2016 US Election Results: Donald Trump has won the presidency

2016 US Election Results: Donald Trump has won the presidency

Hongera sana Clinton kwa kuchaguliwa kuwa Raisi wa watu wa Marekani
 
FB_IMG_1478666527459.jpg
 
Si mda mrefu Lubuva wa Marekani atamtangaza rasmi Donald trum kumrithi wa Obama hii inatokana na jinsi gan mka muda huu Trump kumuacha kwa mbal sana Hillary licha ya kubak sehem chache ya matokeo ambayo hayawez kubadilisha matokeo Trump 168 Hillary 106 matokeo ya wajumbe ambapo Trump amekiza wajumbe 102 ili atangazwe kwa wajumbe 270 huku Hillar akidaiwa wajumbe 164 kuchukua kiti kww wajumbe 270 .kwa zilizo pending ni waz Trump kashinda hasa matokeo ya Kalfonia yakitoka
Source pls
 
Matokeo according to fox news haya so far. Mlioko jirani mtujuze ukweli:
upload_2016-11-9_7-45-18.png
 
Back
Top Bottom