2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Wakuu naombeni sana mniombee siku ya leo, sijui nitakua na hali gani Spain akitoka. The night is long and full of terror
1000054007.jpg
 
Ila sikujua km Ronaldo ni childish ivi

Chrstiano Ronaldo:we mwandishi unaenichukia uliza swali najua hunipendi hata macho yako yanaonyesha😁😁
 
Mara ya mwisho kukutana

uran unasema mabeki wanajua weakness ya GOAT angalia hilo bao limefungwa dhidi ya mabeki watatu.

Inawezekana tukiwa nje huku ni rahisi ku spot hizo weakness zake kuliko waliopewa majukumu ya kuzuia.
 
Trump naye🤣

Trump:
nilimpigia simu Rais wa fifa nikamwambia inawezekanaje mchezaji wetu (USA) aadhibiwe kwa kadi nyekundu na uzuiwe kushiriki mchezo ujao ambao hajafanya makosa?😁😁


Anaendelea
.... Nashukuru wameifuta kadi nyekundu la sivyo wangepatwa na kitu kibaya Sana naamansha kibaya Sana mm nilikuwa mwanamichezo mzuri najua Sheria😁😁

Anaendelea
.... Mm ndiye niliyefanikisha kombe la dunia kuchezwa kwenye nchi hii nzuri na pia Olympics na nikawapa canada na Mexico vimechi vichache😁
Lazima nipewe heshima yangu

Trump
 
Ila sikujua km Ronaldo ni childish ivi

Chrstiano Ronaldo:we mwandishi unaenichukia uliza swali najua hunipendi hata macho yako yanaonyesha😁😁
Wewe ni shabiki wa Messi mwanzo ulikuwa umejificha kwenye uanamichezo ile ilikuwa ni blanda na nilikustukia.

Huu ni usnitch, namna nilivyoku confront wewe ndio namna ile ile ambayo Ronaldo kam confront huyo snitch journalist ambaye alijificha kwenye mwamvuli wa media.

Utofauti wako na yeye ni kwamba, wewe umetumia kichaka cha uanamichezo kuficha mapenzi yako kwa Messi wakati yeye katumia media kuficha mapenzi yake kwa Messi.

it's okay kuwa shabiki wa Messi ila kujificha nyuma ya kivuli cha uanamichezo ili uwe unashambulia kwa kinga ya kuto rudishiwa kwasababu huja declare hiyo tunaita ni hypocrisy.
 
Morocco atafungwa na France..

Hakuna chuki.


Huo ndio ukweli. Kama unashabikia Morocco basi jia dae kisaikolojia.
Kwahiyo angekua senegal na ufaransa ungeshabikia senegal 😄 ila waarabu hapana, wazungu ni walijua kuaingiza mkenge.....

Mimi ni Argentina dam dam, Morocco na Spain

Najua wapo ambao watashabikia ufaransa kisa kuna weusi, Morocco ni waarabu pia ni waislamu so sioni ajabu kwa upande wa pili japo sio wote+baadhi ya waislamu wakishabikia ufaransa kisa weusi 😄

Morocco forever
 
Trump naye🤣

Trump:
nilimpigia simu Rais wa fifa nikamwambia inawezekanaje mchezaji wetu (USA) aadhibiwe kwa kadi nyekundu na uzuiwe kushiriki mchezo ujao ambao hajafanya makosa?😁😁


Anaendelea
.... Nashukuru wameifuta kadi nyekundu la sivyo wangepatwa na kitu kibaya Sana naamansha kibaya Sana mm nilikuwa mwanamichezo mzuri najua Sheria😁😁

Anaendelea
.... Mm ndiye niliyefanikisha kombe la dunia kuchezwa kwenye nchi hii nzuri na pia Olympics na nikawapa canada na Mexico vimechi vichache😁
Lazima nipewe heshima yangu

Trump
Huwezi kusikia Scars akisema kitu kuhusu hilo tukio coz halijatokea kwa messi. Ila ni jambo la ajabu kuwaji kufanyika. Scars itakua ni shabiki wa Israel maana ndio dunia inawanafikiaga. Akipigwa dunia inasimama akipiga watu hawamsemi.
#Upumbavu mtupu
 
Kwahiyo angekua senegal na ufaransa ungeshabikia senegal 😄 ila waarabu hapana, wazungu ni walijua kuaingiza mkenge.....

Mimi ni Argentina dam dam, Morocco na Spain

Najua wapo ambao watashabikia ufaransa kisa kuna weusi, Morocco ni waarabu pia ni waislamu so sioni ajabu kwa upande wa pili japo sio wote+baadhi ya waislamu wakishabikia ufaransa kisa weusi 😄

Morocco forever
Shida inaanzia kwenye dini mkuu. Yaani aliyeleta dini alijua kutugawa sana, mtu unashindwa kuikubali Moroco coz ni nchi ya kislam. Nashukuru Mungu nishavuka kwenye upumbavu wa kuweka udini mbele
 
Back
Top Bottom