2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Wafuasi wa ngamia wanatapata, tuliwapa matumaini hewa na vile furaha zao huwa hazidumu kama puto kwenye majani.


#Hallelujah!!!
IMG_0730.jpeg
 
Ghana leo kama fitness yao ya mashaka watapigwa nyingi maana hawa Colombia ni wanakasi kwenye kuattack, halafu wana recover mipira waliyo ipoteza ndani ya sekunde chache, yaani hawakupi nafasi ya kutulia.
 
Kwa taarifa yako tu kwenye Mashindano ya mwaka huu Messi hana Assist hata moja mpaka sasa.
Ilikuwa leo awe na assist ya 9 kanuni za FIFA zimeiondoa


Kauli ambazo zitatawala leo na kesho:

“Argentina hawafiki mbali kwa timu hii”

“Argentina ukimtoa Messi hakuna kitu”

Kama unaona Cape Verde ameonewa lete timu yako
 
Back
Top Bottom