Mwananchi B
JF-Expert Member
- May 23, 2013
- 2,269
- 5,399
Hii Game itakuwa na Goli nyingi.
HATOKILeo naona Argentina inaaga. But ilimradi Ronaldo ashatoka sawa tu
Duh!..Mwamba ana kiburi hataki magoli ya penati
Muda wa nini?Mda bado 😭
Kweli kwa yote yanayoendelea saizi kwenye Afcon umeona mjadala wa kujadili ni mchezaji aliyewahi kutoa kauli hiyo?Ni nani huyo aliyewahi sema hvyo
Watafia apo uwanjani 😀Leo naona Argentina inaaga.
Furahia mapema kabla hujahuzunikaNaogopa hata kufurahia, maana timu za afrika mmmh
Mkuu sisi hao robo fainali...mbuzi mwingine anarudi nyumbaniFuraha ya muda , kushikalia Bomba ni ngumu kwa Egypt ila ngoja tuone
#GoEgypt
Kuchomoa goriMuda wa nini?
Watu wengine hapa walijua nafanya mocking.Ni timu gani inayo kujia kichwani baada ya kuona hii picha
View attachment 3617333
Labda mwaka huu, wameshapigwa goli la mapema na Cameroon mwaka 1990 na limedumu mpaka mwisho.Argentina hawajawahi shindwa come back.
Mungu sio mpare jamani
Kheri goat wote watoke, tubaki na goat chipukizi babe Mbappe 🥰🥰
Mechi bado mno hii. Argentina wanacheza timu nzima, sio Portugal ametoka Nunez timu imepotea kocha sijui yule walimuokota wapi.Leo naona Argentina inaaga. But ilimradi Ronaldo ashatoka sawa tu
Mbona hii kakosa?Messi kufunga kwa free kick ni rahisi zaidi kuliko penalty
Ukosaji wake umeuona?Mbona hii kakosa?