Messi naye hana goli la penalti.So far ndio mfungaji mzuri sasa.
Mbape na Messi kila mmoja anagoli la tuta hapo
Hata Messi pia hana la tutaSo far ndio mfungaji mzuri sasa.
Mbape na Messi kila mmoja anagoli la tuta hapo
Ngoja tuone namna Mekiko watakavyodili naoPalmer na Foden pia waliachwa kwa makosa
Mashabiki wa Messi wanaumia vipi hapo ? Messi kashamaliza Kila kitu hii ni kama anawapa bonus tu mashabiki zake.hii inawachoma sana mashabiki wa messi,
walijiamulia kila kitu wenyewe
Unapiga ramliKumpata messi mwingine ni kitu ambacho kitakua kigumu sana mkuu. Hawa kina halland na mbappe na wengine hawawezi kufika 32 nakuendelea kufanya kile ambacho Messi anafanya kwenye 37
Sijui kama alitegemea kilichotokeaAlifurahi sana
Kumbuka Messi ana mchezo mmoja mkononi tofauti na haohii inawachoma sana mashabiki wa messi,
walijiamulia kila kitu wenyewe
Kumbeee!!!Neymar aliweka battle na goalkeeper wa Norway
Morocco atapigwa achakae...Morocco wapo vizurrii kupigwa na france anaweza ila sio kiivo unavyodhani.
Ni lazima bila shakaAtawafunga Egypt ?
2010 kwenye WC ya bondeni paleSo far ndio mfungaji mzuri sasa.
Mbape na Messi kila mmoja anagoli la tuta hapo