Proved
JF-Expert Member
- Sep 10, 2018
- 37,319
- 50,222
Zama zao za kutamba World Cup zimeshapita..Germany na Brazil inabidi warudi drawing board kujitafakari.
Zama zao za kutamba World Cup zimeshapita..Germany na Brazil inabidi warudi drawing board kujitafakari.
Dunia ilisha badilika,Germany na Brazil inabidi warudi drawing board kujitafakari.
Ufaransa ikicheza fainali ya 3 mfululizo na kuchukua mara 2 itafikia hii record..Na ndo maana walicheza kwenye fainali kwa mara tatu mfulilizo, 1994, 1998, na 2002 na wakashinda kombe mara mbili kati ya hizo tatu.
Sijawahi kuafiki watu wanamuita Carlo ancelot ni kocha BoraHivi mpaka sasa Corlo Ancelotti ni kocha wa brazil 🤔
Their reign is over..Norway wametisha Sana.
Brazil wajifanyie tathmini ya Kina Sana, Wafumue soka lao kivingine Aisee,
Hata wao hawaaamini kama wametoka, wanaliza tu watoto kule Jukwaani.
Hii Sio ile Brazil Brazil.
Pagumu kweli kweli....Leo ndio safari ya yule Mbuzi kuaga mashindano.
Kwangu hapa yeyote tu apite.🇵🇹 Portugal vs Spain: Wewe Unampa Nani Nafasi ya Kufuzu?
Leo tuna mchezo mkubwa sana wa Kombe la Dunia kati ya Portugal 🇵🇹 na Spain 🇪🇸.
Watu wengi wanaamini Spain ndiye favorit kutokana na kiwango walichoonyesha, lakini Portugal pia wana kikosi chenye uwezo wa kushinda mechi kubwa.
Mimi prediction yangu ni: 🇵🇹 Portugal To Qualify.
Sababu zangu ni:
✅ Uzoefu mkubwa kwenye mechi za mtoano.
✅ Wachezaji wenye uwezo wa kuamua mechi kwa muda mfupi.
✅ Portugal wameonyesha uimara wanapokuwa chini ya presha.
Lakini mpira hauna mwenyewe…
Wewe unafikiri nani atafuzu?
🇵🇹 Portugal
au
🇪🇸 Spain
Na kwa nini?
👇 Tujadili.
Kwa anayependa kusoma uchambuzi wa kina, nimeandika analysis kamili pamoja na prediction kwenye blog yangu:
👉 KANGAROO
Bora wametokaAlikuwa anamtakia maneno gani sijui 🤣🤣