Argentina amemtoa Cape Verde au sio?Alitabiri kqa argentina tu bwashee ila chama lake alilisaliti
Ni wakati argentina pia hatohusahau katika ulimwengu wa soka hasa kukutana na underdog ikamraruaArgentina amemtoa Cape Verde au sio?
Tatizo consistency mkuu unakumbuka drama za Ghana johberberg kwa Mandelaš¤£Nawaombea CV wafuzu WC 2030. Kama kuanza wameanza hivi, natumaini watakuja na uzoefu. Na madogo hawa watanunuliwa sana Ulaya kwahiyo timu itakuwa ya watu serious zaidi ya sasa.
Egypt ni mwanaHaya Africa tumebaki na Waarabu pekee tusiowapenda š š
Tutafika tuBongo miaka 1000 hatuwez kufika level hizi walizofika cape Verde
Mtani Mtani. Umeona tulivyowakazia lakini.Haya bhana, ila hao Cape Verde zikipungua sana goli 3
Kuanzia leo nitakuwa pamoja nawe Mtani.Haya bhana, ila hao Cape Verde zikipungua sana goli 3
Kabisa. Amejua kutupoteza aisee. šIla mganga ni tapeli sana
mwishowe maombi yako yakatimia Mtani.Acha ipoe kikubwa Misri waibuke na ushindi