adrenaline
JF-Expert Member
- Jun 17, 2015
- 4,733
- 8,099
Uliwapa watu zabibu zao😀😀Dakika saba za Nyongeza.
2-0
Uliwapa watu zabibu zao😀😀Dakika saba za Nyongeza.
2-0
Daah kama namuona trumpDk 45
USA 2
Australia 0
Safi sisi tupo Morocco leo😀😀Kabisa mkuu...na nyingine hata hawajazimaliza 🤣
Nani kasema ni tabu? Mtangazaji wa wapi huyo?Nyuzi 23°C ni tabu huko? Au uvivu tu.
Nyani Ngabu
Leo Morocco anachezea nyingiSafi sisi tupo Morocco leo😀😀
Selecao huna habari naoHapa nashabikia Morocco na Haiti
Si kwamba VAR ndo inaondoa utata? Goli halali kabisa lile 😀.VAR utata mtupu
ujinga tu! Unambusuje mwanaume mwenzio?Brunooo kamkiss mwenzake.. busu la kheri, la pongezi ila wabongo wajaribu hiyo kitu, magazeti yote yataandika..
Hmm hiyo we umeitoa wapi? Maana iliyoonyeshwa na Fox pamoja na FIFA ni tofauti kabisa.View attachment 3611428
Hii sio Offside kweli?