2016 US Election Results: Donald Trump has won the presidency

2016 US Election Results: Donald Trump has won the presidency

Sasa naamini kuwa Siasa ni mchezo mchafu kwa kutokana na kura zinavyoonyesha kwa Trump ambaye hakuaminiwa na wengi kuwa atashinda lakini mambo yanakuwa opposite, ngoja tusubiri mpka mwisho wa mchezo.


5822a029c4618858538b461c.jpg


Mkuu lolote laweza kutokea Kibibi kimekaza buti
 
Yule Gary Johnson kachukua kati ya 2% na 4% katika baadhi ya states ambazo kama angejitoa zingeenda kwa Hillary na hivyo kumpa ushindi katika baadhi ya states ambazo tofauti ilikuwa ndogo sana.
Neno "nge" uja mwsho wa safari mkuu.
 
Ili uwe Rais wa Marekani kuna kura maalum za kila jimbo Lina a lama zake ila unatakiwa uwe na kura maalum 270
 
Back
Top Bottom