2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Ni kweli lakini pia sioni kama wana dalili ya kurudi kwenye angalau nusu ya ubora ule ni kama vile timu yao inadidimia kisoka kutoka kuwa football powerhouse hadi kuwa average team mbele ya mataifa kama France, England, Spain, Germany nk
Kuna jamaa anasema! England alimaanisha EPL ndio imeharibu soka la Brazil
 
Kuna jamaa anasema! England alimaanisha EPL ndio imeharibu soka la Brazil
Epl
Kuna jamaa anasema! England alimaanisha EPL ndio imeharibu soka la Brazil
Uingereza inatajwa kuharibu utamaduni wa soka la Brazil kwa kubadili vipaji vyenye asili ya ubunifu wa Joga Bonito kuwa wachezaji wanaocheza kwa misingi ya mifumo na nguvu. Hata hivyo, wengine wanaona Ligi Kuu ya Uingereza imewasaidia Wabrazili kupata uzoefu na mbinu ngumu zinazoinua kiwango cha timu yao ya taifa.
 
Back
Top Bottom