Andromeda Galaxy
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 9,846
- 16,714
Jana Korea kajeruhiwa sidhani kama itakuwa rahisi hivyoWakikomaa na Droo tu utaratibu wa Best Loser utawabeba ni endapo Czechia atafungwa na Mexico
Jana Korea kajeruhiwa sidhani kama itakuwa rahisi hivyoWakikomaa na Droo tu utaratibu wa Best Loser utawabeba ni endapo Czechia atafungwa na Mexico
Usiku huu wa kuamkia kesho ndo wa kukesha ngoma Uskochi vs Morocco, Brazil vs Haiti.. Nataka kuona kama Brazil itaweza mpiga Haiti Goli kuanzia 4Ndiyo fresh yani! Napenda mpira wa nginja nginja
Na wewe umelikeMashabiki wa Ronaldo wamechafukwa huko insta. Wamevamia account ya joao neves na kumporomoshea matusi. Hawakuishia hapo wameemda hadi kwenye account ya demu wa Joao Neves na kumtukana kama vile yeye alikua anacheza pia. Nayeye hajawalazia damu😂😂😂
View attachment 3611386
Mpira utapigwa haswaa kwsbb hawa wote USA Na Australia wana kasi mnoKumekucha sasa...
Seattle Stadium,
Marekani vs Australia....
Basi wanaweza wakawa Mabingwa kama UtoAustralia wamevaa jezi za Rangi ya Uto