Scars
JF-Expert Member
- Apr 8, 2017
- 53,534
- 133,003
Watanzania wote tuna hali ngumu.Mkuu una hali ngumu sana
Usijifiche kwenye matokeo wakati stats za kitaifa zinatu group pamoja.
Watanzania wote tuna hali ngumu.Mkuu una hali ngumu sana
So leo kulikuwa na favor kwa Olise?(Natumia mtizamo wako)Anza kama ulivyoanza na taaluma yako ya urefa.
Hiyo hapo pichani una amua nini?
Na hapo kumbuka kuna favor za Messi na kuna favor za timu.
Faulo 14 hakuna kadi, mwenye faulo 11 ana kadi 5
Kuna vitu hata ukipinga unaweza kujiona mjinga.
HahahaWanaweza kulegezeana
Spain na Argentina wakikutana ni mechi ya kindugu.
Hata humu ndani watashindwa waende na na nani ila kwasababu Dwarf ndio waliyeanza naye tangu 2022 nadhani huyo ndio atakuwa priority.
Ndio ni favor kwani uongo?So leo kuliwa na favor kwa Olise?(Natumia mtizamo wako)
Nimekuuliza Argentina alicheza na Uholanzi 2026,maana picha ya tatu ni beki ya Uholanzi Ake na hapo ilikuwa kwenye boksi la Uholanzi bila shaka, sasa wewe ulitakaje kwenye hiyo picha refa afanyaje.
Nani aende na Messi?Hahaha
Hakuna cha undugu kwenye mchuano...
Mi ni team spain 🇪🇸 💙
Humu team mbape wataenda na messi
Fainal ya Euro 2024 uingereza alikaza Sana dkk za mwishoni akakojolewa kimojaKwa Mpira huu kumbe Ata Uingereza mtashangaa anabeba Hii world cup
So leo FIFA na Infantino walimfevor Olise.Ndio ni favor kwani uongo?
Sehemu ya kadi na kadi haitolewi, tafsiri yake ni nini?
Kwamba sio kadi?
Mimi naweza kusema hivyo na nilisema hata Ronaldo alipopewa MOTM nilipinga.
Wewe huwezi kufanya hivyo kwa Messi kwasababu tayari yule kwako ni Mungu.
🤒Spain 2. -0 france
Sio shida kuwa shabiki wa CR7 cuz ni mchezaji mzuri sana kila mtu Duniani anatambua hilo.Takataka ukoo wako. Nendeni mkaokote makopo mpate chakula,kumchukia Goat CR7 haikupi shibe shostie
Olise amekuwa favoured na refa hilo ni kweli, na pengine ulitegemea kuona mimi nikibisha ili upate cha kusema lakini imekuwa tofauti.So leo FIFA na Infantino walimfevor Olise.
Halafu hujanijibu hili swali,maana picha ya tatu umepost wewe.
"Nimekuuliza Argentina alicheza na Uholanzi 2026,maana picha ya tatu ni beki ya Uholanzi Ake na hapo ilikuwa kwenye boksi la Uholanzi bila shaka, sasa wewe ulitakaje kwenye hiyo picha refa afanyaje."
2022 hiyo moja ya tukio tata sana kwenye mechi kati ya Netherlands na Argentina.So leo kulikuwa na favor kwa Olise?(Natumia mtizamo wako)
Nimekuuliza Argentina alicheza na Uholanzi 2026,maana picha ya tatu ni beki ya Uholanzi Ake na hapo ilikuwa kwenye boksi la Uholanzi bila shaka, sasa wewe ulitakaje kwenye hiyo picha refa afanyaje.
Nikitumia pattern unazo tumia wewe basi hata kwa Olise ni vilevile tu anabebwa na FIFA na Infantino.Olise amekuwa favoured na refa hilo ni kweli, na pengine ulitegemea kuona mimi nikibisha ili upate cha kusema lakini imekuwa tofauti.
FIFA na Infantino ni watu ambao wana ushikaji wa kibiashara hadi kishabiki.
Infantino anaumia Argentina kufungwa, je hili unalijua? (Nataka ujibu hapa)
FIFA tayari wanahusishwa kwenye kashfa ya utakatishaji fedha ambao umefanywa na Claudia Tapia, je unafikiri hii ni bahati mbaya?
Incident ya Olise huwezi kuielezea kwa kuunda pattern hizi ambazo mimi nakuwekea.
Achana nae huyo hajui mpira, anampenda Ronaldo kwa kuwa ni mzuri wa sura 😂😂Sio shida kuwa shabiki wa CR7 cuz ni mchezaji mzuri sana kila mtu Duniani anatambua hilo.
Shida ni wewe pusi mnuko kuja kuandika ujinga hapa na kumdharau Messi na Argentina 🇦🇷.
Onyesha mtiririko wa hizo pattern sio unaongea tu.Nikitumia pattern unazo tumia wewe basi hata kwa Olise ni vilevile tu anabebwa na FIFA na Infantino.
Halafu hii picha nimekuuliza unafanya kama huioni,wakati umeileta wewe.
View attachment 3629432
Nimekuuliza Argentina alicheza na Uholanzi world cup hii ya 2026?,maana picha ya tatu ni beki ya Uholanzi Ake na hapo ilikuwa kwenye boksi la Uholanzi bila shaka, sasa wewe ulitakaje kwenye hiyo picha refa afanyaje.