Maisha na afya
Senior Member
- Feb 6, 2025
- 168
- 274
Hakna cameback hapa
Anaweza sana huyu wa Kasuluameingia kipindi chapili tayari
Ngoja tuoneZitarudi
Ligi ya Uingereza ndio ligi bora dunianiEpl
Uingereza inatajwa kuharibu utamaduni wa soka la Brazil kwa kubadili vipaji vyenye asili ya ubunifu wa Joga Bonito kuwa wachezaji wanaocheza kwa misingi ya mifumo na nguvu. Hata hivyo, wengine wanaona Ligi Kuu ya Uingereza imewasaidia Wabrazili kupata uzoefu na mbinu ngumu zinazoinua kiwango cha timu yao ya taifa.