heeling sasa tu!

Hebu mkuu niambie hiyo parade inakuwaje?
 

Forum statistics

Threads 1,294,031
Members 497,789
Posts 31,162,767
Top