MgosiMnubi
JF-Expert Member
- Dec 6, 2022
- 1,746
- 3,044
Acha Basi mkuu duuh!Picha ya siku, inaondoa harara, chunusi na muwashoView attachment 3629406
Acha Basi mkuu duuh!Picha ya siku, inaondoa harara, chunusi na muwashoView attachment 3629406
Haiwezekani timu iliyofika fainali kucheza na timu iliyotolewaNa messi😄😄
Kwa hapo walipendelewa? So leo Ufaransa alipendelewa.....
HatoboiWanaweza kulegezeana
Spain na Argentina wakikutana ni mechi ya kindugu.
Hata humu ndani watashindwa waende na na nani ila kwasababu Dwarf ndio waliyeanza naye tangu 2022 nadhani huyo ndio atakuwa priority.
Mkuu una hali ngumu sanaWanaweza kulegezeana
Spain na Argentina wakikutana ni mechi ya kindugu.
Hata humu ndani watashindwa waende na na nani ila kwasababu Dwarf ndio waliyeanza naye tangu 2022 nadhani huyo ndio atakuwa priority.
Hata hivyo kwangu yeyote atakayechukua ni sawa tuUsimalize maneno
Usijali habebi yeye😋England na Argentina zote timu zangu
akibeba Spain ubingwa nitaumia Sana😁
Ushindi ni ushindi haijalishi kupitia nini muhimu uwe halali tu
Anza kama ulivyoanza na taaluma yako ya urefa.Kwa hapo walipendelewa? So leo Ufaransa alipendelewa.....
Hiyo picha ya tatu, ilikuwa mechi na nani?
Kikubwa ataechukua awe Ana stahili!?Hata hivyo kwangu yeyote atakayechukua ni sawa tu
Akifungwa Argentina napika supuHatoboi
Argentina si nacheza kesho na England?Haiwezekani timu iliyofika fainali kucheza na timu iliyotolewa
😃😃😃
Ngoja nione km ataeaweza watt wa elf 2 na 5 wa Spain damu changa
Cherk na olise walewale tu sio wachezaji wa game kubwaKocha wa ufaransa alikariri wachezaji hakusoma aina ya mchezo. Cherki ilibidi aingie mapema sana.