+81 3-6277-7455 Namba gani hii?

yello masai

JF-Expert Member
Jan 8, 2016
2,718
2,000
Wakuu hii namba ilinipigia lakini bahati mbaya katika mazingira nilipokuwa sikuweza kusikilizana nae huyu mtu, nikamwambia apige badae ila hakupiga tena. Binafsi nimejaribu kumpigia imeshindikana.

Je kuna ambaye anaijua hii namba? Labda ulishawahi kupigiwa na namba hii?

+81 3-6277-7455
Iliandika Tokyo wakati inaita.
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,385
2,000
Wakuu hii namba ilinipigia lakini bahati mbaya katika mazingira nilipokuwa sikuweza kusikilizana nae huyu mtu, nikamwambia apige badae ila hakupiga tena. Binafsi nimejaribu kumpigia imeshindikana.

Je kuna ambaye anaijua hii namba? Labda ulishawahi kupigiwa na namba hii?

+81 3-6277-7455
Iliandika Tokyo wakati inaita.

Hii namba ni ya wapi?
 

sergio 5

JF-Expert Member
May 22, 2017
8,703
2,000
Wakuu hii namba ilinipigia lakini bahati mbaya katika mazingira nilipokuwa sikuweza kusikilizana nae huyu mtu, nikamwambia apige badae ila hakupiga tena. Binafsi nimejaribu kumpigia imeshindikana.

Je kuna ambaye anaijua hii namba? Labda ulishawahi kupigiwa na namba hii?

+81 3-6277-7455
Iliandika Tokyo wakati inaita.
DJ khaled uyo
 

luckyline

JF-Expert Member
Aug 29, 2014
11,898
2,000
Ile kazi uloomba nje unaitwa interview mkuu kuwa na subira utapigiwa tena.
 

NAKWEDE

JF-Expert Member
Aug 1, 2007
27,895
2,000
Wameona umahiri wako hapa JF wa kuchat wanapenda ukafanye nao huko kwao nje ya Tanzania na nje ya Africa:rolleyes:
 

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Dec 31, 2011
5,265
2,000
Wakuu hii namba ilinipigia lakini bahati mbaya katika mazingira nilipokuwa sikuweza kusikilizana nae huyu mtu, nikamwambia apige badae ila hakupiga tena. Binafsi nimejaribu kumpigia imeshindikana.

Je kuna ambaye anaijua hii namba? Labda ulishawahi kupigiwa na namba hii?

+81 3-6277-7455
Iliandika Tokyo wakati inaita.
Hiyo ni namba ya Japani na hiyo inayofuata ni eria code CITY ya KUMAMOTO.
title_kumamoto.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom