2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

1783319901552.png
 
Anceloti hana mbinu kwa mpira wa sasa amini nakuambia.
Kocha mzuriii zamani ndio lakini kwa sasa hivi hapana huyu afanye kustafu tu.
Ferguson mwenyewe aliusoma mchezo akaona kuilinda heshima ngoja nisepe maana pep alimtetemesha Ile final.
Ile barca inamstaafisha kocha yoyote hatari xavi iniesta villa balaaaa
 
Mechi ya kisasi kwa Spain katika kipindi ambacho Portugal hawana performance ya kuridhisha.

Kwanza Game ya leo itakuwa ni battle ya Lamine Yamal dhidi ya Nuno Mendez.

Sijui leo Portugal watakuja na performance ya aina gani maana wamekuwa na performance mbovu karibia mechi zote ukitoa ile Uzbekistan ambayo ni kibonde.

Kingine kinachowagharimu Portugal ni kukosa unity, mechi ya leo itahitaji zaidi mtu aliyekuwa kwenye nafasi ya kufunga afunge na sio kulazimisha ili wewe ndio uibuke shujaa.

Portugal ikicheza kitimu leo nina uhakika mechi wanashinda.
 
Mechi ya kisasi kwa Spain katika kipindi ambacho Portugal hawana performance ya kuridhisha.

Kwanza Game ya leo itakuwa ni battle ya Lamine Yamal dhidi ya Nuno Mendez.

Sijui leo Portugal watakuja na performance ya aina gani maana wamekuwa na performance mbovu karibia mechi zote ukitoa ile Uzbekistan ambayo ni kibonde.

Kingine kinachowagharimu Portugal ni kukosa unity, mechi ya leo itahitaji zaidi mtu aliyekuwa kwenye nafasi ya kufunga afunge na sio kulazimisha ili wewe ndio uibuke shujaa.

Portugal ikicheza kitimu leo nina uhakika mechi wanashinda.
Na Ronaldo asianze.
Aanzie nje ili kupunguza pressure ya mchezo
 
Kujitafakari ni kosa? Au wao hawaruhisi kufanya vizuri tena? Kimsingi timu yeyote inabidi ijitafakari otherwise hakuna sababu ya kuwa mshindani kama huna nia ya kushinda kombe.
Nani kasema kujitafakari ni kosa?

Team zilizotolewa ni nyingi tu mpaka sasa,
Unajua ni kwanini wewe umezitaka German na Brazil tu zijitafakari? na hukutaja nchi zingine pia?

Coz umeona kua hao ni giant na wameanguka,so ukiona giant wanaanguka ujue kuna wengine wameibuka,

Zama zao zimeshapita,huo ndio ukweli mchungu,


Unapowataka wajitafakari,ina maana walienda kwenye mashindano bila kujitafakari? hawakwenda kwa nia ya kushinda kombe kama unavyodai wewe kua mshindani ni lazima uwe na nia ya kushinda kombe?
 
Nani kasema kujitafakari ni kosa?

Team zilizotolewa ni nyingi tu mpaka sasa,
Unajua ni kwanini wewe umezitaka German na Brazil tu zijitafakari? na hukutaja nchi zingine pia?

Coz umeona kua hao ni giant na wameanguka,so ukiona giant wanaanguka ujue kuna wengine wameibuka,

Zama zao zimeshapita,huo ndio ukweli mchungu.

Kama kujitafakari sio kosa basi warudi drawing board kujitafakari. Kama wengine wameibuka na wao wanaweza kuibuka tena. Kama hawana hilo tumaini they might as well call it quits hawana sababu ya kushiriki.
 
Kama kujitafakari sio kosa basi warudi drawing board kujitafakari. Kama wengine wameibuka na wao wanaweza kuibuka tena. Kama hawana hilo tumaini they might as well call it quits hawana sababu ya kushiriki.
Kombe ni moja tu mkuu,

Kwani wewe ulitaka wasitolewe?

Kwahiyo team zingine kutolewa ni sawa ila Brazil na German kutolewa sio sawa na ndio maana umeshangaa na kuwataka wajitafakari?

Mpira unabadilika mkuu,
Zama zao za kudominate WC zilisha pita.
 
Back
Top Bottom