2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Unapenda sana robbery?

Mtu anaye expose robbery, kwenu mnamuita shujaa au
Hii mechi Refa akisema apige filimbi kila tukio basi tutaangalia mipira ya foul tu.
Kingine nimeona wewe ni mshabiki wa Ma U (Nyumbu) ila ajabu leo hii unazungumzia fair (inafurahisha!!!) unasahau Howard Webb aliwabeba kiasi gani huko nyuma...Au unataka fair sababu Messi anacheza?
 
Hamna mpira hapa kwa mtu kweli anayetaka kutazama mechi nzuri.

Mpaka first half inaisha hakuna cha maana cha kuchambua kuhusu mpira huu ni ushenzi tu unaendelea uwanjani.
 
Back
Top Bottom