G
guest-1790917349
Guest
Matokeo????
Na mech za leo pls
Matokeo????
Ila Mtani unajitahidi bana baada ya World Cup unahitaji zawadi.
😂😂😂Mtani hilo chaka litakuumiza
Mi pia huwa naamini hivyo Mtani huwezi kuwa binga kama hujakutana na timu kubwa.Yap!... safari ya kuelekea fainali sio nyepesi...
Nipo hapa karikaoo Ili nishangae hiyo 'parade' ya ubingwa wa Uto..😃😃Mi pia huwa naamini hivyo Mtani huwezi kuwa binga kama hujakutana na timu kubwa.
Hivi upo kweli?
Nicheck basi mi mwenyewe nipo pia. 🤪🤪Nipo hapa karikaoo Ili nishangae hiyo 'parade' ya ubingwa wa Uto..😃😃
Hii timu ukikaba Messi vilivyo hamna kitu
Mechi ya Morocco saa ngapi
Nilikuona madame nikajifichaNicheck basi mi mwenyewe nipo pia. 🤪🤪
Kweli kabisa.Ila Mtani unajitahidi bana baada ya World Cup unahitaji zawadi.
Upo Active mbaya.
Uzi unautendea haki japo kuna wadau nao hawakuachi peke yako.
Greatest Of All Time